Usichanganye habari hapo. Rejea mtiririko wa post ulizotuma na jinsi nilivyokujibu.Yaani unakubali Tanganyika ni nchi ya wazungu?
Usichanganye habari hapo. Rejea mtiririko wa post ulizotuma na jinsi nilivyokujibu.Yaani unakubali Tanganyika ni nchi ya wazungu?
Nachanganya kwani hii ni mboga?Usichanganye habari hapo. Rejea mtiririko wa post ulizotuma na jinsi nilivyokujibu.
Mfalme Huku Zanzibar hakuwahi kumuuwa mtu wala kumbakizia mtu kesi yoyote ?Mnaosema raisi Magufuli ana utawala wa kidikteta, naomba mnifafanunulie tofauti kati ya utawala wa kidikteta na utawala wa kifalme.
Ungejua maana halisi ya mwenge wa uhuru usingeandika kama uliyoyaandika hapo juu. Rudi shuleni kamuulize mwalimu wako wa history akueleweshe maana halisi ya mwenge wa uhuru. Pia, mwalimu wako wa history atakujibu Tanganyika ni nchi ya wazungu au?Nachanganya kwani hii ni mboga?
Mbona nyinyi makada mnakuwa na akili ya kuku?
Hii ndio hatari ya kutokwenda shule mkabaki kukimbiza mwenge mchana eti umurike
Jibu swali Tanganyika ni nchi ya wazungu ?
Naona hukuelewa swali, soma tena uelewe swali ili ujibu ulichoulizwa.Mfalme Huku Zanzibar hakuwahi kumuuwa mtu wala kumbakizia mtu kesi yoyote ?
Ungejua maana halisi ya mwenge wa uhuru usingeandika kama uliyoyaandika hapo juu. Rudi shuleni kamuulize mwalimu wako wa history akueleweshe maana halisi ya mwenge wa uhuru. Pia, mwalimu wako wa history atakujibu Tanganyika ni nchi ya wazungu au?
Hata wewe naona hukufahamu nimejibu kitu gani ??Naona hukuelewa swali, soma tena uelewe swali ili ujibu ulichoulizwa.
Usidharau mila na desturi za watu. Ukijiheshimu na ww utaheshimiwa.Mwenge kakimbize wewe mchana ukusaidie kukumulikia ndio mnavyosema.
Hizo ni ibada za moto alizokuwa akiabudu huyo mloacha baba zenu mkafuata baba yenu wa pili , Laanatullahi Nyerere.
Hivi makada mnakuwa hamuelewi kuwa Tz ni ya wazungu au la ??
Mm nilikuelewa ndugu.Hata wewe naona hukufahamu nimejibu kitu gani ??
Labda chooni chenu kama kinadalisha cement mkuuTatizo hili litakwisha soon!!karibu
Kama wewe ulivyojikita mkuu?Jikite zaidi kwenye hoja usiwe kama Tundu Lissu
Kama hujaiona ni afadhali ukakojowe ukalale , kasikilize uharo wa Magufuli ukamsifieSijaiona.
Unamuita Magufuli dikteta, nifafanulie tofauti kati ya utawala wa kidikteta na utawala wa kifalme.
Magufuli hana udikteta, bali ww umechagua kuamini hivyo.
Fukuza mkuuNa walio na matatizo ni hao CCM , hawana isipokuwa kuja dukani kwangu kukopa wala wengine hawalipi , hunikimbia , shenzi wakubwa
Poa mkuuTukutane Field mkuu