CHADEMA vipi mgombea urais 2015 mbona kama...?

CHADEMA vipi mgombea urais 2015 mbona kama...?

Status
Not open for further replies.
- Kama watuwazima kuongozwa na Form Six? au? ha1 ha! ha! ha!

Le Mutuz!!

Mkuu Mbona wewe Ulipata Divisheni Zero Kwiro, Hujafanikiwa hata Kuanzisha Kibanda cha Kuuza Vitumbua na Bado Unaongoza WAZAZI WA CCM TANZANIA
 

Mkuu tutafutie hayo matokeo tumvue nguo huyu

Hata wale wanaochangia thread za huyu bwana nawaweka group moja naye......kwamba wote ni WAKUBWAMAUMBO TU, AKILI HAMNA. Haiwezekani***** kama huu watu lundo, mnaacha thread zamaana kule
By Edson :
huu upuuzi umewazaje kufikapage ya kumi?
 
Huna lolote wewe ni mikwara tuu! Labda utuletee picha ulizopiga wiki iliyo pita ndio tuzi shangae!

- ha! ha! ha! ha! ha! ha! leo mnalo nyie mediocre hamtoki hapa mmezoea kutukana CCM kila siku sasa fasten your belt cause ndio kwanza nimeanza, waombeni wakubwa wenu humu wanifungie au wanitoe, otherwise wallahi ninakula sahani moja na nyinyi mpaka mshike adabu! ha1 ha! ha! ha! ha!

- Ok now what is this? Rubbish au huyo Kim ndiye mgombea wenu wa Urais? ha1 ha! ha! ha! ha! yaani unaenda kuleta nonsense ambayo haina uhusiano wowote na mada? Naomba uniambie nani kwenye hii article anagombea Urais? No body sasa kwa unapoteza muda wako na kuleta nonsense humu? ha! ha! ha! ha! ha1

NYIE NIMEWAKAMATENI FINALLY, HAMTOKI HUKO SHIMONI, CHAMA NI MEDIOCRE!! SO IS VIONGOZI WAKE WOTE NI MEDIOCRE!1 NA WAPAMBE NI MEDIOCRE MAANA WOTE SIO WANACHAMA! HA! HA! HA! HA!

Le Mutuz!!
 
Mkuu Mbona wewe Ulipata Divisheni Zero Kwiro, Hujafanikiwa hata Kuanzisha Kibanda cha Kuuza Vitumbua na Bado Unaongoza WAZAZI WA CCM TANZANIA

- FACTS: Ni kweli nimesoma Kwiro Secondary School, Mahenge Morogoro: Nimemaliza na Div. 4 sikuwahi kupata div.0 hata siku moja na kama ingekuwa nisingeweza kuingia College kule USA, maana World Education Service ya kule inayopitia vyeti vya kila mgeni anayetaka kusoma USA, wana tawi hapa bongo so wanajua nini maana ya Div. 0 so wasingeniruhusu kuingia College moja kwa moja, so pole sana bro!, halafu pia mimi sio mgombea Urais!! ha1 ha! ha!

- HOWEVER I UNDERSTAND HUU UONGO NI KWA SABABU NINAULIZA MASWALI KUHUSU ELIMU ZA MBOWE NA SLAA, ok lets get down to business, Mbowe hajamaliza Degree ya kwanza mpaka leo toka mwaka 1990, Slaa sijui ni Kanisa gani bongo linatoa PhD aliyonayo, sasa what is your point kwamba kwa vile Slaa na Mbowe wana elimu ya wasi wasi na mimi pia nina elimu kama yao? Are you kidding me or what?

- Wewe kweli huwezi kuona Chadema mko hovyo hovyo kwa sababu ya kukosa Viongozi makini? Chama gani cha siasa leo 2012 hamjui kwamba kina mama ndio wapiga kura kazi kila siku kuwatisha kina mama na ubabe wenu? Sasa mnalilia Rais apunguziwe power maana mnajua ndio njia pekee ya kufanikiwa na ile myth yenu ya peoplez power!!

I mean hili lichama mnahitaji ukarabati wa hali ya juu sana!!

Le Mutuz!!
 
- Unaona si nimesema wanapenda sana kukumbatia mediocre, eti amegombea mara moja tu so what huyu Slaa na Mbowe wote ni mediocre, huyu Mbowe toka mwaka 1990 mpaka leo bado anasoma Degree ya kwanza UK, lakini akiwa bongo hajamaliza, Dr. Slaa ana PhD ya Kanisani lakini anaiba mke wa mwananchi, wote hawafai tena cause wameshagombea Urais na kupigwa chini wakaishia kupata kura zao tu!

- Salaa majuzi kaenda kuongopza kampeni za Udiwani MWanza, kaishia kupigwa chini na wananchi tena kwa kipigo cha mbwa mwizi, then kajaribu Udiwani Viti 27, aibu tena kapigwa chini Viti 22 na CCM, sasa huyu kama sio mediocre ni nini jamani hebu kuweni fair?

- Lema hawezi kugombea Urais, itakuwa maandamano kila siku mpaka biashara zote zitafungwa kama Arusha, waliobaki Credible ni Mwanakijiji, Dr. Kitila na Zitto, wote ni wasomi wakubwa lakini kwa vile huko mmezoea mediocre na vilaza hamuwataki, halafu mtautletea tena vilio vyenu vya kuibiwa kura, tafuteni mgombea sasa!!

Le Mutuz!!
Kujibishana na mpumbavu nawe utaonekana ni mpumbavu zaidi bora umwache aendelee na upumbavu wake. Inavyoonekana umekossa green ya kuishi marekani acha wenzio tutanue.
 
Hata wale wanaochangia thread za huyu bwana nawaweka group moja naye......kwamba wote ni WAKUBWAMAUMBO TU, AKILI HAMNA. Haiwezekani***** kama huu watu lundo, mnaacha thread zamaana kule
By Edson :
huu upuuzi umewazaje kufikapage ya kumi?

There are currently 175 users browsing this thread. (46 members and 129 guests)



= THE KING OF ALL BONGO NETWORK SOCIAL MEDIA!!

LE BIIG SHOOW!!
 
Umbo kuuuuubwa! Subiri sasa uone hilo povu lake! Inatiabhruma.
 
Hata wale wanaochangia thread za huyu bwana nawaweka group moja naye......kwamba wote ni WAKUBWAMAUMBO TU, AKILI HAMNA. Haiwezekani***** kama huu watu lundo, mnaacha thread zamaana kule
By Edson :
huu upuuzi umewazaje kufikapage ya kumi?

Nimekusoma mkuu, naondoka rasmi sasa
 
Huyu naye mwone! Sasa unajivunia kupata division IV? Ndiyo maana huna hoja yoyote ya msingi. Ninachokiona kwako wewe ni kwamba hujakomaa, na huna hekima. Unavyojieleza hapa jamvini unaonekana kama kijana wa miaka ya kupevuka ya 15-17. Huonekani kama mtu mwenye umri wa kuwa na wajukuu kama ulivyo umri wako.
 
Sijaona la kuchangia katika hii thread - too low, ila kilichonifurahisha ni kimoja tu kuamua kubadilisha AVATAR ili kuthibitisha kuwa wewe bado kijana, Safi sana Kijana Malecela lakini kwa wenye kuelewa saikolojia hapa ni dhahiri kuwa kisaikolojia umeathirika kwa kiasi fulani na unapambana kama survivor. Pole sana.

- Well, nimekuwa najiuliza hili swali kwa muda sasa kwamba CHADEMA wanafikiria nini hasa kuhusu mgombea Urais 2015, maana sio siri kwamba kwa sasa hawana, DR. Slaa hawezi tena kugombea na akigombea itakuwa a big insult kwa wengine huko CHADEMA kwa sababu haiwezekani mtu kila akigombea anashindwa halafu mnampa tena huyo huyo, baada kushindwa sana na chaguzi mbali mbali ni clear kwamba hana jipya tena!!

- Mbowe hawezi kugombea tena maana amegombea sana na kushindwa kila wakati, so Zitto ndiye mgombea peke yake ambaye bado kugombea Urais, ni msomi wa kweli, ni mwanasiasa na anawafaa sana CHADEMA, lakini kwa vile huko wenzetu wamezoea kukumbatia mediocre hawamtaki, Walimtegemea sana Waziri wa CCM Sitta, lakini na yeye kawatolea nje sasa swali ni je watampata wapi mgombea credible?

CHADEMA mtafakari hii kuliko kupoteza muda mwingi kushindana na hoja mfu na CCM, ukweli ni kwamba 2015 hamna mgombea credible CCM ina team ya wagombea credible, jipangeni sasa jamani!!

NI USHAURI WA BURE TU JAMANI!!
 
- FACTS: Ni kweli nimesoma Kwiro Secondary School, Mahenge Morogoro: Nimemaliza na Div. 4 sikuwahi kupata div.0 hata siku moja na kama ingekuwa nisingeweza kuingia College kule USA, maana World Education Service ya kule inayopitia vyeti vya kila mgeni anayetaka kusoma USA, wana tawi hapa bongo so wanajua nini maana ya Div. 0 so wasingeniruhusu kuingia College moja kwa moja, so pole sana bro!, halafu pia mimi sio mgombea Urais!! ha1 ha! ha!

- HOWEVER I UNDERSTAND HUU UONGO NI KWA SABABU NINAULIZA MASWALI KUHUSU ELIMU ZA MBOWE NA SLAA, ok lets get down to business, Mbowe hajamaliza Degree ya kwanza mpaka leo toka mwaka 1990, Slaa sijui ni Kanisa gani bongo linatoa PhD aliyonayo, sasa what is your point kwamba kwa vile Slaa na Mbowe wana elimu ya wasi wasi na mimi pia nina elimu kama yao? Are you kidding me or what?

- Wewe kweli huwezi kuona Chadema mko hovyo hovyo kwa sababu ya kukosa Viongozi makini? Chama gani cha siasa leo 2012 hamjui kwamba kina mama ndio wapiga kura kazi kila siku kuwatisha kina mama na ubabe wenu? Sasa mnalilia Rais apunguziwe power maana mnajua ndio njia pekee ya kufanikiwa na ile myth yenu ya peoplez power!!

I mean hili lichama mnahitaji ukarabati wa hali ya juu sana!!

Le Mutuz!!

WILLIAM, Hauna Digrii. Kazi uliyokuwa unaifanya ilikuwa ni kuendesha gari la kuzoa Taka pale Mt. Vernon..... Nafikiri sasa unataka tuanze kukuumbua. Matakataka yako yote na wanawake za Sex kwenye simu na wakina Jestina, Felista sasa tutaanza kuyaanika.
Juzi hapa umemtukana shosti yangu Jestina. Unajua amekuwa akikurekodi? Endelea na ujinga wako tuzianike. Kwa nini mkeo aligombana na mwanamke mwingine, ni kutokana na tabia zako za kupenda ngono kwenye mitandao hata na za watoto wadogo. Kama wewe siyo child molester ni nini?..........Hakuna kukusitiri tena. endelea tutamwaga kila kitu dear. Habari ndiyo hiyo. Nimeshaongea na mashost kibao. tunajipanga cause hata hapa mjini habari zako zimezagaa.... kuwaita wanawake kama 6 na kuwavua uchi..... uchafu gani huooo...... picha zako zinatembea kwenye Cmu.

hatuwezi kuwaacha watu wachafu kama wewe wawe moral police ya watu wengine. kila mara padri, sijui dr. Slaa.... wewe baba yako amefanya nini na anaumwa nini, na mama yako anayeoga na jiki je? endelea tunakuvua...nyie ndo mafisadi wa ngono tunaowatafuta.... heti ....kiongozi wa wazazi?.....mzazi gani nayekimbia na kutelekeza wanaye na mkewe?.................unaweza kutuma uum ewako kwa mwanamke mwingine wakati una mke? ............kumbuka mwanamke uliyemtumia au wanawake uliowatumia picha kama hizo za uchi
 
WILLIAM, Hauna Digrii. Kazi uliyokuwa unaifanya ilikuwa ni kuendesha gari la kuzoa Taka pale Mt. Vernon..... Nafikiri sasa unataka tuanze kukuumbua. Matakataka yako yote na wanawake za Sex kwenye simu na wakina Jestina, Felista sasa tutaanza kuyaanika.
Juzi hapa umemtukana shosti yangu Jestina. Unajua amekuwa akikurekodi? Endelea na ujinga wako tuzianike. Kwa nini mkeo aligombana na mwanamke mwingine, ni kutokana na tabia zako za kupenda ngono kwenye mitandao hata na za watoto wadogo. Kama wewe siyo child molester ni nini?..........Hakuna kukusitiri tena. endelea tutamwaga kila kitu dear. Habari ndiyo hiyo. Nimeshaongea na mashost kibao. tunajipanga cause hata hapa mjini habari zako zimezagaa.... kuwaita wanawake kama 6 na kuwavua uchi..... uchafu gani huooo...... picha zako zinatembea kwenye Cmu.

hatuwezi kuwaacha watu wachafu kama wewe wawe moral police ya watu wengine. kila mara padri, sijui dr. Slaa.... wewe baba yako amefanya nini na anaumwa nini, na mama yako anayeoga na jiki je? endelea tunakuvua...nyie ndo mafisadi wa ngono tunaowatafuta.... heti ....kiongozi wa wazazi?.....mzazi gani nayekimbia na kutelekeza wanaye na mkewe?.................unaweza kutuma uum ewako kwa mwanamke mwingine wakati una mke? ............kumbuka mwanamke uliyemtumia au wanawake uliowatumia picha kama hizo za uchi
Hili li mutuz ni kubwa jinga kichwani lina makamasi si ubongo
 
WILLIAM, Hauna Digrii. Kazi uliyokuwa unaifanya ilikuwa ni kuendesha gari la kuzoa Taka pale Mt. Vernon..... Nafikiri sasa unataka tuanze kukuumbua. Matakataka yako yote na wanawake za Sex kwenye simu na wakina Jestina, Felista sasa tutaanza kuyaanika.

- HA! HA! HA! NILIKUWA NINAFANYA KAZI YA KUENDESHA 18 WHEEL, AMBAYO NDIO IMENISABABISHA NINAKWEZA KUJISOMESHA DEGREE MBILI: KAZI YANGU ILIKUWA KUSAIFIRISHA BIO HAZARD NA ILI UWEZE KUIFANYA ILIKUWA NI LAZIMA UWE NA LESENI MAALUM INAYOITWA CDL CLASS A HAZ MAT, AMBAYO INATOLEWA KWA KIBALI CHA WAZIRI WA MAMBO YA NDANI WA USA TU, AMERICA NZIMA TUNAZO HIZO LESENI WATU 200 TU, KATIKA TAIFA LENYE WATU 350 MILLION SO THINK ABOUT IT!! HA1 HA1 HA!

Juzi hapa umemtukana shosti yangu Jestina. Unajua amekuwa akikurekodi? Endelea na ujinga wako tuzianike. Kwa nini mkeo aligombana na mwanamke mwingine, ni kutokana na tabia zako za kupenda ngono kwenye mitandao hata na za watoto wadogo. Kama wewe siyo child molester ni nini?..........Hakuna kukusitiri tena. endelea tutamwaga kila kitu dear. Habari ndiyo hiyo. Nimeshaongea na mashost kibao. tunajipanga cause hata hapa mjini habari zako zimezagaa.... kuwaita wanawake kama 6 na kuwavua uchi..... uchafu gani huooo...... picha zako zinatembea kwenye Cmu.

hatuwezi kuwaacha watu wachafu kama wewe wawe moral police ya watu wengine. kila mara padri, sijui dr. Slaa.... wewe baba yako amefanya nini na anaumwa nini, na mama yako anayeoga na jiki je? endelea tunakuvua...nyie ndo mafisadi wa ngono tunaowatafuta.... heti ....kiongozi wa wazazi?.....mzazi gani nayekimbia na kutelekeza wanaye na mkewe?.................unaweza kutuma uum ewako kwa mwanamke mwingine wakati una mke? ............kumbuka mwanamke uliyemtumia au wanawake uliowatumia picha kama hizo za uchi

- THE REST NI NONSENSE, WALA SINA HATA MUDA KUMALIZA KUISOMA MAANA ITAISHIA KUNITOA KWENYE THE REALLY ISHUS KATIKA HII MADA, KUMBUKA UNCHEZA NA THE KING OF THE GAME!!

Le Mutuz!!
 
Huyu naye mwone! Sasa unajivunia kupata division IV? Ndiyo maana huna hoja yoyote ya msingi. Ninachokiona kwako wewe ni kwamba hujakomaa, na huna hekima. Unavyojieleza hapa jamvini unaonekana kama kijana wa miaka ya kupevuka ya 15-17. Huonekani kama mtu mwenye umri wa kuwa na wajukuu kama ulivyo umri wako.

- FACT: Ninajivunia kuwa Div. 4 pamoja na Degree mbili za USA, ambazo Mwenyekiti wako wa sasa Chadema hana, AU UNABISHA? Ha! ha! ha! ha! ha!

Le Mutuz!!
 
Takatataka unaita Bio Hazard material....Lol

Wahaya wanaofanya kazi Mochwari ukiwauliza wanafanya kazi gani watakujibu..... "Infakti, nafanya kazi Muhimbili... Nafanya kazi na watu ambao madakitari bingwa wameshindwa kuokoa maisha yao"....Lol

Hehe na mambo ya kuweka uchi wako kwenye mitandao je?
 
Takatataka unaita Bio Hazard material....Lol

Wahaya wanaofanya kazi Mochwari ukiwauliza wanafanya kazi gani watakujibu..... "Infakti, nafanya kazi Muhimbili... Nafanya kazi na watu ambao madakitari bingwa wameshindwa kuokoa maisha yao"....Lol

Hehe na mambo ya kuweka uchi wako kwenye mitandao je?

- Ok lets say unayosema ni kweli, mimi sigombei Urais mtuwangu mimi ni CCM damu damu1 nginja nginja! weka ugali ninaweka mboga!! ha! ha! ha! ha! ha!

Le Mutuz!!
 
- THE REST NI NONSENSE, WALA SINA HATA MUDA KUMALIZA KUISOMA MAANA ITAISHIA KUNITOA KWENYE THE REALLY ISHUS KATIKA HII MADA, KUMBUKA UNCHEZA NA THE KING OF THE GAME!!

Le Mutuz!!

Ulivyokuwa unajaribu kunitongoza na kunitumia picha za ajabu tena ukiw auchi, ulijua mimi ni mke wa mtu na mama mwenye watoto? Ndio maana wanakuita Kubwa Jinga !

Mtu mzima tena mzee miaka 53, bado unajiona kijana kufanya mauchafu unayofanya mjini, kutembea na wajukuu wako?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom