CHADEMA vipi mgombea urais 2015 mbona kama...?


Status
Not open for further replies.
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,412
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,412 280
- Well, nimekuwa najiuliza hili swali kwa muda sasa kwamba CHADEMA wanafikiria nini hasa kuhusu mgombea Urais 2015, maana sio siri kwamba kwa sasa hawana, DR. Slaa hawezi tena kugombea na akigombea itakuwa a big insult kwa wengine huko CHADEMA kwa sababu haiwezekani mtu kila akigombea anashindwa halafu mnampa tena huyo huyo, baada kushindwa sana na chaguzi mbali mbali ni clear kwamba hana jipya tena!!

- Mbowe hawezi kugombea tena maana amegombea sana na kushindwa kila wakati, so Zitto ndiye mgombea peke yake ambaye bado kugombea Urais, ni msomi wa kweli, ni mwanasiasa na anawafaa sana CHADEMA, lakini kwa vile huko wenzetu wamezoea kukumbatia mediocre hawamtaki, Walimtegemea sana Waziri wa CCM Sitta, lakini na yeye kawatolea nje sasa swali ni je watampata wapi mgombea credible?

CHADEMA mtafakari hii kuliko kupoteza muda mwingi kushindana na hoja mfu na CCM, ukweli ni kwamba 2015 hamna mgombea credible CCM ina team ya wagombea credible, jipangeni sasa jamani!!

NI USHAURI WA BURE TU JAMANI!!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
29,350
Likes
8,742
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
29,350 8,742 280
Mda bado au haujamsikia Zitto ITV leo asubuhi?
 
Last edited by a moderator:
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified User
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,315
Likes
743
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified User
Joined Jul 1, 2011
2,315 743 280
ccm mnatafutaga zomea zomea makusudi.. utazomewa hapa mbaka utajuta..utapata uanachokitaka!

:becky::becky:
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,468
Likes
374
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,468 374 180
- Well, nimekuwa najiuliza hili swali kwa muda sasa kwamba Chadema wanafikiria nini hasa kuhusu mgombea Urais 2015, maana sio siri kwamba kwa sasa hawana, DR. Slaa hawezi tena kugombea na akigombea itakuwa a big insult kwa wengine huko Chadema kwa sababu haiwezekani mtu kila akigombea anashindwa halafu mnampa tena huyo huyo, baada kushindwa sana na chaguzi mbali mbali ni clear kwamba hana jipya tena!!
Sikujua kuwa ilikuwa big insult kwa mdingi wako kupigwa chini wakati anawania nafasi ya urais. Inaelekea Chadema inakunyima sana usingizi kila ukipost siku hizi hapa JF lazima uizungumzie Chadema na Dr.Slaa, vipi wamekukamata sehemu mbaya nini?

 
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
1,953
Likes
44
Points
145
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
1,953 44 145
- haiwezekani mtu kila akigombea anashindwa halafu mnampa tena huyo huyo, baada kushindwa sana na chaguzi mbali mbali ni clear kwamba hana jipya tena!!

- Mbowe hawezi kugombea tena maana amegombea sana na kushindwa kila wakati,
Ha ha...mkuu hivi toka urudi toka mamtoni umegombea chaguzi ngapi na kushindwa?mbona huachi?
 
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,412
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,412 280
Ha ha...mkuu hivi toka urudi toka mamtoni umegombea chaguzi ngapi na kushindwa?mbona huachi?
- Mbona huulizi nimeshinda ngapi na nimegombea Urais mara ngapi? ha! ha! ha! ha! halafu useme Mbowe na Slaa wamegombea Urias mara ngapi na wameshinda mara ngapi? ha1 ha! ha!

Le Mutuz!!
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
47
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 47 0
Mshirika wenu, Lipumba wa CUF huu ushauri ungeelekezwa kwake ungemsaidia sana.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,097
Likes
1,425
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,097 1,425 280
Nijibie swali langu, mbona unakimbia? Kikwete alipata kura ngapi jimbo la Msalala? I witnessed uchakachuaji wa waaazi
 
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,412
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,412 280
Sikujua kuwa ilikuwa big insult kwa mdingi wako kupigwa chini wakati anawania nafasi ya urais. Inaelekea Chadema inakunyima sana usingizi kila ukipost siku hizi hapa JF lazima uizungumzie Chadema na Dr.Slaa, vipi wamekukamata sehemu mbaya nini?

- Unazungumzia Makamu Wa Rais na Waziri Mkuu Mstaafu, ndio utalinganisha na Makatibu kata Slaa au Mbowe? Yaani hizi hoja zingine sijui hata kwa nini ninajibu!!

Le Mutuz!
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
23
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 23 135
- Unazungumzia Makamu Wa Rais na Waziri Mkuu Mstaafu, ndio utalinganisha na Makatibu kata Slaa au Mbowe? Yaani hizi hoja zingine sijui hata kwa nini ninajibu!!

Le Mutuz!
Dah Jembe la CCM online. Hakika wewe hazina kwa chama chetu na si wababaishaji kama akina Mchambuzi
 
Last edited by a moderator:
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,237
Likes
6,191
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,237 6,191 280
Pilipili usiyokula inakuwashaje? Mvua inyeshe milima ya Uruguru wewe uk o Singida na miavuli! Tabu ya n ini? Kwa taarifa yako pengine ukaanze upya. CDM hawawezi kuwa blackmailed namna hiyo. Wewe huwezi kuwachagulia nani wa kumteua na nani wa kumwacha. Kwa kawaida wewe huwezi kutoa ushauri kwa CDM kwa nia na dhamira njema kwa sababu siku zote una wish CDM washindwe. Katengeneze mambo yenu ccm achana na CDM. Kumpa shavu Zito ili baadaye muweke pingamizi la uraia na umri sijui nini, ni hila zilizo wazi sana na wala hazihitaji mtu kusoma Masters ya Human Psychology ndiyo akutambue.

Achana na CDM. Shughulika na ya kwenu ccm.
 
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,412
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,412 280
Pilipili usiyokula inakuwashaje? Mvua inyeshe milima ya Uruguru wewe uk o Singida na miavuli! Tabu ya n ini? Kwa taarifa yako pengine ukaanze upya. CDM hawawezi kuwa blackmailed namna hiyo. Wewe huwezi kuwachagulia nani wa kumteua na nani wa kumwacha. Kwa kawaida wewe huwezi kutoa ushauri kwa CDM kwa nia na dhamira njema kwa sababu siku zote una wish CDM washindwe. Katengeneze mambo yenu ccm achana na CDM. Kumpa shavu Zito ili baadaye muweke pingamizi la uraia na umri sijui nini, ni hila zilizo wazi sana na wala hazihitaji mtu kusoma Masters ya Human Psychology ndiyo akutambue.

Achana na CDM. Shughulika na ya kwenu ccm.
- Brother hili taifa ni letu sote tunataka kuona japo kunakuwepo balance kidogo, yaani mnatupa CCM competition japo kidogo ndio maana tunawashitua mapema kwamba pamoja na makelele yenu mengi sana ukweli ni kwamba 2015 hamna mgombea Urais credible!!

- Labda muwaombe between: MWanakijiji, DR. Kitila au Zitto hawa tu ndio wanfaa kugombea Urais, ama sivyo mtaishia aibu ile ile ya kila Uchaguzi wa Rais!!

Le Mutuz!!
 
T

TOWASHI

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
294
Likes
13
Points
35
T

TOWASHI

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
294 13 35
Hivi huyu kaka na Kibonde wa Clouds wana vinasaba sawa?
 
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,895
Likes
114
Points
160
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,895 114 160
Eti Slaa na Mbowe wameshindwa mara nyingi, mara ngapi? unajua laurent gbagbo wa ivory coast alishindwa mara ngapi kabla ya kuwa rais? unajua kikwete alishindwa 1995 na mkapa kabla ya kuja kushinda 2005? nna uhakika hao ndo wana kuumiza kichwa, lakini anyway kwa ccm hii ya sasa awe zitto awe mnyika bado mna wakati mgumu tu, chama kimebaki kupiga promo lakini kwa kweli kiko hoi!
 
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
4,849
Likes
241
Points
160
stata mzuka

stata mzuka

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
4,849 241 160
Hata km CHADEMANi wakisimamisha jiwe 2015 watashinda otherwise muibe kura km kawaida yenu,,,Tumewachoka mmeiba sna jaman!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,214,449
Members 462,703
Posts 28,512,659