CHADEMA vipi mgombea urais 2015 mbona kama...?

CHADEMA vipi mgombea urais 2015 mbona kama...?

Status
Not open for further replies.
- Well, nimekuwa najiuliza hili swali kwa muda sasa kwamba CHADEMA wanafikiria nini hasa kuhusu mgombea Urais 2015, maana sio siri kwamba kwa sasa hawana, DR. Slaa hawezi tena kugombea na akigombea itakuwa a big insult kwa wengine huko CHADEMA kwa sababu haiwezekani mtu kila akigombea anashindwa halafu mnampa tena huyo huyo, baada kushindwa sana na chaguzi mbali mbali ni clear kwamba hana jipya tena!!- Mbowe hawezi kugombea tena maana amegombea sana na kushindwa kila wakati, so Zitto ndiye mgombea peke yake ambaye bado kugombea Urais, ni msomi wa kweli, ni mwanasiasa na anawafaa sana CHADEMA, lakini kwa vile huko wenzetu wamezoea kukumbatia mediocre hawamtaki, Walimtegemea sana Waziri wa CCM Sitta, lakini na yeye kawatolea nje sasa swali ni je watampata wapi mgombea credible?CHADEMA mtafakari hii kuliko kupoteza muda mwingi kushindana na hoja mfu na CCM, ukweli ni kwamba 2015 hamna mgombea credible CCM ina team ya wagombea credible, jipangeni sasa jamani!!NI USHAURI WA BURE TU JAMANI!!
Hapo kwenye red kaka kuna tatizo! Labda tu nikukumbushe siku ile umekuja Mvumi Mtera kule ulikozaliwa si unakumbuka jinsi wanaccm walivyokuzomea? kwasababu ya Upuuzi huu huu ambao hutaki kuuacha mtu mzima kama wewe, yamekushinda ya ccm ya chadema utayaweza kweli kama siyo uchungu wa mimba unakusumbua, hivi nikweli unapenda chadema ishike dola wakati wewe ni ccm? kilaza toa kilaza ndo wewe
 
- Well, nimekuwa najiuliza hili swali kwa muda sasa kwamba CHADEMA wanafikiria nini hasa kuhusu mgombea Urais 2015, maana sio siri kwamba kwa sasa hawana, DR. Slaa hawezi tena kugombea na akigombea itakuwa a big insult kwa wengine huko CHADEMA kwa sababu haiwezekani mtu kila akigombea anashindwa halafu mnampa tena huyo huyo, baada kushindwa sana na chaguzi mbali mbali ni clear kwamba hana jipya tena!!

- Mbowe hawezi kugombea tena maana amegombea sana na kushindwa kila wakati, so Zitto ndiye mgombea peke yake ambaye bado kugombea Urais, ni msomi wa kweli, ni mwanasiasa na anawafaa sana CHADEMA, lakini kwa vile huko wenzetu wamezoea kukumbatia mediocre hawamtaki, Walimtegemea sana Waziri wa CCM Sitta, lakini na yeye kawatolea nje sasa swali ni je watampata wapi mgombea credible?

CHADEMA mtafakari hii kuliko kupoteza muda mwingi kushindana na hoja mfu na CCM, ukweli ni kwamba 2015 hamna mgombea credible CCM ina team ya wagombea credible, jipangeni sasa jamani!!

NI USHAURI WA BURE TU JAMANI!!

Lemutuz,
Pamoja na kuheshimu uhuru wako wa kutoka mawazo, nachelea kusema kuwa ushabiki wako kwa CCM unakufanya usiwe objective kwenye analysis zako na hatimaye unaibuka na conclusions ambazo hazina mashiko (not grounded). Natambua wazi kuwa CDM wana kanuni, taratibu na miongozo ya namna ya kupata wagombea wa nafasi mbalimbali ikiwemo urais, na ninaaamini vitatumika wakati ukifika kama ambavyo vimetumika wakati wa chaguzi zote za nyuma. Hata hivyo, ili kuweka record sawa, kuepuka kupotosha umma na kujenga hoja zenye mashiko, nina maswali yafuatayo kwa Le Mutuz:

Moja, Dr. Slaa ameshagombea urais mara ngapi?
Pili, Mh. Freeman Mbowe, ameshagombea urais mara ngapi?
Tatu, unaamanisha nini unaposema Zitto ndio mgombea pekee?
Nne, nini maana ya 'mediocres' kwa muktadha wa wagombea kwenye vyama? Ukilinganisha CCM na CDM, nani ambao wana mediocres kwenye nyadhifa mbalimbali za uongozi?

Nitarudi baadaye baada ya maswali kujibiwa na Lemutuz kwa ufasaha
 
freeman.jpgLemutuz wakati akiomba kura
 
-

Ok now what is this? Rubbish au huyo Kim ndiye mgombea wenu wa Urais? ha1 ha! ha! ha! ha! yaani unaenda kuleta nonsense ambayo haina uhusiano wowote na mada? Naomba uniambie nani kwenye hii article anagombea Urais? Le Mutuz!!

Mbona unamkana. Kim si ni shemeji yako?
Haya yote yanamkuta dadako kwa sababu yako. umri wako auendani na tabia zako ! siasa zimekushinda. Kila siku umekuwa msindikizaji tu na kituko. William, unamjua huyu uliyepiga naye picha?

attachment.php


Rachel A. Temu

Hii umeipata ndio stori mjini nakumegea..................


Bi. Mwele Malechela,
Najua utashangaa sana kuusoma huu ujumbe. Usishangae mshukuru Mungu kwa kuzipata taarifa hizi. Nimeona njia nzuri kukupatia ni kukueleza ukweli kwa njia hii kuhusu mtu unayejihusisha naye sasa hivi anayejiita Kim. Majina yake halisi ni Kimbangambanga Julius Mgaya. Jamaa ni mtu mbaya na hatari sana. Wewe ni mtu mwenye heshima mbele ya jamii na mkubwa sana kiumri kujihusisha kimapenzi na Kim. Waswahili wanasema mapenzi hayachagui ni sawa isipokuwa tabia mbaya za mtu huyo ndio tatizo. Jamaa ameshatapeli sana hapa mjini na kuwarubuni wanawake wengi wenye nafasi zao kimapenzi na mwisho wa siku anawatapeli na kuwachuna mali zao.

Kim anafahamika sana hapa mjini kwa kuishi maisha ya kitapeli, utasikia hadithi nyingi kuwa yupo bize ana mikutano hadi usiku na wafanyabiashara au viongozi wa serikali kumbe ni uongo, hiyo ni kutaka kujionyesha kwa watu kuwa ni mtu muhimu na wa maana. Safari nyingi anazofanya ndani na nje ya nchi ni za kitapeli. Ana wanawake anaowachuna wapo Marekani na UK. Maisha yake yote ni utapeli na kupitia wanawake wenye nyadhifa au wafanyabiashara wakubwa. Kinachomsaidia ni utanashati wake wanawake humnunulia vitu vya thamani. Kim amesoma hadi kidato cha nne tu hana cheti chochote zaidi ya hapo. Kim anajifanya ni mbia kwenye biashara kubwa kubwa hapa mjini akijichanganya na wahindi na viongozi wakubwa. Ukweli ni kwamba hana kitu na yeye ni kishoka tu anawahangaikia watu mahali walipokwama na yeye analipwa kamisheni yake. Anatangaza mjini kuwa majengo yaliyobomolewa kule Masaki ni yakwake, kumbe ni ya mfanyabiashara mwenye asili ya kihindi. Anasema anamiliki hoteli Arusha inayoitwa Snowcrest, ukweli ni kwamba hoteli hiyo inamilikiwa na kijana wa kichaga anayeitwa Willy pamoja na dada yake anayeitwa Theo. Kujihusisha kwa Kim kwenye hoteli hiyo ni kwa ajili ya kutafuta biashara na uurafiki wake na mmiliki wa hoteli hiyo lakini amekuwa anajifanya ni mali yake.

Mama yangu Mwele, nakueleza mambo ya Kim ili usiingie kwenye mtego wake. Anakuhadaa ili mbadilishane magari, usithubutu. Kwa muda sasa amekuwa akikushawishi umpe gari lako nayeye akupe gari lake aina ya Benz . Benz hilo alikuwa amelipaki muda mrefu bila kulitembeza, sio la kwake. Benz lina kesi maana alimdhurumu mwanamke mmoja na sasa mwenyewe amechachamaa analitaka gari lake. Sasa kuziba kasheshe hilo anataka kukuingiza wewe mkenge ili yeye ajitoe. Mama chukua tahadhali bado mapema. Kim anapenda sana kubadilisha magari lakini yasikubabaishe, yote unayoyaona sio mali yake ni ya kutaperi na kubadilishana na watu kama anavyotaka kukufanyia. Alishawahi kuwa na gari aina ya Hammer lakini halikuwa la kwake, alimtapeli mwanamke Zanzibar mwenyewe husema kwa watu kuwa ameliuza. Alichukua magari mawili kwa Chikawe yule waziri wa sheria mojawapo ni BMW X5 ya rangi ya kibluu hadi leo hajamrudishia na anajizungusha nayo.

Chikawe anamuonea aibu kumdai kwa kuwa alimsaidia kumtafutia nyumba binti yake. Kim alivyo sasa hivi ana mahusiano ya kimapenzi na binti huyo wa Chikawe anayeitwa Tamika ameolewa na mzungu lakini utafikiri Kim ndio mume wake alivyomganda. Kim alikuwa na magari mengine Suzuki Grand na Mitsubishi ambazo si mali yake. Magari hayo kabla ya kunyang'anywa na mwenye mali alimtapeli mama mmoja anayefanya kazi shirika la nyumba NHC, ofisi yake ipo Msasani. Mama huyo mtu mzima aliingizwa mkenge na Kim baada ya kuingia kwenye uhusiano wa kimapenzi. Na kwa kuwa mama huyo anafanya kazi NHC alimsaidia Kim kuipata nyumba ya nationa house anayoishi sasa Kim Chang'ombe. Nyumba hiyo aliipata kitapeli kwa msaada wa huyo mama, wakaibomoa na kujenga nyumba nyingine kubwa ambayo ndio anaishi Kim sasa hivi. Huyo mama aliyafanya yote hayo akijua kuwa wataishi na Kim kama mume na mke. Nyumba ilipoisha Kim hakumjali tena huyo mama jambo lililomfanya mama wa watu ajue kuwa ametaperiwa na kumyang'anya magari yake mawili Suzuki Grand na Mitsubishi. Hivi sasa mama wa watu yupo mbioni kuikomboa nyumba hiyo ya Chang'ombe maana kaijenga kwa jasho lake. Kuna gari nyingine tena saloon Progress ambayo nayo haikuwa yakwake. Gari hiyo alimtapeli dada mmoja anayeitwa Lucy ambaye ameolewa na Mkorea wanamiliki kampuni inayoitwa TAKAOKA. Kama kawaida yake Kim alianzisha uhusiano wa kimapenzi na dada huyo huku akimshawishi wafungue kampuni. Lucy alimpa pesa nyingi Kim, gari na jenereta kubwa lilifungwa kwenye nyumba ya Kim huko Chang'ombe. Lucy alipomshtukia Kim akachachamaa na kumnyang'anya gari na jenereta, hataki hata kumsikia Kim. Mama Mwele ona mifano ya wenzio.

Tabia nyinginewe ya Kim ni umalaya. Kila mwanamke anataka kulala naye, wengi anawaahidi kuwaoa na hata kuwavisha pete. Anatumia mbinu hiyo chafu ili kuwanasa nyie dada zetu akishapata anachokitaka anatafuta pengine pa kuchuna. Kuna mwanamke aliyezaa naye Zanzibar, baada ya kukorofishana aliondoka na mtoto wake. Sasa hivi amezaa mtoto wa kiume na mwanamke mwingine polisi traffic anayeitwa Shufaa anakaa Ukonga. Mwanamke mwingine yupo benki ya NBC, kuna mwingine naye anaishi Kibangu ni vurugu tupu. Kuna wanawake wawili ambao ana mahusiano nao bila wao kujijua wanafanya kazi Ifakara health institute. Mmoja wao anaitwa Rahima Dosa ambaye naye kama walivyo wengine amemtolea posa baada ya mdosi kuona Kim anamzingua. Rahima ameapiza kuwa hawezi kumuacha Kim vinginevyo atamuua kwa kua ameshampotezea muda wake mwingi. Wakati huo huo ana mahusiano ya kimapenzi na wanawake wengi nitakutajia wachache ninaowafahamu na ambao Kim ameshanitambulisha nao akina Premi Kibanga yupo ikulu ni mwanamke wake wa muda mrefu, Sofia, Badra Masud wa Tanesco, Justina Shauri, Shina Sanare, Batilda Buriani balozi wa Kenya ambaye alikuwa mbunge zamani, Grace, Mange Kimambi na mama yake Rose Kimambi ambao wote amelala nao na wengineo. Arusha pia ana wanawake wawili ninaowafahamu mmoja nafanya kazi kwenye hoteli moja maarufu na mwingine anafanya kazi BOT Arusha.

Kwanini nimesukumwa kukujulisha tabia za Kim, pamoja na udhaifu wetu wanaume ni kitendo kibaya kuwachanganya wanawake wanaofahamiana au ndugu. Sijuwi mlikutana wapi na Kim lakini kabla hujaanza kuwa karibu naye aliwahi kuwa na mahusiano na dada mmoja ambaye sitakutajia ni wa familia yenu alianzisha uhusiano naye wa kimapenzi akamwambia anataka kumuoa, dada huyo akapata mimba. Kim akamwambia aitoe mimba dada huyo akakataa kuitoa. Kim kwa siri alitafuta dawa na kumpa binti atumie akimdanganya kuwa ni za vitamin zisaidie kukuza mimba hiyo. Dada huyo kwa mapenzi alitumia dawa hizo na akaanza kuumwa tumbo na damu kumtoka, alipoenda hospitali aliulizwa ametumia nini naye akaonyesha dawa alizopewa na Kim kumbe hakupaswa kuzitumia kabisa katika ujauzito na mimba ilitoka. Dada huyo si mbali na familia yako lakini jamaa haoni vibaya anachotaka ni kuvuna. Huyo si mwanaume mama achana naye atakuliza. Kibaya zaidi tabia ya umalaya haogopi hata magonjwa wala hajifunzi maana mfano mzuri ni watu wake wa karibu ambao ni wazazi wake walitangulia mbele za haki kutokana na ugonjwa wa ukimwi lakini yeye hajali.

Sasa hivi kuna watu wanajiandaa kumfungulia mashitaka ya utapeli na kujipatia mali kwa njia ya udanganyifu. Amewaliza wengi na watu wana visasi naye. Kwa kupenda maisha ya juu ametengeneza maadui kuliko marafiki na amekuwa anaishi maisha ya kujifichaficha. Kim hana mwisho mzuri. Jihadhari sana na Kim anapenda sana ushirikina na waganga wa kienyeji. Anatumia waganga wengi kutoka Bagamoyo, Zanzibar na Iringa. Na utapeli wake ni wa kutumia dawa kuwafunga watu wanaomdai na kuwapumbaza wenye pesa zao ili wasimshtukie. Mwaka jana mwanzoni kuna taarifa zake zilitoka kwenye vyombo vya habari na magazetini zikitahadharisha watu kukaa mbali na Kim. Habari hizo zilitumwa kwenya vyombo vyote vya habari pamoja na picha yake. Habari hizo naziunganisha hapa chini ili usome kama hukubahatika kuzisoma mwaka jana. Ningeweza kukueleza mengi kuhusu Kim ni aibu kwa haya machache huenda ikasaidia kukufungua macho. Jamii inakuheshimu sana na ndicho kilichoniumiza na nikaamini humjuwi vizuri Kim.
 
........mwaka 2005, Mh Kikwete aligombea na Mbowe kwa upande wa CDM, 2010 aligombea na Slaa (Dk), hoja ya kugombea mara nyingi kwa Slaa siioni hapa, kabla ya hapo alikuwa mbunge wa Karatu-CDM. Napata shida kidogo kukupata kaka, na hii inanipelekea ni-conclude uwe makini na uzeekaji wako maana naona unazeeka vibaya pot, maana nyuzi yako ni ya kishabiki tu haina hoja ya msingi ila ina hoja ya kishabiki
 
Huyu jamaa sijui kama akili zake ziko sawa, mfano tu mdogo majuzi kaja kwao hapa Jimbo la Mtera cha kushangaza hakulala kwao na akaenda kulala Guest just imege mtu kama huyu, hataacha kuongea ovyo
 
- Well, nimekuwa najiuliza hili swali kwa muda sasa kwamba CHADEMA wanafikiria nini hasa kuhusu mgombea Urais 2015, maana sio siri kwamba kwa sasa hawana, DR. Slaa hawezi tena kugombea na akigombea itakuwa a big insult kwa wengine huko CHADEMA kwa sababu haiwezekani mtu kila akigombea anashindwa halafu mnampa tena huyo huyo, baada kushindwa sana na chaguzi mbali mbali ni clear kwamba hana jipya tena!!

- Mbowe hawezi kugombea tena maana amegombea sana na kushindwa kila wakati, so Zitto ndiye mgombea peke yake ambaye bado kugombea Urais, ni msomi wa kweli, ni mwanasiasa na anawafaa sana CHADEMA, lakini kwa vile huko wenzetu wamezoea kukumbatia mediocre hawamtaki, Walimtegemea sana Waziri wa CCM Sitta, lakini na yeye kawatolea nje sasa swali ni je watampata wapi mgombea credible?

CHADEMA mtafakari hii kuliko kupoteza muda mwingi kushindana na hoja mfu na CCM, ukweli ni kwamba 2015 hamna mgombea credible CCM ina team ya wagombea credible, jipangeni sasa jamani!!

NI USHAURI WA BURE TU JAMANI!!


Sasa wewe ambaye ni kada maarufu wa CCM inakuumaje CHADEMA kutokuwa na mgombea? Tangu lini kada wa CCM akawa mshauri wa CHADEMA? Was this comic or you expected people to take it seriously?
 
Huyu jamaa sijui kama akili zake ziko sawa, mfano tu mdogo majuzi kaja kwao hapa Jimbo la Mtera cha kushangaza hakulala kwao na akaenda kulala Guest just imege mtu kama huyu, hataacha kuongea ovyo

- Kivuli changu kinakutesa sijaja Mtera labda kama Slaa alikuja huko sio mimi! ha! ha! ha! sasa mnaweweseka! ha! ha! ha! ha

Le Mutuz!!
 
- Well, nimekuwa najiuliza hili swali kwa muda sasa kwamba CHADEMA wanafikiria nini hasa kuhusu mgombea Urais 2015, maana sio siri kwamba kwa sasa hawana, DR. Slaa hawezi tena kugombea na akigombea itakuwa a big insult kwa wengine huko CHADEMA kwa sababu haiwezekani mtu kila akigombea anashindwa halafu mnampa tena huyo huyo, baada kushindwa sana na chaguzi mbali mbali ni clear kwamba hana jipya tena!!

- Mbowe hawezi kugombea tena maana amegombea sana na kushindwa kila wakati, so Zitto ndiye mgombea peke yake ambaye bado kugombea Urais, ni msomi wa kweli, ni mwanasiasa na anawafaa sana CHADEMA, lakini kwa vile huko wenzetu wamezoea kukumbatia mediocre hawamtaki, Walimtegemea sana Waziri wa CCM Sitta, lakini na yeye kawatolea nje sasa swali ni je watampata wapi mgombea credible?

CHADEMA mtafakari hii kuliko kupoteza muda mwingi kushindana na hoja mfu na CCM, ukweli ni kwamba 2015 hamna mgombea credible CCM ina team ya wagombea credible, jipangeni sasa jamani!!

NI USHAURI WA BURE TU JAMANI!!

Tatizo la akili ndogo kuongoza akili kubwa...
 
Wewe kumbe ndio maana baba yako alikataliwa na Nyerere na mama yako wa sasa hivi aliliwa pale moro ilibakia kidogo iwe kama Temeke kwa sababu ya mapesa ya mafisadi. Mnafiki angali mdogo ukizeeka si utakuwa mchawi. Dr Amegombea mara moja baba yako kagombea mara ngapi??? ubunge tu alitaka kujifanya ni mbunge wa milele akapigwa kakaa ghorofani kwake miezi 3 hashuki chini:majani7::majani7:
 
Sasa wewe ambaye ni kada maarufu wa CCM inakuumaje CHADEMA kutokuwa na mgombea? Tangu lini kada wa CCM akawa mshauri wa CHADEMA? Was this comic or you expected people to take it seriously?

Mkuu Kitila Mkumbo Ukistaajabu ya Musa Utayaona ya Fiauini. Leo Kada wa CCM anaumia kwamba CDM haina Credible Mgombea Urais (Maneno ya Sitta haya) huku anaishauri CDM juu ya nani awe Mgombea wa Urais.

Kweli CCM Online Imempata Mjenga Hoja
 
Last edited by a moderator:
- Unazungumzia Makamu Wa Rais na Waziri Mkuu Mstaafu, ndio utalinganisha na Makatibu kata Slaa au Mbowe? Yaani hizi hoja zingine sijui hata kwa nini ninajibu!!

Le Mutuz!
Usingekuwa unafanana na mdingi ningesema wamemsingizia kuwa ni baba yako. Yeye ana hoja na ubongo, wewe una makamasi kichwani maana hoja zako kila siku ni utumbo tu
 
- ha! ha! ha! ha! ha! ha! leo mnalo nyie mediocre hamtoki hapa mmezoea kutukana CCM kila siku sasa fasten your belt cause ndio kwanza nimeanza, waombeni wakubwa wenu humu wanifungie au wanitoe, otherwise wallahi ninakula sahani moja na nyinyi mpaka mshike adabu! ha1 ha! ha! ha! ha!

- Ok now what is this? Rubbish au huyo Kim ndiye mgombea wenu wa Urais? ha1 ha! ha! ha! ha! yaani unaenda kuleta nonsense ambayo haina uhusiano wowote na mada? Naomba uniambie nani kwenye hii article anagombea Urais? No body sasa kwa unapoteza muda wako na kuleta nonsense humu? ha! ha! ha! ha! ha1

NYIE NIMEWAKAMATENI FINALLY, HAMTOKI HUKO SHIMONI, CHAMA NI MEDIOCRE!! SO IS VIONGOZI WAKE WOTE NI MEDIOCRE!1 NA WAPAMBE NI MEDIOCRE MAANA WOTE SIO WANACHAMA! HA! HA! HA! HA!

Le Mutuz!!

Unajua Le Mutuz hakuna mashindano ya maneno matupu.. Utakomaa hapa na kusema maneno uyajuayo but mwisho wa ciku ukweli unajulikana.. Toa mapovu kutukana au kutetea bado hakutabadilisha ukweli uliopo.. Mnatumia muda wenu mwingi kupanga mikakati ya kupambana na chama kicicho na dola..! Huoni ajabu hiyo..? Mikutano yenu yote huko lazima mukitaje Chadema.. Unadhani wananchi wanataka kucikia kuhusu Chadema kwenye mikutani yenu..? Hudhani mnatakiwa muwaeleze wananchi kwanini maisha yao yanazidi kuwa magumu..? Kwamba kwanini inflation inapanda kila ciku..? Kwamba kwanini wale wote wanaohucika na ufisadi wa mali za nchi bado wanaendelea kuwapo kwenye chama chenu na serikali..? Kwamba mmeshindwa kuwafukuza Chenge na Lowassa na matokeo yake imekuja sekretarieti nyingine..? Kwamba kwanini kampuni inayomilikiwa na Katibu mkuu wenu imeshiriki kusafirisha nje nyara za serikali..? Sasa wewe ukija hapa na kujifanya kukomaa utaonekana poyoyo tu uciekuwa na facts.. Zaidi ya kusubiri urithi toka kwa Malecela Snr pindi aagapo dunia..
 
Sasa wewe ambaye ni kada maarufu wa CCM inakuumaje CHADEMA kutokuwa na mgombea? Tangu lini kada wa CCM akawa mshauri wa CHADEMA? Was this comic or you expected people to take it seriously?

- Kamanda Dr. Kitila, uko too big for this waachie hawa Wapambe uchwara please!! HOWEVER: Chadema isipokuwa na mgombea makini maana yake ni kwamba CCM hatutajirekebisha, umeona majuzi Slaa akisema kwamba CCM tunaiga sera zake, good ndio maana Taifa tunawalipa Chadema Billions for that, so mkiwa na mgombea imara na strong it is good for us CCM, cause itatuletea changamoto mpya za kutusadia kuliko hawa Mbowe na Slaa, hawa wamepitwa na wakati halafu Elimu yao ni ya wasi wasi sana, yaani mimi sijawahi kusikia Kanisa lolote bongo linalotoa PhD aliyonayo Slaaa!1

- Halafu my good friend Mbowe toka mwaka 1990 anasoma Degree ya kwanza, please tuoneeni huruma wananchi wa hili taifa, you can do better than hawa wagombea mediocre, nasema hivi kama Chadema hawatakuweka wewe kugombea Urais, au Mwanakijiji au Zitto, wajue ndio mwisho wa hilo lichama mwaka 2015, cause msipopata urais 2015 itakuwa basi tena, I mean mtakuwa na miaka 30 katika siasa bila urais nini maana ya uwajibikaji?

I MEAN DR. KITILA WEWE NAKUAMINIA KICHWA SANA ILA UKO CHAMA CHA VILAZA, HAWANA JIPYA WATOKE WAWAPE WATU KAMA WEWE, MWANAKIJIJI NA ZITTO CHAMA KISONGE MBELE, SASA HATA SLAA HANA JIPYA ANA HAHA KILA KONA HANA SERA WALA HOJA, SASA WATU WALIOWAKOSESHA UONGOZI MIAKA KARIBU 20 WANAGOJA NINI WAONDOKE KWENYE UONGOZI MSHIKE VIAJAN DAMU MPYA MTUSAIDIE TAIFA!!

KIDUMU CCM!!

Le Mutuz!!
 
Hivi kaka wile Kwani Kichwa chako huwa unakitumiaje lakini?.. Mie huwa najiuliza sana..
 
- Kivuli changu kinakutesa sijaja Mtera labda kama Slaa alikuja huko sio mimi! ha! ha! ha! sasa mnaweweseka! ha! ha! ha! ha

Le Mutuz!!

Slaa again. Huyu Mzee ameisababishia CCM Matatizo Makubwa, Amesababisha Frustration Nyingi sana ndani ya CCM, Kuporomoka kwa CCM kwa Kiasi Kikubwa Kumesababishwa na Dr. Slaa

Dr. Slaa Nakuambia CCM haitakaa Ikusamehe maana Umeisababishia Matatizo Makubwa sana na inaonekana katika Vikao vingi vya CCM wanakuongelea wewe and this is being reflected by their Posts Here. Dr. Slaa endelea Kukamua tu Umma uko Nyuma yako. Jenga Chama Baba 2015 wataisoma Namba naona kila siku lazima wakuanzishie Uzi

Dr. Slaa is now becoming a big Celeb here in JF
 
Kwanza ulipaswa kuanza na baba yako kuacha kugombea kabla hajapigwa na Lusinde, Ndio maana umejaa jaa kifishadi kifishaji tuuuuu!!!!!!!!!!! Umechelewa sana kaka wahi ADC ukatoe ushauri kule huku cdm wewe ni gamba:majani7::majani7:
 
- Kamanda Dr. Kitila, uko too big for this waachie hawa Wapambe uchwara please!! HOWEVER: Chadema isipokuwa na mgombea makini maana yake ni kwamba CCM hatutajirekebisha, umeona majuzi Slaa akisema kwamba CCM tunaiga sera zake, good ndio maana Taifa tunawalipa Chadema Billions for that, so mkiwa na mgombea imara na strong it is good for us CCM, cause itatuletea changamoto mpya za kutusadia kuliko hawa Mbowe na Slaa, hawa wamepitwa na wakati halafu Elimu yao ni ya wasi wasi sana, yaani mimi sijawahi kusikia Kanisa lolote bongo linalotoa PhD aliyonayo Slaaa!1

- Halafu my good friend Mbowe toka mwaka 1990 anasoma Degree ya kwanza, please tuoneeni huruma wananchi wa hili taifa, you can do better than hawa wagombea mediocre, nasema hivi kama Chadema hawatakuweka wewe kugombea Urais, au Mwanakijiji au Zitto, wajue ndio mwisho wa hilo lichama mwaka 2015, cause msipopata urais 2015 itakuwa basi tena, I mean mtakuwa na miaka 30 katika siasa bila urais nini maana ya uwajibikaji?

I MEAN DR. KITILA WEWE NAKUAMINIA KICHWA SANA ILA UKO CHAMA CHA VILAZA, HAWANA JIPYA WATOKE WAWAPE WATU KAMA WEWE, MWANAKIJIJI NA ZITTO CHAMA KISONGE MBELE, SASA HATA SLAA HANA JIPYA ANA HAHA KILA KONA HANA SERA WALA HOJA, SASA WATU WALIOWAKOSESHA UONGOZI MIAKA KARIBU 20 WANAGOJA NINI WAONDOKE KWENYE UONGOZI MSHIKE VIAJAN DAMU MPYA MTUSAIDIE TAIFA!!

KIDUMU CCM!!

Le Mutuz!!

Ha ha haa Unafikiri Unaweza Kumuingiza Dr. Kitila katika Mkenge wa your Cheap Propaganda? Dr. Kitila yuko kwenye Level nyingine na wala Hakuelewi Kabisa.

Kuandika Post nyingi ni Dalili za Kiwewe

Yaani unataka Dr. Slaa aache kuzungumza ili Mpenye kirahisi 2015 comeeee n Le Mutuz
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom