CHADEMA kimbieni wote kama mna hasira ya kweli

CHADEMA kimbieni wote kama mna hasira ya kweli

Swali la kujiuliza.
1. Kwanini haya yatokee kipindi hiki cha Jiwe?
2. Je ni kweli hawanyanyaswi na Utawala huu ulioko madarakani?
3. Polisi hawajawahi kuua halafu wao ndio wakashitakiwa na kuhukumiwa??
4. Je nikweli hawajawahi kushabuliwa kwa risasi za kivita na hadi leo hakuna mshukiwa aliyekamatwa??

Maovu yanayotendwa na vyombo vya usalama kwa baraka za Mfalme dhidi ya Wapinzani ninyi endeleeni kushangilia badala ya kukemea.

Ninyi mnaona furaha sana kwakuwa mpo upande wa Watawala. Mnapambana na Wapinzani wasiokuwa na Tume ya Uchaguzi wasiokuwa na Majeshi wasiokuwa na Mahakama wasiokuwa na Mtetezi yeyote yule zaidi ya kumtegemea Mungu aliyewaumba.

Halafu mnakuja na upuuzi wenu hapa eti wanakimbia njaa!! Mlitaka wafie hapa wakati wana ndugu na jamaa zao huko wanakokimilia. Mlitaka wakae wafanye nn wakati hata vikao halali ya vyama vyao hamtaki wavifanye.

Ninyi ni mashahidi mtu kama Mh Mbowe vitega uchumi vyake vingi vimeharibiwa na Watendaji wa Serijali chini ya Utawala huu. Sijawahi kuwaona watu wenye roho mbaya hata zaidi ya shetani kama hawa wa Serikali hii iliyoko madarakani.

Ningewaomba wale wote wanaoguswa na maovu yanayotendeka kwa Wapinzani na Serikali iliyoko madarakani tufunge na kuomba na hakika Mungu na Muumba wa Dunia hii atatenda jambo lenye kuamsha matumaini na faraja kwa ndugu zetu hawa wanaonyanyaswa kwenye nchi yao.
 
Eti terrorism,shwain wangekuwa nje kwa dhamana?Ni wapi walioshtakiwa kwa ugaidi wanaachiwa kwa dhamana tena ndani ya muda mfupi?Angalia mashekhe wa uamsho,mwaka wa ngapi huu wako mahabusu?Ujinga mtupu!
Hawajashitakiwa kwa conspiring to commit terrorism kwa sababu uchunguzi bado unendelea.
 
Ni aina mpya ya siasa waliyoanzisha hawa Jamaa zetu CHADEMA baada ya kushindwa vibaya katika Uchaguzi mkuu, Kuikimbia Nchi na kuomba ukimbizi wa kisiasa.Sote tunajua sababu za wao kufanya hivyo.

1,kuonesha dunia kwamba Tanzania sio salama chini ya Dr Magufuli haswa Kwa wapinzani wake wa kisiasa ambayo kiuhalisia ni uongo mkubwa.

2,kutafuta huruma ili ionekane hawatendewi haki katika Nchi Yao kiuhalisia ni uongo mkubwa

3,ukweli ni kwamba wote wanaokimbia hawana Pesa za kuijkimu kuishi hapa Nchini baada ya kukatishwa KAZI Yao ya uropokaji bungeni hivyo wanaenda huko kulishwa bure.
Hivi ni kweli unayoyaona na uliyoyaona kwenye uchaguzi wa mwaka huu ndiyo Tanzania unayoipenda unataka iwe hivi?
 
Ni aina mpya ya siasa waliyoanzisha hawa Jamaa zetu CHADEMA baada ya kushindwa vibaya katika Uchaguzi mkuu, Kuikimbia Nchi na kuomba ukimbizi wa kisiasa.Sote tunajua sababu za wao kufanya hivyo.

1. kuonesha dunia kwamba Tanzania sio salama chini ya Dr Magufuli haswa Kwa wapinzani wake wa kisiasa ambayo kiuhalisia ni uongo mkubwa.

2. kutafuta huruma ili ionekane hawatendewi haki katika Nchi Yao kiuhalisia ni uongo mkubwa

3. kweli ni kwamba wote wanaokimbia hawana Pesa za kuijkimu kuishi hapa Nchini baada ya kukatishwa KAZI Yao ya uropokaji bungeni hivyo wanaenda huko kulishwa bure.

Yaani kuna nchi salama ambayo wanasiasa wanapigwa risasi bila kuwa hata na uchunguzi! Sio watu wote ni wajinga
 
Eti terrorism,shwain wangekuwa nje kwa dhamana?Ni wapi walioshtakiwa kwa ugaidi wanaachiwa kwa dhamana tena ndani ya muda mfupi?Angalia mashekhe wa uamsho,mwaka wa ngapi huu wako mahabusu?Ujinga mtupu!
Sasa unabishana n mambosasa au?
 
Mchana wanajifanya malaika kumbe usiku ni mashetani ,alichofanya Saabaya kwa Mbowe kuvamia hotel yake ndio uhuni unaoendelea kwa wapinzani nchi hii so wanabidi kujiongeza kupambania uhai wao
 
Ni aina mpya ya siasa waliyoanzisha hawa Jamaa zetu CHADEMA baada ya kushindwa vibaya katika Uchaguzi mkuu, Kuikimbia Nchi na kuomba ukimbizi wa kisiasa.Sote tunajua sababu za wao kufanya hivyo.

1. kuonesha dunia kwamba Tanzania sio salama chini ya Dr Magufuli haswa Kwa wapinzani wake wa kisiasa ambayo kiuhalisia ni uongo mkubwa.

2. kutafuta huruma ili ionekane hawatendewi haki katika Nchi Yao kiuhalisia ni uongo mkubwa

3. kweli ni kwamba wote wanaokimbia hawana Pesa za kuijkimu kuishi hapa Nchini baada ya kukatishwa KAZI Yao ya uropokaji bungeni hivyo wanaenda huko kulishwa bure.
Mimi naomba viongozi wanaokimbia nchini na hasa yule mbelgiji, waondoke na wafuasi wao waende nao huko wanakoenda kama shetani alivyoondoka na kundi lake mbinguni.
Wakifika huko waendeleze harakati zao kwa kugombea ubunge, wafuasi wao wakiwa huko watawapa kura za ndio.
 
Ni aina mpya ya siasa waliyoanzisha hawa Jamaa zetu CHADEMA baada ya kushindwa vibaya katika Uchaguzi mkuu, Kuikimbia Nchi na kuomba ukimbizi wa kisiasa.Sote tunajua sababu za wao kufanya hivyo.

1. kuonesha dunia kwamba Tanzania sio salama chini ya Dr Magufuli haswa Kwa wapinzani wake wa kisiasa ambayo kiuhalisia ni uongo mkubwa.

2. kutafuta huruma ili ionekane hawatendewi haki katika Nchi Yao kiuhalisia ni uongo mkubwa

3. kweli ni kwamba wote wanaokimbia hawana Pesa za kuijkimu kuishi hapa Nchini baada ya kukatishwa KAZI Yao ya uropokaji bungeni hivyo wanaenda huko kulishwa bure.
Hawa makamanda Utopolo kweli wao walituambia tuandamane,sasa wao ndio wa kwanza kukimbia,sisi tulishasema mnataka kutuletea fujo halafu nyie msepe kwa visingizio vya kitoto ili mkapate hifadhi huko Ulaya mnakimbia baada ya kuona zilemilioni za bungeni hamtazipata tena na maisha yanaanza kuwa magumu kwa hiyo mnataka kwenda kula pesa ya bure ya walipa kodi huko kwa mabeberu.
 
Hivi nafasi za uongozi zinazoshikiliwa na hao wakimbiaji zinaanza kujazwa lini? Mi naanza kupiga jaramba 🏃‍♂️🏃‍♂️; kufa si kufaana bwana 😅😅
 
Sasa unabishana n mambosasa au?
Tokea sakata la Mo nimemdharau sana,au ulisahau mpaka JPM akasema watanzania sio wajinga baada ya kuona Mambosasa na mapichapicha yake yasioeleweka anacheza na akili za watz!
 
Back
Top Bottom