CHADEMA kimbieni wote kama mna hasira ya kweli

CHADEMA kimbieni wote kama mna hasira ya kweli

Maiti za Tanzania mpaka zitakapojitambua safari ni ndefu,ila bado tutaendelea kuzipiga shoti huenda zikaamka!
Wenye maono kinzani bado tupo tupo sana,tutaendelea kuparuana pale mtakapoyumba!Mkikosea tunapiga msumari,we are just living our lives to the fullest!
Mkuu hata karma unahasira ya kushindwa, umetumia Lugha ambayo site nzuri.
 
nani katekwa kati ya hao wapiga dili wa upinzani!!!!

mnatibua mambo huko,mkifinywa mnaloloma. Acha wakaishi kwa watu huko, wapewe uraia wakiweza wagombee huko.
Angalia jinga hii
 
Kila mtu anaweza kukimbia na kudai hifadhi ya kisiasa. Ccm roho zinawauma sana wana cdm kutoroka nchi. Kama na nyie mnapenda kuwa wakimbizi torokeni hamzuiwi ilimradiuwe na credible evidence kuwa usalama wenu upo hatarini.
Angeuawa Lisu ungesikia Mbowe anauwa wanachama ili serikali ilaumiwe nk.propaganda za ajabu.
Nakazia. Hata Mbowe atafute namna ya kuukimbia huu utawala kiimla
 
Watanzania zali hilo... Kesho kukicha pakuche na ubalozi😅😅😅kama wana mapenzi ya zati wwawapelekeni Ughaibuni...
 
Mara ngapi, unapata choo?
Inaelekea unakitamani na una hamu sana na choo changu.
Nina choo cha kutosha .
Nitakuletea choo changu ukitafune, ukisukumia (kunywa) na uharo wangu. Ukimaliza utashiba na kufurahi.

Kwa mtindo wa jazba hii hamtashinda kura ng’ooooo. Mtabaki kutukana humu mpaka mtubie 😁.
 
Back
Top Bottom