CHADEMA vipi mgombea urais 2015 mbona kama...?

CHADEMA vipi mgombea urais 2015 mbona kama...?

Status
Not open for further replies.
Huyu Jamaa alishinda Ubunge wa Africa Mashariki?

Hakustahili kushinda. Hivyo, hakushinda, hatakujakushinda uchaguzi huo.

W.j.malecela
umeuthibitishia umma kwamba asiyefunzwa na ***** hufunzwa na ulimwengu.ulikuja na uzi na michango iliyoashiria kwamba hukufunzwa na wazazi wako.sasa ulimwengu wa jf imekufunza adabu.

Agana na nyonga kabla ya kuruka. Le mutuzi tafakari vema michango yako kabla hujaileta hapa jf.kosa ulilolifanya, personal attacks, umeiingiza familia yako kwenye ufunuo wa aibu
 
#Baba yako kawa waziri mkuu kwa kipindi kifupi sana,
wenzake woote walistaafu lakini yeye hakustaafu ubunge mpaka kaja kuangushwa na mtoto wa darasa la saba lusinde!
 
Naona hata na data yake anatoka na masharobaro wa mujini. ama kweli ujinga hauna dawa. Kubwa Jinga
 
- Yaani hii ndio maana ya The King Of All bongo Network Social Media, na big celeb yaani unanijua mpaka shule niliyosoma mimi sikuji wala sijui umesoma wapi, unaona siku moja nilikuwa nahojiwa na National TV najadili mambo mazito ya taifa, mtangazaji akasema ngoja tuangalie maswali toka JF, maswali yote kwa nini umetoka JF Tafadhali rudi bwana, sasa nimerudi maana ilianza kuwa kero hata nikiwa kenye starehe maswali ya JF,

- So now here I am wanajikanyaga! kanyaga! wewe unafikiri mimi nimesoma Degree ya kwanza toka 1990 mpaka leo na bado sijamaliza? I mean huna aibu unatetea mediocre! chama cha mediocre tupu!!

Le Mutuz!!
Kumbe nawewe umesoma?
 
Huyu mtu ni chizi kabisa. Sijui maambukizi ya mdogo wao Mange Makamba Malechela Kimambi ndo kamuambukiza huu ushenzi wa kulumbana na watu mtandaoni. Huyu william anaitia aibu familia ya mzee malechela. Naona hata na data yake anatoka na masharobaro wa mujini. ama kweli ujinga hauna dawa. Kubwa Jinga

Sasa mapovu ya nini? Si umjibu tu hoja zake....

Hoja hujibiwa kwa hoja mamaa Muke Ya Muzungu....na siyo viroja.
 
Huyu William ndiye ndiye anayetukana Dr. slaa wakati Familia yake ni ya ajabu kiasi hiki?. Huu wa waraka ni wa dada yake uliosambaa kwenye mitandao. Kama anaijali familia yake, basi hasiweke familia za watu kwenye mambo ya siasa za majitaka...


Rachel A. Temu

Hii umeipata ndio stori mjini nakumegea..................


Bi. Mwele Malechela,
Najua utashangaa sana kuusoma huu ujumbe. Usishangae mshukuru Mungu kwa kuzipata taarifa hizi. Nimeona njia nzuri kukupatia ni kukueleza ukweli kwa njia hii kuhusu mtu unayejihusisha naye sasa hivi anayejiita Kim. Majina yake halisi ni Kimbangambanga Julius Mgaya. Jamaa ni mtu mbaya na hatari sana. Wewe ni mtu mwenye heshima mbele ya jamii na mkubwa sana kiumri kujihusisha kimapenzi na Kim. Waswahili wanasema mapenzi hayachagui ni sawa isipokuwa tabia mbaya za mtu huyo ndio tatizo. Jamaa ameshatapeli sana hapa mjini na kuwarubuni wanawake wengi wenye nafasi zao kimapenzi na mwisho wa siku anawatapeli na kuwachuna mali zao.

Kim anafahamika sana hapa mjini kwa kuishi maisha ya kitapeli, utasikia hadithi nyingi kuwa yupo bize ana mikutano hadi usiku na wafanyabiashara au viongozi wa serikali kumbe ni uongo, hiyo ni kutaka kujionyesha kwa watu kuwa ni mtu muhimu na wa maana. Safari nyingi anazofanya ndani na nje ya nchi ni za kitapeli. Ana wanawake anaowachuna wapo Marekani na UK. Maisha yake yote ni utapeli na kupitia wanawake wenye nyadhifa au wafanyabiashara wakubwa. Kinachomsaidia ni utanashati wake wanawake humnunulia vitu vya thamani. Kim amesoma hadi kidato cha nne tu hana cheti chochote zaidi ya hapo. Kim anajifanya ni mbia kwenye biashara kubwa kubwa hapa mjini akijichanganya na wahindi na viongozi wakubwa. Ukweli ni kwamba hana kitu na yeye ni kishoka tu anawahangaikia watu mahali walipokwama na yeye analipwa kamisheni yake. Anatangaza mjini kuwa majengo yaliyobomolewa kule Masaki ni yakwake, kumbe ni ya mfanyabiashara mwenye asili ya kihindi. Anasema anamiliki hoteli Arusha inayoitwa Snowcrest, ukweli ni kwamba hoteli hiyo inamilikiwa na kijana wa kichaga anayeitwa Willy pamoja na dada yake anayeitwa Theo. Kujihusisha kwa Kim kwenye hoteli hiyo ni kwa ajili ya kutafuta biashara na uurafiki wake na mmiliki wa hoteli hiyo lakini amekuwa anajifanya ni mali yake.

Mama yangu Mwele, nakueleza mambo ya Kim ili usiingie kwenye mtego wake. Anakuhadaa ili mbadilishane magari, usithubutu. Kwa muda sasa amekuwa akikushawishi umpe gari lako nayeye akupe gari lake aina ya Benz . Benz hilo alikuwa amelipaki muda mrefu bila kulitembeza, sio la kwake. Benz lina kesi maana alimdhurumu mwanamke mmoja na sasa mwenyewe amechachamaa analitaka gari lake. Sasa kuziba kasheshe hilo anataka kukuingiza wewe mkenge ili yeye ajitoe. Mama chukua tahadhali bado mapema. Kim anapenda sana kubadilisha magari lakini yasikubabaishe, yote unayoyaona sio mali yake ni ya kutaperi na kubadilishana na watu kama anavyotaka kukufanyia. Alishawahi kuwa na gari aina ya Hammer lakini halikuwa la kwake, alimtapeli mwanamke Zanzibar mwenyewe husema kwa watu kuwa ameliuza. Alichukua magari mawili kwa Chikawe yule waziri wa sheria mojawapo ni BMW X5 ya rangi ya kibluu hadi leo hajamrudishia na anajizungusha nayo.

Chikawe anamuonea aibu kumdai kwa kuwa alimsaidia kumtafutia nyumba binti yake. Kim alivyo sasa hivi ana mahusiano ya kimapenzi na binti huyo wa Chikawe anayeitwa Tamika ameolewa na mzungu lakini utafikiri Kim ndio mume wake alivyomganda. Kim alikuwa na magari mengine Suzuki Grand na Mitsubishi ambazo si mali yake. Magari hayo kabla ya kunyang'anywa na mwenye mali alimtapeli mama mmoja anayefanya kazi shirika la nyumba NHC, ofisi yake ipo Msasani. Mama huyo mtu mzima aliingizwa mkenge na Kim baada ya kuingia kwenye uhusiano wa kimapenzi. Na kwa kuwa mama huyo anafanya kazi NHC alimsaidia Kim kuipata nyumba ya nationa house anayoishi sasa Kim Chang'ombe. Nyumba hiyo aliipata kitapeli kwa msaada wa huyo mama, wakaibomoa na kujenga nyumba nyingine kubwa ambayo ndio anaishi Kim sasa hivi. Huyo mama aliyafanya yote hayo akijua kuwa wataishi na Kim kama mume na mke. Nyumba ilipoisha Kim hakumjali tena huyo mama jambo lililomfanya mama wa watu ajue kuwa ametaperiwa na kumyang'anya magari yake mawili Suzuki Grand na Mitsubishi. Hivi sasa mama wa watu yupo mbioni kuikomboa nyumba hiyo ya Chang'ombe maana kaijenga kwa jasho lake. Kuna gari nyingine tena saloon Progress ambayo nayo haikuwa yakwake. Gari hiyo alimtapeli dada mmoja anayeitwa Lucy ambaye ameolewa na Mkorea wanamiliki kampuni inayoitwa TAKAOKA. Kama kawaida yake Kim alianzisha uhusiano wa kimapenzi na dada huyo huku akimshawishi wafungue kampuni. Lucy alimpa pesa nyingi Kim, gari na jenereta kubwa lilifungwa kwenye nyumba ya Kim huko Chang'ombe. Lucy alipomshtukia Kim akachachamaa na kumnyang'anya gari na jenereta, hataki hata kumsikia Kim. Mama Mwele ona mifano ya wenzio.

Tabia nyinginewe ya Kim ni umalaya. Kila mwanamke anataka kulala naye, wengi anawaahidi kuwaoa na hata kuwavisha pete. Anatumia mbinu hiyo chafu ili kuwanasa nyie dada zetu akishapata anachokitaka anatafuta pengine pa kuchuna. Kuna mwanamke aliyezaa naye Zanzibar, baada ya kukorofishana aliondoka na mtoto wake. Sasa hivi amezaa mtoto wa kiume na mwanamke mwingine polisi traffic anayeitwa Shufaa anakaa Ukonga. Mwanamke mwingine yupo benki ya NBC, kuna mwingine naye anaishi Kibangu ni vurugu tupu. Kuna wanawake wawili ambao ana mahusiano nao bila wao kujijua wanafanya kazi Ifakara health institute. Mmoja wao anaitwa Rahima Dosa ambaye naye kama walivyo wengine amemtolea posa baada ya mdosi kuona Kim anamzingua. Rahima ameapiza kuwa hawezi kumuacha Kim vinginevyo atamuua kwa kua ameshampotezea muda wake mwingi. Wakati huo huo ana mahusiano ya kimapenzi na wanawake wengi nitakutajia wachache ninaowafahamu na ambao Kim ameshanitambulisha nao akina Premi Kibanga yupo ikulu ni mwanamke wake wa muda mrefu, Sofia, Badra Masud wa Tanesco, Justina Shauri, Shina Sanare, Batilda Buriani balozi wa Kenya ambaye alikuwa mbunge zamani, Grace, Mange Kimambi na mama yake Rose Kimambi ambao wote amelala nao na wengineo. Arusha pia ana wanawake wawili ninaowafahamu mmoja nafanya kazi kwenye hoteli moja maarufu na mwingine anafanya kazi BOT Arusha.

Kwanini nimesukumwa kukujulisha tabia za Kim, pamoja na udhaifu wetu wanaume ni kitendo kibaya kuwachanganya wanawake wanaofahamiana au ndugu. Sijuwi mlikutana wapi na Kim lakini kabla hujaanza kuwa karibu naye aliwahi kuwa na mahusiano na dada mmoja ambaye sitakutajia ni wa familia yenu alianzisha uhusiano naye wa kimapenzi akamwambia anataka kumuoa, dada huyo akapata mimba. Kim akamwambia aitoe mimba dada huyo akakataa kuitoa. Kim kwa siri alitafuta dawa na kumpa binti atumie akimdanganya kuwa ni za vitamin zisaidie kukuza mimba hiyo. Dada huyo kwa mapenzi alitumia dawa hizo na akaanza kuumwa tumbo na damu kumtoka, alipoenda hospitali aliulizwa ametumia nini naye akaonyesha dawa alizopewa na Kim kumbe hakupaswa kuzitumia kabisa katika ujauzito na mimba ilitoka. Dada huyo si mbali na familia yako lakini jamaa haoni vibaya anachotaka ni kuvuna. Huyo si mwanaume mama achana naye atakuliza. Kibaya zaidi tabia ya umalaya haogopi hata magonjwa wala hajifunzi maana mfano mzuri ni watu wake wa karibu ambao ni wazazi wake walitangulia mbele za haki kutokana na ugonjwa wa ukimwi lakini yeye hajali.

Sasa hivi kuna watu wanajiandaa kumfungulia mashitaka ya utapeli na kujipatia mali kwa njia ya udanganyifu. Amewaliza wengi na watu wana visasi naye. Kwa kupenda maisha ya juu ametengeneza maadui kuliko marafiki na amekuwa anaishi maisha ya kujifichaficha. Kim hana mwisho mzuri. Jihadhari sana na Kim anapenda sana ushirikina na waganga wa kienyeji. Anatumia waganga wengi kutoka Bagamoyo, Zanzibar na Iringa. Na utapeli wake ni wa kutumia dawa kuwafunga watu wanaomdai na kuwapumbaza wenye pesa zao ili wasimshtukie. Mwaka jana mwanzoni kuna taarifa zake zilitoka kwenye vyombo vya habari na magazetini zikitahadharisha watu kukaa mbali na Kim. Habari hizo zilitumwa kwenya vyombo vyote vya habari pamoja na picha yake. Habari hizo naziunganisha hapa chini ili usome kama hukubahatika kuzisoma mwaka jana. Ningeweza kukueleza mengi kuhusu Kim ni aibu kwa haya machache huenda ikasaidia kukufungua macho. Jamii inakuheshimu sana na ndicho kilichoniumiza na nikaamini humjuwi vizuri Kim.
 
Sasa mapovu ya nini? Si umjibu tu hoja zake....

Hoja hujibiwa kwa hoja mamaa Muke Ya Muzungu....na siyo viroja.

Wewe baba Nyani Ngabu, nitake radhi. hivi kwa nini unapenda ugomvi na wanawake wakati wanaume wenzako wanakushinda nguvu, au unaniona mimi ndo siwezi kujibu mapigo? Kila mara unanitafutia ugomvi na Ban. Siyo?
Mscheewwwwwww.....Unaniboa kweli
 
Wewe baba Nyani Ngabu, nitake radhi. hivi kwa nini unapenda ugomvi na wanawake wakati wanaume wenzako wanakushinda nguvu, au unaniona mimi ndo siwezi kujibu mapigo? Kila mara unanitafutia ugomvi na Ban. Siyo?
Mscheewwwwwww.....Unaniboa kweli

Imebidi nicheke tu!
 
Mbowe amegombea Na kushindwa Mara ngapi. Mutualize vizuri baba yako

- Mbowe aligombea ubunge na kupigwa chini, akagombea Urais akapigwa chini, Sasa tizama mlivyo vilaza mtu anatoka kugombea Urais anapigwa chini halafu anajishusha hadhi tena mpaka kugombea ubunge, sasa huyu anasoma Degree moja toka Mwaka 1990 mpaka leo hajamaliza, ndio mnasema ni Presidential Material? No way you must be kidding guys!

- Ok Slaa, really? huyu kweli anaweza kuwa Presidential Material how? Kwanza Elimu yake haina uhakika maana mimi binafsi sijawahi kusikia Kanisa la Bongo linatoa PhD, I mean sasa ni Doctor wa nini hasa? Halafu tizama Chadema hakuna uwajibikaji kabisa kazi kufuga mediocre tu, Chadema mmegombea Urais mkapigwa chini ilitakiwa KAtibu wenu awe wa kwanza kujiuzulu mwenyewe, lakini ndio kwanza anamuingiza mke wake bungeni halafu na yeye mnaanza kumlipa Shillingi Millioni 12 kwa mwezi, sasa the worst mke wake ndiye Kiongozi wenu mpya! Saad indeed!

- People leo nimefarijika sana kwamba mmejitokeza kwa wingi sana kama kawaida kila The King Of All Bongo Social Network Media nikigusa tu wote mnakuja mbio, maana mnajua kwamba lazima niwashushie FULL DOSE ambayo hakuna mtu Duniani anaweza kuwapa, ukweli ni kwamba coming 2015 Chadema hamna mgombea Credible, sasa jipangeni now ama msubiri kuja kulia lia tena mmeibiwa kura, CCM tumejipanga like never before, hapo shimoni hamutoki labda tujikanyage wenyewe CCM, lakini nyinyi hamutoki humo shimoni!!

- Lowassa sio mjinga hawezi ingia kwenu, halafu sasa hivi kwa sababu Slaa ana mdomo sana hakuna Kiongozi wa CCM atakayekubali ku-Risk kuongea na nyinyi kuhusu kuingia huko maana anajua tayari kwamba Slaa hana siri, atazitoa tu kwa sababu hana jipya wala hana sera, mmegeuka kuwa lichama la kukumbatia mediocre!! na vilaza tu ndio wanawika huko na wale wanaojikomba komba kwa Slaa na Mbowe tu, ofisi nzima makao makuu imejaa kabila moja, yaani hata Mweka hazina ni lazima awe kabila la Mwenyekiti, aibuu!!

- Fungeni hilo lichama mapema au mjikarabati cause hamfai kuongoza hata kata ndio maana wananchi wamewakataa kwenye udiwani, mnatia aibu sasa mnarekebishwa na The King mnajifanya matusi, matusi ya kitoto tena ya kishamba kweli, siku hizi mjini kuna matusi mapya people, hamna jipya kama viongozi wenu mediocre watupu,

- Wagombea Urais wasipokuwa Zitto, Mwanakijiji, au Dr. Kitila mtaishia kupigwa tena kama watoto wadogo!! lichama la mediocre!!

Le Biig Shoow!!
 
Ushauri umepokelewa ila ni wa kijinga,so hautafanyiwa kazi mzee.
Unazeeka vibaya
 
Ukweliii ni kwamba Dr. Slaa ni threat kubwa sana chama cha magamba.
 
- Mbowe aligombea ubunge na kupigwa chini, akagombea Urais akapigwa chini, Sasa tizama mlivyo vilaza mtu anatoka kugombea Urais anapigwa chini halafu anajishusha hadhi tena mpaka kugombea ubunge, sasa huyu anasoma Degree moja toka Mwaka 1990 mpaka leo hajamaliza, ndio mnasema ni Presidential Material? No way you must be kidding guys!

- Ok Slaa, really? huyu kweli anaweza kuwa Presidential Material how? Kwanza Elimu yake haina uhakika maana mimi binafsi sijawahi kusikia Kanisa la Bongo linatoa PhD, I mean sasa ni Doctor wa nini hasa? Halafu tizama Chadema hakuna uwajibikaji kabisa kazi kufuga mediocre tu, Chadema mmegombea Urais mkapigwa chini ilitakiwa KAtibu wenu awe wa kwanza kujiuzulu mwenyewe, lakini ndio kwanza anamuingiza mke wake bungeni halafu na yeye mnaanza kumlipa Shillingi Millioni 12 kwa mwezi, sasa the worst mke wake ndiye Kiongozi wenu mpya! Saad indeed!

- People leo nimefarijika sana kwamba mmejitokeza kwa wingi sana kama kawaida kila The King Of All Bongo Social Network Media nikigusa tu wote mnakuja mbio, maana mnajua kwamba lazima niwashushie FULL DOSE ambayo hakuna mtu Duniani anaweza kuwapa, ukweli ni kwamba coming 2015 Chadema hamna mgombea Credible, sasa jipangeni now ama msubiri kuja kulia lia tena mmeibiwa kura, CCM tumejipanga like never before, hapo shimoni hamutoki labda tujikanyage wenyewe CCM, lakini nyinyi hamutoki humo shimoni!!

- Lowassa sio mjinga hawezi ingia kwenu, halafu sasa hivi kwa sababu Slaa ana mdomo sana hakuna Kiongozi wa CCM atakayekubali ku-Risk kuongea na nyinyi kuhusu kuingia huko maana anajua tayari kwamba Slaa hana siri, atazitoa tu kwa sababu hana jipya wala hana sera, mmegeuka kuwa lichama la kukumbatia mediocre!! na vilaza tu ndio wanawika huko na wale wanaojikomba komba kwa Slaa na Mbowe tu, ofisi nzima makao makuu imejaa kabila moja, yaani hata Mweka hazina ni lazima awe kabila la Mwenyekiti, aibuu!!

- Fungeni hilo lichama mapema au mjikarabati cause hamfai kuongoza hata kata ndio maana wananchi wamewakataa kwenye udiwani, mnatia aibu sasa mnarekebishwa na The King mnajifanya matusi, matusi ya kitoto tena ya kishamba kweli, siku hizi mjini kuna matusi mapya people, hamna jipya kama viongozi wenu mediocre watupu,

- Wagombea Urais wasipokuwa Zitto, Mwanakijiji, au Dr. Kitila mtaishia kupigwa tena kama watoto wadogo!! lichama la mediocre!!

Le Biig Shoow!!
Vipi! Lemutuz umeshamnunulia mama yako Jiki kwaajili ya kusugua uso? wahi kabla supermarket hazijafungwa
 
Vipi! Lemutuz umeshamnunulia mama yako Jiki kwaajili ya kusugua uso? wahi kabla supermarket hazijafungwa

- Unajua mnanivunja mbaavu zangu leo nimewashika pabaya saan kudadadeki zenu, mmezoea sana kushambulia sasa jitayarisheni na kuwa on defense maana huu ni mwanzo tu, mimi situmwi na anybody sikutumwa na mtu yoyote kuanzisha tawi la CCM New York City, so kaeni mkao wa kula tu! ha! ha! ha!

- Tizama yanavyojikanyaga kanyaga! watuwazima hamjiulizi kwa nini hii thread haijafungwa mpaka sasa kama kawaida? Ni kwa sababu hata wakubwa wenu humu JF wanajua huu ni ukweli tena ugly!! ha1 ha! ha! ha! ha!

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI CCM!!

Le Mutuz!!
 
Huyu William ndiye ndiye anayetukana Dr. slaa wakati Familia yake ni ya ajabu kiasi hiki?. Huu wa waraka ni wa dada yake uliosambaa kwenye mitandao. Kama anaijali familia yake, basi hasiweke familia za watu kwenye mambo ya siasa za majitaka...


Rachel A. Temu

Hii umeipata ndio stori mjini nakumegea..................


Bi. Mwele Malechela,
Najua utashangaa sana kuusoma huu ujumbe. Usishangae mshukuru Mungu kwa kuzipata taarifa hizi. Nimeona njia nzuri kukupatia ni kukueleza ukweli kwa njia hii kuhusu mtu unayejihusisha naye sasa hivi anayejiita Kim. Majina yake halisi ni Kimbangambanga Julius Mgaya. Jamaa ni mtu mbaya na hatari sana. Wewe ni mtu mwenye heshima mbele ya jamii na mkubwa sana kiumri kujihusisha kimapenzi na Kim. Waswahili wanasema mapenzi hayachagui ni sawa isipokuwa tabia mbaya za mtu huyo ndio tatizo. Jamaa ameshatapeli sana hapa mjini na kuwarubuni wanawake wengi wenye nafasi zao kimapenzi na mwisho wa siku anawatapeli na kuwachuna mali zao.

Kim anafahamika sana hapa mjini kwa kuishi maisha ya kitapeli, utasikia hadithi nyingi kuwa yupo bize ana mikutano hadi usiku na wafanyabiashara au viongozi wa serikali kumbe ni uongo, hiyo ni kutaka kujionyesha kwa watu kuwa ni mtu muhimu na wa maana. Safari nyingi anazofanya ndani na nje ya nchi ni za kitapeli. Ana wanawake anaowachuna wapo Marekani na UK. Maisha yake yote ni utapeli na kupitia wanawake wenye nyadhifa au wafanyabiashara wakubwa. Kinachomsaidia ni utanashati wake wanawake humnunulia vitu vya thamani. Kim amesoma hadi kidato cha nne tu hana cheti chochote zaidi ya hapo. Kim anajifanya ni mbia kwenye biashara kubwa kubwa hapa mjini akijichanganya na wahindi na viongozi wakubwa. Ukweli ni kwamba hana kitu na yeye ni kishoka tu anawahangaikia watu mahali walipokwama na yeye analipwa kamisheni yake. Anatangaza mjini kuwa majengo yaliyobomolewa kule Masaki ni yakwake, kumbe ni ya mfanyabiashara mwenye asili ya kihindi. Anasema anamiliki hoteli Arusha inayoitwa Snowcrest, ukweli ni kwamba hoteli hiyo inamilikiwa na kijana wa kichaga anayeitwa Willy pamoja na dada yake anayeitwa Theo. Kujihusisha kwa Kim kwenye hoteli hiyo ni kwa ajili ya kutafuta biashara na uurafiki wake na mmiliki wa hoteli hiyo lakini amekuwa anajifanya ni mali yake.

Mama yangu Mwele, nakueleza mambo ya Kim ili usiingie kwenye mtego wake. Anakuhadaa ili mbadilishane magari, usithubutu. Kwa muda sasa amekuwa akikushawishi umpe gari lako nayeye akupe gari lake aina ya Benz . Benz hilo alikuwa amelipaki muda mrefu bila kulitembeza, sio la kwake. Benz lina kesi maana alimdhurumu mwanamke mmoja na sasa mwenyewe amechachamaa analitaka gari lake. Sasa kuziba kasheshe hilo anataka kukuingiza wewe mkenge ili yeye ajitoe. Mama chukua tahadhali bado mapema. Kim anapenda sana kubadilisha magari lakini yasikubabaishe, yote unayoyaona sio mali yake ni ya kutaperi na kubadilishana na watu kama anavyotaka kukufanyia. Alishawahi kuwa na gari aina ya Hammer lakini halikuwa la kwake, alimtapeli mwanamke Zanzibar mwenyewe husema kwa watu kuwa ameliuza. Alichukua magari mawili kwa Chikawe yule waziri wa sheria mojawapo ni BMW X5 ya rangi ya kibluu hadi leo hajamrudishia na anajizungusha nayo.

Chikawe anamuonea aibu kumdai kwa kuwa alimsaidia kumtafutia nyumba binti yake. Kim alivyo sasa hivi ana mahusiano ya kimapenzi na binti huyo wa Chikawe anayeitwa Tamika ameolewa na mzungu lakini utafikiri Kim ndio mume wake alivyomganda. Kim alikuwa na magari mengine Suzuki Grand na Mitsubishi ambazo si mali yake. Magari hayo kabla ya kunyang'anywa na mwenye mali alimtapeli mama mmoja anayefanya kazi shirika la nyumba NHC, ofisi yake ipo Msasani. Mama huyo mtu mzima aliingizwa mkenge na Kim baada ya kuingia kwenye uhusiano wa kimapenzi. Na kwa kuwa mama huyo anafanya kazi NHC alimsaidia Kim kuipata nyumba ya nationa house anayoishi sasa Kim Chang'ombe. Nyumba hiyo aliipata kitapeli kwa msaada wa huyo mama, wakaibomoa na kujenga nyumba nyingine kubwa ambayo ndio anaishi Kim sasa hivi. Huyo mama aliyafanya yote hayo akijua kuwa wataishi na Kim kama mume na mke. Nyumba ilipoisha Kim hakumjali tena huyo mama jambo lililomfanya mama wa watu ajue kuwa ametaperiwa na kumyang'anya magari yake mawili Suzuki Grand na Mitsubishi. Hivi sasa mama wa watu yupo mbioni kuikomboa nyumba hiyo ya Chang'ombe maana kaijenga kwa jasho lake. Kuna gari nyingine tena saloon Progress ambayo nayo haikuwa yakwake. Gari hiyo alimtapeli dada mmoja anayeitwa Lucy ambaye ameolewa na Mkorea wanamiliki kampuni inayoitwa TAKAOKA. Kama kawaida yake Kim alianzisha uhusiano wa kimapenzi na dada huyo huku akimshawishi wafungue kampuni. Lucy alimpa pesa nyingi Kim, gari na jenereta kubwa lilifungwa kwenye nyumba ya Kim huko Chang'ombe. Lucy alipomshtukia Kim akachachamaa na kumnyang'anya gari na jenereta, hataki hata kumsikia Kim. Mama Mwele ona mifano ya wenzio.

Tabia nyinginewe ya Kim ni umalaya. Kila mwanamke anataka kulala naye, wengi anawaahidi kuwaoa na hata kuwavisha pete. Anatumia mbinu hiyo chafu ili kuwanasa nyie dada zetu akishapata anachokitaka anatafuta pengine pa kuchuna. Kuna mwanamke aliyezaa naye Zanzibar, baada ya kukorofishana aliondoka na mtoto wake. Sasa hivi amezaa mtoto wa kiume na mwanamke mwingine polisi traffic anayeitwa Shufaa anakaa Ukonga. Mwanamke mwingine yupo benki ya NBC, kuna mwingine naye anaishi Kibangu ni vurugu tupu. Kuna wanawake wawili ambao ana mahusiano nao bila wao kujijua wanafanya kazi Ifakara health institute. Mmoja wao anaitwa Rahima Dosa ambaye naye kama walivyo wengine amemtolea posa baada ya mdosi kuona Kim anamzingua. Rahima ameapiza kuwa hawezi kumuacha Kim vinginevyo atamuua kwa kua ameshampotezea muda wake mwingi. Wakati huo huo ana mahusiano ya kimapenzi na wanawake wengi nitakutajia wachache ninaowafahamu na ambao Kim ameshanitambulisha nao akina Premi Kibanga yupo ikulu ni mwanamke wake wa muda mrefu, Sofia, Badra Masud wa Tanesco, Justina Shauri, Shina Sanare, Batilda Buriani balozi wa Kenya ambaye alikuwa mbunge zamani, Grace, Mange Kimambi na mama yake Rose Kimambi ambao wote amelala nao na wengineo. Arusha pia ana wanawake wawili ninaowafahamu mmoja nafanya kazi kwenye hoteli moja maarufu na mwingine anafanya kazi BOT Arusha.

Kwanini nimesukumwa kukujulisha tabia za Kim, pamoja na udhaifu wetu wanaume ni kitendo kibaya kuwachanganya wanawake wanaofahamiana au ndugu. Sijuwi mlikutana wapi na Kim lakini kabla hujaanza kuwa karibu naye aliwahi kuwa na mahusiano na dada mmoja ambaye sitakutajia ni wa familia yenu alianzisha uhusiano naye wa kimapenzi akamwambia anataka kumuoa, dada huyo akapata mimba. Kim akamwambia aitoe mimba dada huyo akakataa kuitoa. Kim kwa siri alitafuta dawa na kumpa binti atumie akimdanganya kuwa ni za vitamin zisaidie kukuza mimba hiyo. Dada huyo kwa mapenzi alitumia dawa hizo na akaanza kuumwa tumbo na damu kumtoka, alipoenda hospitali aliulizwa ametumia nini naye akaonyesha dawa alizopewa na Kim kumbe hakupaswa kuzitumia kabisa katika ujauzito na mimba ilitoka. Dada huyo si mbali na familia yako lakini jamaa haoni vibaya anachotaka ni kuvuna. Huyo si mwanaume mama achana naye atakuliza. Kibaya zaidi tabia ya umalaya haogopi hata magonjwa wala hajifunzi maana mfano mzuri ni watu wake wa karibu ambao ni wazazi wake walitangulia mbele za haki kutokana na ugonjwa wa ukimwi lakini yeye hajali.

Sasa hivi kuna watu wanajiandaa kumfungulia mashitaka ya utapeli na kujipatia mali kwa njia ya udanganyifu. Amewaliza wengi na watu wana visasi naye. Kwa kupenda maisha ya juu ametengeneza maadui kuliko marafiki na amekuwa anaishi maisha ya kujifichaficha. Kim hana mwisho mzuri. Jihadhari sana na Kim anapenda sana ushirikina na waganga wa kienyeji. Anatumia waganga wengi kutoka Bagamoyo, Zanzibar na Iringa. Na utapeli wake ni wa kutumia dawa kuwafunga watu wanaomdai na kuwapumbaza wenye pesa zao ili wasimshtukie. Mwaka jana mwanzoni kuna taarifa zake zilitoka kwenye vyombo vya habari na magazetini zikitahadharisha watu kukaa mbali na Kim. Habari hizo zilitumwa kwenya vyombo vyote vya habari pamoja na picha yake. Habari hizo naziunganisha hapa chini ili usome kama hukubahatika kuzisoma mwaka jana. Ningeweza kukueleza mengi kuhusu Kim ni aibu kwa haya machache huenda ikasaidia kukufungua macho. Jamii inakuheshimu sana na ndicho kilichoniumiza na nikaamini humjuwi vizuri Kim.

- ha! ha! ha! ha! ha! ha! leo mnalo nyie mediocre hamtoki hapa mmezoea kutukana CCM kila siku sasa fasten your belt cause ndio kwanza nimeanza, waombeni wakubwa wenu humu wanifungie au wanitoe, otherwise wallahi ninakula sahani moja na nyinyi mpaka mshike adabu! ha1 ha! ha! ha! ha!

- Ok now what is this? Rubbish au huyo Kim ndiye mgombea wenu wa Urais? ha1 ha! ha! ha! ha! yaani unaenda kuleta nonsense ambayo haina uhusiano wowote na mada? Naomba uniambie nani kwenye hii article anagombea Urais? No body sasa kwa unapoteza muda wako na kuleta nonsense humu? ha! ha! ha! ha! ha1

NYIE NIMEWAKAMATENI FINALLY, HAMTOKI HUKO SHIMONI, CHAMA NI MEDIOCRE!! SO IS VIONGOZI WAKE WOTE NI MEDIOCRE!1 NA WAPAMBE NI MEDIOCRE MAANA WOTE SIO WANACHAMA! HA! HA! HA! HA!

Le Mutuz!!
 
Wakati bado utapata jibu kama ni Dr.Slaa au mwingine atapitashwa na chama.
Pia kumbuka Dr.Slaa alishawahi kugombea urais mara moja mwaka 2010 na kuchakachuliwa ushindi wake.
Dr Slaa hajawahi kushindwa kila anapogombea kama ulivyoandika hapo juu so bado ananafasi ya kugombea 2015 na kushinda kama ataamua na kupitishwa na chadema
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom