CHADEMA kimbieni wote kama mna hasira ya kweli

CHADEMA kimbieni wote kama mna hasira ya kweli

Hiyo ndiyo haki nitafurahi mno kuona inatokea.
Mwenye hekima na busara hawezi kufurahia nchi yake kuingia kwenye machafuko, ili apate haki yake. Libya wamepata haki yao baada ya kumuua mzee Gadafi??
 
Mtabaki peke yenu Wana kulaanika nyie.
Na hamfiki popote .
Mm nadhani wapinzani hasa chadema, cuf na act wazalendo ndio wamelaanika vibaya mpaka wengine humu wanatamani machafuko yatokee ili wapate haki yao.
Libya walipata haki yao walipoongia kwenye machafuko??
 
Hawa wapuuzi wameshindwa uchaguzi, maandamano yame buma watanzania wamestukia miradi yao ya kuwaandamanisha . Sasa wamekuja na mradi wa ukimbizi.

Serikali ya Tanzania inatakiwa iwakoromee na kushughulika na baadhi ya Wakenya wanao washwawashwa na mambo ya Tanzania.

Kenya ni tatizo kwa Tanzania linalo fuka moshi na tusipowahi kama Taifa kuuzima huu moshi iko siku na haiko mbali moto utalipuka. Haiwezekani Kenya itumie NTv na wakina Lema/cdm kuchafua taswira ya Tanzania halafu tuinyamazie. Lasima tuwatie adabu ili wajifunze kujiheshimu na kuacha kuingilia mambo ya nchi nyengine.
 
Mchana wanajifanya malaika kumbe usiku ni mashetani ,alichofanya Saabaya kwa Mbowe kuvamia hotel yake ndio uhuni unaoendelea kwa wapinzani nchi hii so wanabidi kujiongeza kupambania uhai wao
Mbona Mbowe Hajakimbia na Biashara zake zimekuwa affected kama ulivyosema
 
Dishi limeyumba. Mwenye hekima na busara hawezi kufurahia nchi yake kuingia kwenye machafuko, ili apate haki yake. Libya wamepata haki yao baada ya kumuua mzee Gadafi??
Libya wapo huru sasa na inasikitisha kwamba Tz inajumuishwa na nchi kama Libya, Somalia na nyinginezo tunaelekea siko kabisa siku hizi.
 
Wenye maandamano yasiyo kikomo, ndio hao wanatoroka. Chama cha Mbowe kwisha kabisa.
 
Hivi ni kipi kilichowafanya wapinzani wajiamini kuwa wananchi wa majimboni mwao wamewachagua? Kabla ya uchaguzi, wananchi walinena kabisa kuwa Zitto na Mbowe hawatawachagua tena, sasa kwa nini wajipige vidole baada ya kukataliwa na wananchi wao?
 
Libya wapo huru sasa na inasikitisha kwamba Tz inajumuishwa na nchi kama Libya, Somalia na nyinginezo tunaelekea siko kabisa siku hizi.
Fanya utafiti wa kutosha ndugu muandishi.
Libya walipoingia kwenye machafuko tu, kitu cha kwanza mmarekani aliweka majeshi yake kwenye visima vya mafuta.

Pili, mmarekani akamuweka raisi bandia (kibaraka wao), ili kuonyesha uso wa dunia wananchi wa Libya wamemchagua raisi wanayemtaka.

Mpaka sasa Libya hawana amani, fanya utafiti wa kutosha. Bado wanauana wenyewe kwa wenyewe, sababu hawana haki ya kumiliki visima vya mafuta kama ilivyokua zamani. Pia wananchi hawapati misaada waliyokua wakipewa na marehemu mzee Gadafi.

Wanaosema Libya kuna amani ni wale wanaotumiwa na wamarekani, kusambaza habari zisizokua na uhalisia.
 
Hata mwezi bado mmeanza kukimbia ikifika mwaka wote mtajisalimisha Tu
IMG-20201109-WA0024.jpg
 
Hawa wapuuzi wameshindwa uchaguzi, maandsmano yame buma watanzania wamestukia miradi yao ya kuwaandananisha . Sasa wamekuja na mradi wa ukimbizi.

Serikali ya Tanzania inatakiwa iwakoromee na kushughulika na baadhi ya Wakenya wanao washwawashwa na mambo ya Tanzania.

Kenya ni tatizo kwa Tanzania linalo fuka moshi na tusipowahi kama Taifa kuuzima huu moshi iko siku na haiko mbali moto utalipuka. Haiwezekani Kenya itumie NTv na wakina Lema/cdm kuchafua taswira ya Tanzania halafu tuinyamazie. Lasima tuwatie adabu ili wajifunze kujiheshimu na kiacha kuingilia mambo ya nchi nyengine.
Sehemu kubwa ya wakenya wanatumiwa na wakoloni. Angalia, muingereza akisema ana lockdown na yeye ana lockdown. Muingereza akikaza masharti ya kudhibiti maambukizi ya corona na yeye anafanya hivyohivyo, muingereza akilegeza masharti hayo na yeye anafanya hivyohivyo.
 
Kwa miaka mitano yote walikuwa wanapinga huku wanapokea mishahara na marupurupu kibao SASA mbona baada ya kushindwa wameanza kuikimbia Nchi kulikoni???waje wajiajiri tu
Wanakimbia MIKOPO ndugu yangu walidhni watarudi Bungeni hivyo wangerudisha hiyo mikopo, sasa hawana mbinu mbadala wa kulipa mikopo.
 
Wanakimbia MIKOPO ndugu yangu walidhni watarudi Bungeni hivyo wangerudisha hiyo mikopo, sasa hawana mbinu mbadala wa kulipa mikopo.
Umekuwa msemaji wao au ndiyo mafundisho ya wanajeshi wa kukodi kutoka Burundi?
 
Sehemu kubwa ya wakenya wanatumiwa na wakoloni. Angalia, muingereza akisema ana lockdown na yeye ana lockdown. Muingereza akikaza masharti ya kudhibiti maambukizi ya corona na yeye anafanya hivyohivyo, muingereza akilegeza masharti hayo na yeye anafanya hivyohivyo.
Hivi mkoloni alikodi jeshi kutoka Burundi kulazimisha uchaguzi Kenya ?
 
Back
Top Bottom