CHADEMA kimbieni wote kama mna hasira ya kweli

CHADEMA kimbieni wote kama mna hasira ya kweli

Ni aina mpya ya siasa waliyoanzisha hawa Jamaa zetu CHADEMA baada ya kushindwa vibaya katika Uchaguzi mkuu, Kuikimbia Nchi na kuomba ukimbizi wa kisiasa.Sote tunajua sababu za wao kufanya hivyo.

1. Kuonesha dunia kwamba Tanzania sio salama chini ya Dr Magufuli haswa Kwa wapinzani wake wa kisiasa ambayo kiuhalisia ni uongo mkubwa.

2. Kutafuta huruma ili ionekane hawatendewi haki katika Nchi Yao kiuhalisia ni uongo mkubwa

3. Kweli ni kwamba wote wanaokimbia hawana Pesa za kuijkimu kuishi hapa Nchini baada ya kukatishwa KAZI Yao ya uropokaji bungeni hivyo wanaenda huko kulishwa bure.

Itakuwa umekasirika mbona huyaambii haya majeshi mliyoyakodi kutoka Burundi kuwa yakimbie yote ?
 
Mkoloni hayuko tena amebaki mkoloni mweusi wa Tanganyika aliyeivamia Zanzibar , huyu ndiye anayekodi majeshi kutoka Burundi
Kumuita raisi wa Zanzibar mkoloni mweusi kunaashiria kuwa ww una tatizo la ubaguzi wa rangi
 
Ni aina mpya ya siasa waliyoanzisha hawa Jamaa zetu CHADEMA baada ya kushindwa vibaya katika Uchaguzi mkuu, Kuikimbia Nchi na kuomba ukimbizi wa kisiasa.Sote tunajua sababu za wao kufanya hivyo.

1. Kuonesha dunia kwamba Tanzania sio salama chini ya Dr Magufuli haswa Kwa wapinzani wake wa kisiasa ambayo kiuhalisia ni uongo mkubwa.

2. Kutafuta huruma ili ionekane hawatendewi haki katika Nchi Yao kiuhalisia ni uongo mkubwa

3. Kweli ni kwamba wote wanaokimbia hawana Pesa za kuijkimu kuishi hapa Nchini baada ya kukatishwa KAZI Yao ya uropokaji bungeni hivyo wanaenda huko kulishwa bure.
We pimbi tu. unaishi kwa shemeji Hakuna unalolijua
 
Kumuita raisi wa Zanzibar mkoloni mweusi kunaashiria kuwa ww una tatizo la ubaguzi wa rangi

Mkoloni mweusi kaleta kibaraka wake kutoka Tanganyika huyo kwa kutumia jeshi lake na kukodi jeshi la Burundi
 
Itakuwa umekasirika mbona huyaambii haya majeshi mliyoyakodi kutoka Burundi kuwa yakimbie yote ?
SASA kama wewe utaelekezwa vipi Hadi uelewe???yaani Kwa Akili yako timamu Nchi kama Tanzania ikodi majeshi kutoka Burundi???
 
Mkoloni mweusi kaleta kibaraka wake kutoka Tanganyika huyo kwa kutumia jeshi lake na kukodi jeshi la Burundi
Unahitaji msaada, inaonekana una tatizo la ubaguzi wa rangi. Raisi wa Tanganyika angekua na rangi nyeupe ungesema mkoloni mweupe ameleta kibaraka wake??
Unahita kupona.
 
SASA kama wewe utaelekezwa vipi Hadi uelewe???yaani Kwa Akili yako timamu Nchi kama Tanzania ikodi majeshi kutoka Burundi???
Hawa tunaowaona wanachanganya kiswahili na kifaransa wametoka Chato?
 
Unahitaji msaada, inaonekana una tatizo la ubaguzi wa rangi. Raisi wa Tanganyika angekua na rangi nyeupe ungesema mkoloni mweupe ameleta kibaraka wake??
Unahita kupona.

Kwani Tanganyika imekuwa nchi ya wazungu vile?
 
Ni aina mpya ya siasa waliyoanzisha hawa Jamaa zetu CHADEMA baada ya kushindwa vibaya katika Uchaguzi mkuu, Kuikimbia Nchi na kuomba ukimbizi wa kisiasa.Sote tunajua sababu za wao kufanya hivyo.

1. Kuonesha dunia kwamba Tanzania sio salama chini ya Dkt. Magufuli haswa Kwa wapinzani wake wa kisiasa ambayo kiuhalisia ni uongo mkubwa.

2. Kutafuta huruma ili ionekane hawatendewi haki katika Nchi Yao kiuhalisia ni uongo mkubwa

3. Kweli ni kwamba wote wanaokimbia hawana Pesa za kuijkimu kuishi hapa Nchini baada ya kukatishwa KAZI Yao ya uropokaji bungeni hivyo wanaenda huko kulishwa bure.
Ni uongo, nitajie Hawa wachache wako wapi;- Ben Saanane
Azori Ngwanda
Alfonce Mawazo
Akwelina Akwelini.
Huyu jamaa si kiongozi, nimhuni, jambazi.
 
Usitupangie we mbwa..... Kila mmoja kapewa majukumu yake either nje au ndani ya nchi.......

Just a matter of tym......

Maendeleo yana vyama lkn udikteta hauna chama
 
Back
Top Bottom