CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

kwa CDM hili ni pigo, naamini kuna kitu tumejifunza katika siasa.

Sitaki kulaumu moja kwa moja CDM lakini CCM wameshinda kihalali kwa kutumia udhaifu ulioonyeshwa na vikao vya ndani vya CDM.HAKIKA HASIRA ZIMEWAGHARIMU PANDE ZOTE MBILI.

Baada ya vikao vya ndani kukaa na kupiga kura za kupendekeza jina MARIETHA alishinda na kupendekezwa na wenzake lakini kukawa na kasoro ya upatikanaji wake na kuamua kupitishwa jina la Chichibera ambaye halikuwa chaguo la wapiga kura wa Umeya.Na kuhisi kuwa kuna ubaguzi maalum wa watu wa aina fulani na hata viongozi wanajua hilo.
MATOKEO YA UMEYA.
Matokeo ya umeya yametokana na kutoelewana kwa pande hizi mbili na hakika wamepoteza ila upande mmoja umepata kwa kumpata meya toka CCM mwenye muonekano wa walioupigania ila wamesahau kuwa atakuwepo kwa ajili ya kurudisha imani ya wapiga kura kwa ccm na sivinginevyo.

Jifunzeni sana kurekebisha kasoro za ndani kabla ya kwenda kwenye public vote.Kusingekuwa na tatizo iwapo maamuzi ya wapigakura yangeheshimiwa na vitu vingine vingekuwa controlled na kanuni na pia hata maamuzi ya kumpitisha Nchichibera yangeheshimiwa na wapigakura huenda kusingetokea hili.Ukihesabu kura vizuri dhidi ya wapigakura kuna kura 3 za CDM zimempigia mabura wa CCM.
Habari hizi zilikuwa wazi sana hata mimi nilizipata mapema na naamini hata Dr alizipata alipokuwa Mwanza huenda suluhisho lake halikuridhisha wapiga kura.

TUJIFUNZE KWA MAKOSA HAYA NA KUSAWAZISHA NA HAKUNA HAJA YA KUSABABISHA MAKOSA MENGINE MBELENI.
HABARI HIZI NI CHUNGU SANA ILA NDO UKWELI NA INABIDI KUTUMIA NGUVU NYINGI KURUDISHA MATUMAINI HAYA KWA WAPENDA MABADILIKO.
 
Habari zilizopo ni kuwa henri matata amekimbilia mahakamani akitaka apendekezwe AWEMO kupitia chadema hivyo uchaguzi umeahirishwa mpaka mahakama itoe uamuzi by saa nane mchana ndio uendelee.....ila kwa umeya wa nyamagana CCM iliungana na cuf na kupata kura 10 wakipata kura moja ya ziada kutoka chadema sasa haijulikani kama kura hio ni ya chagulani au diwani mwingine yeyote ILA CUF imepata unaibu meya kutokana na ndoa yake na ccm na kuikacha CHADEMA...wale wanaoshangilia ilkua lazima CCM ishinde baada ya kuungwa mkono na cuf kwani ccm ilikua na madiwani 7 chadema 8( akiwemo chagulani) cuf 2 ...... so ccm + cuf+ chaGULANI= 10 kwa wale mnaobishana ushindi kwa ccm ilikua lazima labda kama cuf angeungana na chadema...i
 
wewe jiangalie,hata maiti yangu haitapitishwa lumumba!!!!siwezi kuishi nikiwa nimepiga magoti.maisha ya kinafiki na kujidhalilisha mie siyataki.nyie vibaraka vya mafisad komaeni tu.

Basi siasa hautaiweza maana CHADEMA inakufa.
 
Hongereni sana CCM, this is the best lesson kwa naive wa siasa............ kijamii tunaambiwa huwezi kugombana na mkeo wakati baba mkwe yupo nyumbani, and chadema did just that

Muokote pieces zenu, mjifute madonda yenu mtafakari namna ya kutatua migongano ya fikra sio kutimuana tu kama shule za seminary
 
chadema watabaki na siasa za majukwaani na kwenye mikutano ya hadhara. CCM wao hutulia nakupanga mikakati kwa kutumia uzoefu na utashi wao katika siasa. na ndio maana kila kukicha CCM inazidi kushinda chaguzi mbalimbali
 
safi sana kiongozi kwa ufafanuzi wako nimekupata na hapo imejidhiilisha wazi kuwa ccm na cuf ni mtu na mpenz wake
 
Ukipanda mahindi usitegee kuvuna ngano.
Tumepanda chuki tutavuna chuki!
 
Sasa ndio naamin kumbe mtu akikaribia kukata roho, husema maneno yote hata yale ambayo hayafai kusemwa. Jana humu jamvini Slaa alijitapa kuwa umeya utarudi cdm, leo hii ww unakuja na thread kuwa madiwani walihongwa, una ushahidi huo au ndio kupayuka kwakushindwa vibaya na huu ushindi wa sunami ?/??/?

Huhitaji kufanya utafiti kujua rafu na umafia unaotumiwa na CCM kubaka demokrasia. Umeya wa Jiji la Arusha umeshikiliwa na CCM kimafia, taratibu za chaguzi zimekiukwa. Iko wazi CCM ilirubuni madiwani wa CDM Arusha. Hata Mwanza iko hivyohivyo. Mbinu za CCM katika kucreate migogoro kwenye halmashauri za miji, majiji na manispaa zinazoongozwa na vyama vya upinzani inafahamika. Unless otherwise kama wewe unaishi sayari nyingine.
 
Back
Top Bottom