CHADEMA vipi mgombea urais 2015 mbona kama...?

CHADEMA vipi mgombea urais 2015 mbona kama...?

Status
Not open for further replies.
W. Malechela, Kama una mpango wa kuja TZ kuwa kiongozi siku moja, nakushauri uache DHARAU. Baba yangu Yusuph Makamba is so proud na mwanae January. Why kwasababu anaperform na kulinda heshima Yake na jina la Makamba linaendelezwa.

Sina hakika Kama unalitendea haki jina la Malechela. Sina hakika Kama tumbo lililokuzaa liko proud na mwenendo wako pia. Sina hakika Kama baba yako anajivunia wewe Kama ilivyokuwa kwa marehemu Ipi.

Tafakari, mwenendo wako, jaribu kupunguza maadui ktk maisha yako ili uishi kwa amani. Naamini heshima si kwa aliyekuzaa tuu, bali kwa kila mtu mzima. Nina hakika soon baba na familia yako watakuita kukusaidia namna ya kuishi na watu na ku behave in public.

Yamkini unaandika bila kujua impact ya kile uandikacho ukizingatia unatumia ID yako halisi. Mimi Kama dada yako naomba unielewe mdogo wangu, sina nia mbaya hata kidogo, Bali ni ushauri tuu.

Tafakari na chukua hatua.

May The Lord gives you WISDOM, and stay blessed.

Queen Esther
 
USA umesomea wapi? Kwenda community college nako ni elimu, dume wewe umechanganyikiwa. Kubwa jinga


Mkuu Muke Ya Muzungu, achana na hilo tikiti maji!! Kama zisingekuwa sheria za JF ningeomba ua-pload hayo mapcs ili tumkome nyani!! Inaonekana unalifahamu vizuri, nakuomba ulishauri liache kulishwa na Mzee na kumuombea kifo ili lipate urithi!!
 
Kuna watu kuwaita KUBWA JINGA sio dhambi kabisa.
Tena kwa mwili wako unafaa kuvaa kanga ukaimbe taarabu TOT.
Huwezi kujenga hoja,hata ushuzi unao andika nao huwezi kuutetea,,,,

Hell CRAPPPPPP
 
- Mbona huulizi nimeshinda ngapi na nimegombea Urais mara ngapi? ha! ha! ha! ha! halafu useme Mbowe na Slaa wamegombea Urias mara ngapi na wameshinda mara ngapi? ha1 ha! ha!

Le Mutuz!!


Wewe utabakia kusifia na kukashifu wenye tija umesahau Kuwa wewe mwenyewe na familia yako ni mzigo kwa ccm ndio maana mnamwagwa kila kona mama yako kaiba Hela za kujenga kiwanda cha tangawizi na ubunge mwisho 2015. Alafu nilijua umesoma na unaweza Kuwa na tija kumbe hewa tu like son like father
 
- Unajua mnanivunja mbaavu zangu leo nimewashika pabaya saan kudadadeki zenu, mmezoea sana kushambulia sasa jitayarisheni na kuwa on defense maana huu ni mwanzo tu, mimi situmwi na anybody sikutumwa na mtu yoyote kuanzisha tawi la CCM New York City, so kaeni mkao wa kula tu! ha! ha! ha!

- Tizama yanavyojikanyaga kanyaga! watuwazima hamjiulizi kwa nini hii thread haijafungwa mpaka sasa kama kawaida? Ni kwa sababu hata wakubwa wenu humu JF wanajua huu ni ukweli tena ugly!! ha1 ha! ha! ha! ha!

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI CCM!!

Le Mutuz!!
red wewe unawashwa unatafuta bwana.

blue kweli ujinga hauchagui umri.
pink mods angalieni huyu mtu anavyowatia majaribuni.
 
Mkuu Muke Ya Muzungu, achana na hilo tikiti maji!! Kama zisingekuwa sheria za JF ningeomba ua-pload hayo mapcs ili tumkome nyani!! Inaonekana unalifahamu vizuri, nakuomba ulishauri liache kulishwa na Mzee na kumuombea kifo ili lipate urithi!!

Mbona mnatunyima raha wengine?
 
Dr.Slaa amegombea mara ngapi?

- Well, nimekuwa najiuliza hili swali kwa muda sasa kwamba CHADEMA wanafikiria nini hasa kuhusu mgombea Urais 2015, maana sio siri kwamba kwa sasa hawana, DR. Slaa hawezi tena kugombea na akigombea itakuwa a big insult kwa wengine huko CHADEMA kwa sababu haiwezekani mtu kila akigombea anashindwa halafu mnampa tena huyo huyo, baada kushindwa sana na chaguzi mbali mbali ni clear kwamba hana jipya tena!!

- Mbowe hawezi kugombea tena maana amegombea sana na kushindwa kila wakati, so Zitto ndiye mgombea peke yake ambaye bado kugombea Urais, ni msomi wa kweli, ni mwanasiasa na anawafaa sana CHADEMA, lakini kwa vile huko wenzetu wamezoea kukumbatia mediocre hawamtaki, Walimtegemea sana Waziri wa CCM Sitta, lakini na yeye kawatolea nje sasa swali ni je watampata wapi mgombea credible?

CHADEMA mtafakari hii kuliko kupoteza muda mwingi kushindana na hoja mfu na CCM, ukweli ni kwamba 2015 hamna mgombea credible CCM ina team ya wagombea credible, jipangeni sasa jamani!!

NI USHAURI WA BURE TU JAMANI!!
 
- Well, nimekuwa najiuliza hili swali kwa muda sasa kwamba CHADEMA wanafikiria nini hasa kuhusu mgombea Urais 2015, maana sio siri kwamba kwa sasa hawana, DR. Slaa hawezi tena kugombea na akigombea itakuwa a big insult kwa wengine huko CHADEMA kwa sababu haiwezekani mtu kila akigombea anashindwa halafu mnampa tena huyo huyo, baada kushindwa sana na chaguzi mbali mbali ni clear kwamba hana jipya tena!!

- Mbowe hawezi kugombea tena maana amegombea sana na kushindwa kila wakati, so Zitto ndiye mgombea peke yake ambaye bado kugombea Urais, ni msomi wa kweli, ni mwanasiasa na anawafaa sana CHADEMA, lakini kwa vile huko wenzetu wamezoea kukumbatia mediocre hawamtaki, Walimtegemea sana Waziri wa CCM Sitta, lakini na yeye kawatolea nje sasa swali ni je watampata wapi mgombea credible?

CHADEMA mtafakari hii kuliko kupoteza muda mwingi kushindana na hoja mfu na CCM, ukweli ni kwamba 2015 hamna mgombea credible CCM ina team ya wagombea credible, jipangeni sasa jamani!!

NI USHAURI WA BURE TU JAMANI!!

Huyu si alijitoa JF? Kulikoni?
 
- Mbowe aligombea ubunge na kupigwa chini, akagombea Urais akapigwa chini, Sasa tizama mlivyo vilaza mtu anatoka kugombea Urais anapigwa chini halafu anajishusha hadhi tena mpaka kugombea ubunge, sasa huyu anasoma Degree moja toka Mwaka 1990 mpaka leo hajamaliza, ndio mnasema ni Presidential Material? No way you must be kidding guys!

- Ok Slaa, really? huyu kweli anaweza kuwa Presidential Material how? Kwanza Elimu yake haina uhakika maana mimi binafsi sijawahi kusikia Kanisa la Bongo linatoa PhD, I mean sasa ni Doctor wa nini hasa? Halafu tizama Chadema hakuna uwajibikaji kabisa kazi kufuga mediocre tu, Chadema mmegombea Urais mkapigwa chini ilitakiwa KAtibu wenu awe wa kwanza kujiuzulu mwenyewe, lakini ndio kwanza anamuingiza mke wake bungeni halafu na yeye mnaanza kumlipa Shillingi Millioni 12 kwa mwezi, sasa the worst mke wake ndiye Kiongozi wenu mpya! Saad indeed!

- People leo nimefarijika sana kwamba mmejitokeza kwa wingi sana kama kawaida kila The King Of All Bongo Social Network Media nikigusa tu wote mnakuja mbio, maana mnajua kwamba lazima niwashushie FULL DOSE ambayo hakuna mtu Duniani anaweza kuwapa, ukweli ni kwamba coming 2015 Chadema hamna mgombea Credible, sasa jipangeni now ama msubiri kuja kulia lia tena mmeibiwa kura, CCM tumejipanga like never before, hapo shimoni hamutoki labda tujikanyage wenyewe CCM, lakini nyinyi hamutoki humo shimoni!!

- Lowassa sio mjinga hawezi ingia kwenu, halafu sasa hivi kwa sababu Slaa ana mdomo sana hakuna Kiongozi wa CCM atakayekubali ku-Risk kuongea na nyinyi kuhusu kuingia huko maana anajua tayari kwamba Slaa hana siri, atazitoa tu kwa sababu hana jipya wala hana sera, mmegeuka kuwa lichama la kukumbatia mediocre!! na vilaza tu ndio wanawika huko na wale wanaojikomba komba kwa Slaa na Mbowe tu, ofisi nzima makao makuu imejaa kabila moja, yaani hata Mweka hazina ni lazima awe kabila la Mwenyekiti, aibuu!!

- Fungeni hilo lichama mapema au mjikarabati cause hamfai kuongoza hata kata ndio maana wananchi wamewakataa kwenye udiwani, mnatia aibu sasa mnarekebishwa na The King mnajifanya matusi, matusi ya kitoto tena ya kishamba kweli, siku hizi mjini kuna matusi mapya people, hamna jipya kama viongozi wenu mediocre watupu,

- Wagombea Urais wasipokuwa Zitto, Mwanakijiji, au Dr. Kitila mtaishia kupigwa tena kama watoto wadogo!! lichama la mediocre!!

Le Biig Shoow!!

mbona hujibu hoja za hapo juu kua dada yako anachukuliwa na kibaka aitwae kim.

Afu kujitia aibu tumemwicha yule mzaifu wa lusinde alipigwa chini uraisi 1995 na 2005 akakimbilia ubunge.

We jitu huna aibu familia yenu inanikwa na kusasambuliwa sababu ya ujinga wako we bado tu unaongea pumba
 
Hivi huyu kaka na Kibonde wa Clouds wana vinasaba sawa?

Hata mimi nafikiri hawa ni nasaba moja kabisa.full mautumbo,nimemfundisha shamba boy wangu,anasema kila akisoma post za huyu jamaa anabaki kuhurumia taifa la tanzania kwani kama litaongozwa na chama ambacho viongozi wake ni aina hii,basi tutegemee kurudi nyuma maradufu ya sasa
 
- Unajua mnanivunja mbaavu zangu leo nimewashika pabaya saan kudadadeki zenu, mmezoea sana kushambulia sasa jitayarisheni na kuwa on defense maana huu ni mwanzo tu, mimi situmwi na anybody sikutumwa na mtu yoyote kuanzisha tawi la CCM New York City, so kaeni mkao wa kula tu! ha! ha! ha!

- Tizama yanavyojikanyaga kanyaga! watuwazima hamjiulizi kwa nini hii thread haijafungwa mpaka sasa kama kawaida? Ni kwa sababu hata wakubwa wenu humu JF wanajua huu ni ukweli tena ugly!! ha1 ha! ha! ha! ha!

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI CCM!!

Le Mutuz!!

vp vyombo ulivolia usku wa leo, make we kula kulala
 
- FACTS: Ni kweli nimesoma Kwiro Secondary School, Mahenge Morogoro: Nimemaliza na Div. 4 sikuwahi kupata div.0 hata siku moja na kama ingekuwa nisingeweza kuingia College kule USA, maana World Education Service ya kule inayopitia vyeti vya kila mgeni anayetaka kusoma USA, wana tawi hapa bongo so wanajua nini maana ya Div. 0 so wasingeniruhusu kuingia College moja kwa moja, so pole sana bro!, halafu pia mimi sio mgombea Urais!! ha1 ha! ha!

- HOWEVER I UNDERSTAND HUU UONGO NI KWA SABABU NINAULIZA MASWALI KUHUSU ELIMU ZA MBOWE NA SLAA, ok lets get down to business, Mbowe hajamaliza Degree ya kwanza mpaka leo toka mwaka 1990, Slaa sijui ni Kanisa gani bongo linatoa PhD aliyonayo, sasa what is your point kwamba kwa vile Slaa na Mbowe wana elimu ya wasi wasi na mimi pia nina elimu kama yao? Are you kidding me or what?

- Wewe kweli huwezi kuona Chadema mko hovyo hovyo kwa sababu ya kukosa Viongozi makini? Chama gani cha siasa leo 2012 hamjui kwamba kina mama ndio wapiga kura kazi kila siku kuwatisha kina mama na ubabe wenu? Sasa mnalilia Rais apunguziwe power maana mnajua ndio njia pekee ya kufanikiwa na ile myth yenu ya peoplez power!!

I mean hili lichama mnahitaji ukarabati wa hali ya juu sana!!

Le Mutuz!!

Huuuuh,ptuuuu!
Damn,hamna tofauti kati ya div4 na 0.
wewe ni kubwa jinga tu (KJ=Kubwa Jinga)
Sijui watoto una wa inspire kuwa aje maskini....
Au labda ulilithi ujinga????

Hovyoooo,honestly naona kinyaa kusoma post zako.
Bila aibu unatetea ushuzi wako eti uli kubalika marekani???

Ndivo ulivo tishia wazazi wako wa ccm waka kuchagua hivo??
Wote sawa tu,mazuzu.
 
- ha! ha! ha! ha! ha! ha! this is Le Biig Shoow!!

Le Mutuz!!


Dah wewe ni mzigo hata kwa familia yako unaulizwa swali unajichekesha Kama shoga flani hata uko USA ilikuwa unasindikiza wenzako Kumbe unatamba na DIV-4? Hakuna asiyejua elimu za magharibi ningekuheshim Kama ungepata GPA ya 2.5 Kama kikwete mlimani na sio USA poor minded
 
- Kamanda Dr. Kitila, uko too big for this waachie hawa Wapambe uchwara please!! HOWEVER: Chadema isipokuwa na mgombea makini maana yake ni kwamba CCM hatutajirekebisha, umeona majuzi Slaa akisema kwamba CCM tunaiga sera zake, good ndio maana Taifa tunawalipa Chadema Billions for that, so mkiwa na mgombea imara na strong it is good for us CCM, cause itatuletea changamoto mpya za kutusadia kuliko hawa Mbowe na Slaa, hawa wamepitwa na wakati halafu Elimu yao ni ya wasi wasi sana, yaani mimi sijawahi kusikia Kanisa lolote bongo linalotoa PhD aliyonayo Slaaa!1

- Halafu my good friend Mbowe toka mwaka 1990 anasoma Degree ya kwanza, please tuoneeni huruma wananchi wa hili taifa, you can do better than hawa wagombea mediocre, nasema hivi kama Chadema hawatakuweka wewe kugombea Urais, au Mwanakijiji au Zitto, wajue ndio mwisho wa hilo lichama mwaka 2015, cause msipopata urais 2015 itakuwa basi tena, I mean mtakuwa na miaka 30 katika siasa bila urais nini maana ya uwajibikaji?

I MEAN DR. KITILA WEWE NAKUAMINIA KICHWA SANA ILA UKO CHAMA CHA VILAZA, HAWANA JIPYA WATOKE WAWAPE WATU KAMA WEWE, MWANAKIJIJI NA ZITTO CHAMA KISONGE MBELE, SASA HATA SLAA HANA JIPYA ANA HAHA KILA KONA HANA SERA WALA HOJA, SASA WATU WALIOWAKOSESHA UONGOZI MIAKA KARIBU 20 WANAGOJA NINI WAONDOKE KWENYE UONGOZI MSHIKE VIAJAN DAMU MPYA MTUSAIDIE TAIFA!!

KIDUMU CCM!!

Le Mutuz!!
binafsi sijawahi kusikia mtu kapata zero 4m 4 akawa na degree bongo kama wewe.
 
- Mbona huulizi
nimeshinda ngapi na nimegombea Urais mara ngapi? ha! ha! ha! ha! halafu
useme Mbowe na Slaa wamegombea Urias mara ngapi na wameshinda mara
ngapi? ha1 ha! ha!

Le Mutuz!!
Samahani. Nilidhani huyu mtu ana akili. Yaani hajui kwamba Slaa na Mbowe wamegombea urais mara moja tu! Baba yake ndo kagombea mara kibao hadi CCM wakamchoka.
 
We willy acha kujipendekeza hata mkutano mkuu wa ccm dodoma sijui kama wanakujua wewe. Tafuta dili jingine siasa huiwezi.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom