CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

madhara ya siasa zinazoendeshwa na dr.slaa ndani ya chama chini kwa chini akisaidia na na josephine ndiyo hayaaa..chama kimepoteza halmashauri..dr.slaa nahusika na hili akwepe akwepavyo.na bado tutashuhudia mengi kupitia fitina anazozifanya drs.slaa ndani ya chadema
kuna haja ya yeye kupumzika kama amechoka,na kama anaendesha chama kwa kutumia akili za josephine basi atuachie chama chetu.

Bado mbeya napo tutasikia makubwa hasa kwenye uongozia wa ngazi za tawi hadi mkoa,shinyanga na tabora ndio kabisaaaaaaaa

mbowe kukaa kimya sio mpumbavu,ni mwelewa sana hana muda wa kufanya haya mambo ya kitoto anayoendekeza huyu babu wa miaka 65 ndani ya chadema
dr.slaa kwani mbowe ni mpumbavu kukaa kimya???
Usidhani kama ni fahari kukuruka na vijana ili hali ww upo kwenye koma.
Inaumasana kuona chama kinapunguzwa nguvu na mzee kama huyu..tuachie chadema yetu.kaa na josphine wako mjenge maisha ya mwisho mwisho
shame on u slaa
​
Siasa uchwara hizi, subili upate ajira ya mpiga debe wa mgombea wa Chadema 2015, Zitto Kabwe tayari ameshaomba nafasi ya kuwa mpiga debe wa mgombea nakushauri na wewe hujachelewa bado. Fuata msimamo wa Zitto bado wapiga debe wengi wanahitajika.

[h=5]Zitto Kabwe

[/h][h=5]Narudia, mwaka 2015 sitagombea Ubunge. Nitafanya kampeni ya Urais, ama mimi kama mgombea wa chama changu CHADEMA au kama mpiga debe wa mgombea wa chama changu. Miaka 10 ya Ubunge inatosha na kwa ngazi hiyo ni vema niwaachie wengine wasukume mbele gurudumu la maendeleo ya Jimbo na mkoa wetu. Huu ndio uamuzi wangu wa mwisho na nimeshawaeleza wananchi wa Jimbo langu na mkoa wa Kigoma toka mwaka 2005 — in Kigoma, Tanzania.

[/h]
 
Hebu nenda Msukuma ukagombee udiwani Moshi. Watakuvurumisha utajuta.

Kama hujui kitu sio lazima ukimbilie kucomment tu.
Nakumbuka kati ya 2000-2010 kulikuwa na diwani mmoja wa ccm manispaa ya moshi poti wangu kwa jina Michael Mwita, alikuwa akiishi mitaa ya soweto moshi. Sina uhakika kama hadi sasa bado ni diwani ama la.
 
Mkuu chama,
Makamanda wamepata pigo kwa ubabe wao wamewafukuza madiwani wao Mwanza matokeo wameyapata.

Mkuu Ritz
Ahaa haaa nasikia Dr. Slaa yupo jijini MZA ujio wake haukusaidia? waache waandamane sisi tumwaga sera, bado siamini namsubiri mtoa habari wa Chadema molemo atoe habari rasmi.

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Tumaini Makene sisi wengine hatuhitaji kuona Dispatch Book bali tunafuata mantiki. Kama Rai Mwema waliandika kwamba CHADEMA Mwanza walikuwa hawana taarifa ya kusimamishwa kwa kina Marietha na nyie hamkukanusha hilo unataka sisi tuanze kutafuta hizo Dispatch? Si kweli kwamba Raia Mwema walisema kwamba barua hiyo ilipelekwa Mwanza na Kigaila? Sasa mimi kosa langu ni kuiamini Raia Mwema?

Bado nakushauri kuwa jasiri wa kuhoji kila unachokisikia, kuona au kuambiwa. Kama katika suala hili hiyo source ni godfather wako, that is well and good kaka. Kumbe nao waliandika, kwa sababu waliandika na wewe ukaamua kuamini....hoji hoji hoji hoji, jihoji hata wewe mwenyewe unavyohoji, utaelewa.
 
Last edited by a moderator:
Kama hujui kitu sio lazima ukimbilie kucomment tu.
Nakumbuka kati ya 2000-2010 kulikuwa na diwani mmoja wa ccm manispaa ya moshi poti wangu kwa jina Michael Mwita, alikuwa akiishi mitaa ya soweto moshi. Sina uhakika kama hadi sasa bado ni diwani ama la.
Mwita? Hebu nenda Msukuma ukagombee udiwani Moshi. Watakuvurumisha utajuta.
 
Ukiwa bidhaa hakikisha huwi toilet paper.
Toilet paper ni bidhaa muhimu sana, nenda katika hoteli zote kubwa kila chumba kina toilet papers. Mifano mingine ni ya marehemu EBBO.


 
Mgombea wa kiti cha umeya katika Halmashauri ya jiji la Mwanza kupitia CCM na diwani wa kata ya Mkolani Ndg Stanslaus Mabula, ameshinda kiti cha umeya kwa jumla ya kura 11 dhidi ya mgombea wa CHADEMA diwani wa kata ya Mahina Ndg Charles Chinchibera aliyepata kura 8.

Source: Mimi mwenyewe nipo eneo la tukio.

Mambo ya kawaida haya. Kama idadi ya madiwani wa SSM na CUF (SSM B) inazidi wa CDM kwa hakika SSM watashinda. Hongereni CCM. Angalao mara moja moja mkishinda si vibaya.
 
Bado nakushauri kuwa jasiri wa kuhoji kila unachokisikia, kuona au kuambiwa. Kama katika suala hili hiyo source ni godfather wako, that is well and good kaka. Kumbe nao waliandika, kwa sababu waliandika na wewe ukaamua kuamini....hoji hoji hoji hoji, jihoji hata wewe mwenyewe unavyohoji, utaelewa.
Tumaini Makene wewe ni mwandishi wa habari, kwa maana yako unataka kutuambia kwama Raia Mwema haikuwa sahihi na nyie hamkuona sababu ya kukanusha habari ya Raia Mwema. Sasa wewe kazi yako ni nini kwenye chama kama habari za upotoshaji zinaaandikwa na wewe hukanushi??
 
Last edited by a moderator:
Kwa matokeo haya wakulaumiwa ni kamati kuu ya cdm na secretariat nzima ya cdm. Walifanya maamuzi ya jazba sana kuwafukuza udiwani wakina Chagulani matokeo yake ndio haya kupoteza uongozi wa halmashauri hii muhimu sana sana, bila kupepesa macho lawama ziende kwa Dr Slaa. Sasa hii yaonyesha nguvu za cdm mwanza ndio zitakuwa zimepungua hivyo na hii yaweza kukidhoofisha chama chetu, tujifunze kwa hili la mwanza na tusirudie makosa tena kama hayo.

Watanzania tukubali kubadilika. Kama hao madiwani wameondolewa kutokana na msimamo wa katiba ya CDM tatizo liko wapi? Kuna sababu gani ya kuwa na viongozi utitiri wasio na nidhamu? CDM haihitaji kutetea wasiokubaliana na miongozo ya chama. Hii iwe fundisho kwa wanachama na wale wenye nia ya kujinga na CDM kuwa hakuna longolongo katika misimamo ya kikatiba na kimaadili kichama. Mambo ya "huyu ni mwezetu" yafe! Ushabiki wa kipuuzi wa kisiasa umeiletea Tanzania taabu na shida.

Hongere sana CDM kwa kufanya maamuzi magumu. Watu wajifunze kuwa CDM siyo chama cha kuendekeza mambo ya uhuni na upuuzi.

 
Tumaini Makene inayonyesha mkijua nyie basi Tanzania nzima imejua na vyanzo vingine vyote vya habari ni mufulisi hata kama vyanzo hivyo hivyo huwa mnavitumia kufanyia rejea ya mambo kadha wa kadha. Huo si uungwana hata kidogo!!
 
Last edited by a moderator:
Wanabodi,

Leo tarehe 28 2012 unafanyika Uchaguzi wa Meya pamoja ni Naibu Meya wa Halamashauri ya Jiji la Mwanza.

Kamati ya utendaji ya Chadema Nyamagana, kushirikiana na kamati za madiwa wa Chadema zimekamilisha mchakato wa kupata wagombea nafasi ya Umeya na Naibu Meya. Diwani wa Kata ya Maina, Charles Chibara, amepitishwa kuwa mgombea Umeya wa Halamashauri ya Jiji la Mwanza, Chadema wamefanya makubaliano na chama cha CUF ili wapate wingi wa kura na kumpitisha Diwani wa CUF Kata ya Mirongo Daudi Mkama, kuwa mgombea wa nafasi ya Naibu Meya wa Halmashauri ya Jiji la Mwanza.

Siasa aina adui wa kudumu wala rafiki wa kudumu Chadema wanawaita CUF ni CCM B sababu wameshirikiana na CCM Zanzibar sasa Chadema sijui wataitwaje huko Mwanza.
wape jina wewe!!
 
Kama hujui kitu sio lazima ukimbilie kucomment tu.
Nakumbuka kati ya 2000-2010 kulikuwa na diwani mmoja wa ccm manispaa ya moshi poti wangu kwa jina Michael Mwita, alikuwa akiishi mitaa ya soweto moshi. Sina uhakika kama hadi sasa bado ni diwani ama la.

Mkuu Mwita mbona umechanganyikiwa ni sawa kupata diwani wa kikurya Moshi kupitia CCM nenda kajaribu kupitia Chadema utapata majibu yako,

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Mwita? Hebu nenda Msukuma ukagombee udiwani Moshi. Watakuvurumisha utajuta.

Annael acha kukimbiakimbia, kama moshi ni wabaguzi wasingemchagua mkurya. Kwani mkurya na msukuma wana tofauti gani?
 
Ahaa haaa nasikia Dr. Slaa yupo jijini MZA ujio wake haukusaidia? waache waandamane sisi tumwaga sera

Chama
Gongo la mboto DSM
Mkuu chama kamba bwana, hakuna sera wala nini, kwanza mimi sisikitiki Chadema kupoteza hicho kiti kwa sababu najuwa ni Big relief kwa Chadema kuwa loser wa huu usanii wa leo.

Bahati nzuri yule Diwani wa kwako kule Gongo la mboto wakati anaungasha mbuyu Abuu Jumaa ambaye alikuwa ndio Meya wa Maisha wa Ilala, mimi nilikuwa shuhuda namna madiwani waliokuwa wanamuunga mkono Abuu Jumaa jinsi walivyonunuliwa magari madogo pale kwenye show room ya fire.

Sinema yote niliishuhudia kwa macho yangu wale madiwani hasa wa viti maalum wote walinunuliwa miwani myeusi ili wawe na uso wa mbuzi, Musa Zungu ndio alikuwa wakala wa Abuu Jumaa kuingia kwenye chumba cha kuhesabia kura, lakini alipotoka ndani ya chumba tulipomuangalia usoni alikuwa anatingisha kichwa tu, na mtaji wao mkubwa hawa akina Zungu na Abuu Jumaa Ilikuwa ni udini na ukabila hasa uzawa wa pwani na Dar es salaam lakini ndipo niliposhuhudia nguvu ya pesa na wazawa wakasaritiana na kumpigia kura Jerry Silaa.

Ila kinachoniogopesha mpaka leo najuwa fika Jerry hana pesa, sawa wale waliodhamini pesa zao na kumngo'a Abuu Jumaa malipo yao ni yepi?

CCM ni zaidi ya kundi la mafia huwezi kuishinda CCM kwa kutegemea simple majority vote, njia pekee ya kuishinda CCM ni pale unapokuwa na Majority vote basi hapo ndipo gamba huwa halina jinsi. sishangazwi na lolote lilotokea Mwanza leo.
 
Mkuu Mwita mbona umechanganyikiwa ni sawa kupata diwani wa kikurya Moshi kupitia CCM nenda kajaribu kupitia Chadema utapata majibu yako,
Chama
Gongo la mboto DSM

Mkuu chama sisi ni wazoefu wa siasa hatuna pressure, ninyi wa mabwepande ndio mmefurahi utafikiri marehemu kafufuka!!
Nimekutajia poti wangu Michael Mwita alikuwa diwani moshi, sasa sijui hapa unachotaka kusema ni kitu gani. Unataka watu wakuamini kwamba mji wa moshi wote wananchi wote ni wanachadema sio?
 
Watanzania tukubali kubadilika. Kama hao madiwani wameondolewa kutokana na msimamo wa katiba ya CDM tatizo liko wapi? Kuna sababu gani ya kuwa na viongozi utitiri wasio na nidhamu? CDM haihitaji kutetea wasiokubaliana na miongozo ya chama. Hii iwe fundisho kwa wanachama na wale wenye nia ya kujinga na CDM kuwa hakuna longolongo katika misimamo ya kikatiba na kimaadili kichama. Mambo ya "huyu ni mwezetu" yafe! Ushabiki wa kipuuzi wa kisiasa umeiletea Tanzania taabu na shida.

Hongere sana CDM kwa kufanya maamuzi magumu. Watu wajifunze kuwa CDM siyo chama cha kuendekeza mambo ya uhuni na upuuzi.

Mkuu maelezo yako haya yameniguza sana.Mashabiki wengi wa CDM wanasahau ukombozi tunaopigania ni ukombozi wa aina gani.
Nawakumbusha na kuwa shauri sana kwamba kazi kubwa inayofanywa na CC ya CDM ni kupingani maadili ya chama,taifa na kuundokana na miungu watu.(Watu wanaodhani bila wao hakuna kitu kinachoitwa CDM)naipongeza CC ya CDM kama maamuzi waliyochukua yakuwatimua madiwani hao wa mwanza kama niyahaki hayo ndiyo walichostahili na itabaki kuwa hivyo kama kilichotokea Arusha.
Huo ndio Ukombozi tunaoutaka mbele ya Safari.
 
Mkuu chama sisi ni wazoefu wa siasa hatuna pressure, ninyi wa mabwepande ndio mmefurahi utafikiri marehemu kafufuka!!
Nimekutajia poti wangu Michael Mwita alikuwa diwani moshi, sasa sijui hapa unachotaka kusema ni kitu gani. Unataka watu wakuamini kwamba mji wa moshi wote wananchi wote ni wanachadema sio?

Mimi nakukubalia CCM haipitishi wagombea wake kwa misingi ya ukabila nenda Moshi kagombee kupitia Chadema ndipo utakapoelewa nini kinachozungumzwa

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Wewe utakavyoniita kwangu sawa, naona umerukia kujibu kwa taarifa zaidi kesho takuwa mtu wa Kigoma kwa Zitto Kabwe, una lingine?
Ha ha na penda portifolio yako unaweza jukwaa one sentence haya bwana sogea mpaka kwa kabila Congo basi
 
Mkuu chama kamba bwana, hakuna sera wala nini, kwanza mimi sisikitiki Chadema kupoteza hicho kiti kwa sababu najuwa ni Big relief kwa Chadema kuwa loser wa huu usanii wa leo.

Bahati nzuri yule Diwani wa kwako kule Gongo la mboto wakati anaungasha mbuyu Abuu Jumaa ambaye alikuwa ndio Meya wa Maisha wa Ilala, mimi nilikuwa shuhuda namna madiwani waliokuwa wanamuunga mkono Abuu Jumaa jinsi walivyonunuliwa magari madogo pale kwenye show room ya fire.

Sinema yote niliishuhudia kwa macho yangu wale madiwani hasa wa viti maalum wote walinunuliwa miwani myeusi ili wawe na uso wa mbuzi, Musa Zungu ndio alikuwa wakala wa Abuu Jumaa kuingia kwenye chumba cha kuhesabia kura, lakini alipotoka ndani ya chumba tulipomuangalia usoni alikuwa anatingisha kichwa tu, na mtaji wao mkubwa hawa akina Zungu na Abuu Jumaa Ilikuwa ni udini na ukabila hasa uzawa wa pwani na Dar es salaam lakini ndipo niliposhuhudia nguvu ya pesa na wazawa wakasaritiana na kumpigia kura Jerry Silaa.

Ila kinachoniogopesha mpaka leo najuwa fika Jerry hana pesa, sawa wale waliodhamini pesa zao na kumngo'a Abuu Jumaa malipo yao ni yepi?

CCM ni zaidi ya kundi la mafia huwezi kuishinda CCM kwa kutegemea simple majority vote, njia pekee ya kuishinda CCM ni pale unapokuwa na Majority vote basi hapo ndipo gamba huwa halina jinsi. sishangazwi na lolote lilotokea Mwanza leo.
Mkuu Matola kumbe hili sakata unalifahamu vizuri tu, kwa kukumbisha tajiri aliyedhamini show nzima kufanikisha Jerry kuwa MEYA leo ni Mzee Reginald Mengi, kikao kilifanyika Moven Pick pale, huyu mzee anajifanyaga clean wakati ni mtoa rushwa mkubwa
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom