CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

Ni kazi kweli kutaka maneno yako haya yageuke kuwa ukweli unaotaka watu wakuamini hapa. Nafikiri ungeomba upewe dispatch. Mkuu ni dhambi kuwa mvivu wa kuhoji kupata ufafanuzi kwa kila unachoambiwa au kukisikia. Ni ujasiri wa manufaa kuhoji kwa ajili ya kupata taarifa na maarifa zaidi.
Hii ni ya leo leo bado ya moto ila amefanya editing kidogo ili kuwapumbaza.
[h=5]Zitto Kabwe

[/h][h=5]Narudia, mwaka 2015 sitagombea Ubunge. Nitafanya kampeni ya Urais, ama mimi kama mgombea wa chama changu CHADEMA au kama mpiga debe wa mgombea wa chama changu. Miaka 10 ya Ubunge inatosha na kwa ngazi hiyo ni vema niwaachie wengine wasukume mbele gurudumu la maendeleo ya Jimbo na mkoa wetu. Huu ndio uamuzi wangu wa mwisho na nimeshawaeleza wananchi wa Jimbo langu na mkoa wa Kigoma toka mwaka 2005 - in Kigoma, Tanzania.

[/h]
 
Its okay hongereni CCM tunawasubiri mfanye kazi tuione...
 
Niliipata taarifa hii mapema sana, nitaarifa mbaya kusikia coz hakuna apendaye kushindwa...Hongereni Sisiemu coz asiyekubali kushindwa si mshindani.....Ila kiukweli, inauma sana kupoteza kiti hicho....Najua Ilemela tutafanya vizuri...
 
Niliipata taarifa hii mapema sana, nitaarifa mbaya kusikia coz hakuna apendaye kushindwa...Hongereni Sisiemu coz asiyekubali kushindwa si mshindani.....Ila kiukweli, inauma sana kupoteza kiti hicho....Najua Ilemela tutafanya vizuri...

Naamini Ilemela CDM itashinda na Nyamagana CCM imeshinda,changamoto ni nani atafanya vizuri kuwaletea maendeleo wana mwanza kuelekea 2015.Hakika CDM imejikwaa na hakutakuwa na kosa tena kuelekea 2015
 
madhara ya siasa zinazoendeshwa na dr.slaa ndani ya chama chini kwa chini akisaidia na na josephine ndiyo hayaaa..chama kimepoteza halmashauri..dr.slaa nahusika na hili akwepe akwepavyo.na bado tutashuhudia mengi kupitia fitina anazozifanya drs.slaa ndani ya chadema
kuna haja ya yeye kupumzika kama amechoka,na kama anaendesha chama kwa kutumia akili za josephine basi atuachie chama chetu.

Bado mbeya napo tutasikia makubwa hasa kwenye uongozia wa ngazi za tawi hadi mkoa,shinyanga na tabora ndio kabisaaaaaaaa

mbowe kukaa kimya sio mpumbavu,ni mwelewa sana hana muda wa kufanya haya mambo ya kitoto anayoendekeza huyu babu wa miaka 65 ndani ya chadema
dr.slaa kwani mbowe ni mpumbavu kukaa kimya???
Usidhani kama ni fahari kukuruka na vijana ili hali ww upo kwenye koma.
Inaumasana kuona chama kinapunguzwa nguvu na mzee kama huyu..tuachie chadema yetu.kaa na josphine wako mjenge maisha ya mwisho mwisho
shame on u slaa
​
 
Ni kazi kweli kutaka maneno yako haya yageuke kuwa ukweli unaotaka watu wakuamini hapa. Nafikiri ungeomba upewe dispatch. Mkuu ni dhambi kuwa mvivu wa kuhoji kupata ufafanuzi kwa kila unachoambiwa au kukisikia. Ni ujasiri wa manufaa kuhoji kwa ajili ya kupata taarifa na maarifa zaidi.
Tumaini Makene sisi wengine hatuhitaji kuona Dispatch Book bali tunafuata mantiki. Kama Rai Mwema waliandika kwamba CHADEMA Mwanza walikuwa hawana taarifa ya kusimamishwa kwa kina Marietha na nyie hamkukanusha hilo unataka sisi tuanze kutafuta hizo Dispatch? Si kweli kwamba Raia Mwema walisema kwamba barua hiyo ilipelekwa Mwanza na Kigaila? Sasa mimi kosa langu ni kuiamini Raia Mwema?
 
Last edited by a moderator:

Maneno yakujifariji ndio haya, Slaa amefanya mazuri ndani ya cdm yes, ila haya mabaya yana cost chama sana kuliko hata hayo mazuri, kukoa u-meya mwanza sio kitu cha mchezo, tuache kupepesa pepesa macho hapa kwa slaa kiukweli ametuingiza mkenge maamuzi yake

Show it. Watu wa CCM bwana, uimara wa viongozi wa CHADEMA hasa katika kufanya maamuzi kwa njia ya vikao, kwa kufuata katiba, kanuni, taratibu na miongozo, unawaumiza kichwa kwelikweli. Poleni. Ndivyo serikali ya CHADEMA itakavyofanya kazi. Hakuna kulea na kutoa siku 90 kwa mafisadi, eti kujivua gamba.
 
Back
Top Bottom