CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

Mnyika toa tamko CDM kususia kununua sato na sangara?
 
Fukuza fukuza CHADEMA imewanyang'anya UMEYA-Mwanza!Nasisitiza tena hata kama kiongozi aliyechaguliwa kwa kura za wananchi MMEKOSANA nae MAKAO MAKUU aachwe amalize muhula wake then ndiyo aachwe kwenye teuzi zinazofuatia!!

CCM imechoka lkn sasa CHADEMA naona mmeamua kuipa nguvu CCM wenyewe kwa kutotumia busara kwenye kuwashughulikia MLIOKOSANA NAO kimawazo!
 
MODS ; Hii thread msije kuichakachua na kuiunganisha na zingine kwani zile ni za matokeo na hii ni hali halisi ilivyo mwanza hizi sasa

Ndugu wana JFKama mlivyo kwisha sikia katika mitandao ya kijamii na vyombo mbali mbali vya habari, cdm wamebwagwa kwa ushindi wa sunami na ccm kwenye kiti cha meya wa jiji la mwanza ambacho ndio muhimu kuliko hata kile cha ilemele ambacho kitatoa mwenyekiti wa manispaa. Kwa hali ilivyo hivi sasa haya ndio yaliyotoke na yanayo endelea kutokea:

1. baada tu yakutangazwa matokeo ndani ya ukumbi wa uchaguzi, dr Slaa ambae alikuwapo wakati wa uchaguzi alionekana ni mwnye huzuni na simanzi kubwa , na hakukaa tena bali aliondoka haraka. Hata waandishi wa habari walikuwa wanamtafuta wamuhoji hakuonekana tena, sasa sijui ni aibu yakushindwa ama lipi.

2. baada ya matokeo kutangazwa vifijo na nderemo vilikuwa vingi kiasi cha kwamba watu walikuwa hawasikilizani kabisa. Na hapo basi , sherehe za ushindi zilihamia mpaka nje na kusambaa katikati ya jiji la mwanza na kufanya shughuli nyingine kusimama, mpaka sasa shughuli zimesimama na sherehe zimetapakaa mji mzima huku foleni za magari zikiwa ndefu.

3. meya mteule wa jiji la mwanza anategemewa kuongea na wananchi wa jiji kutoa shukrani zake na imani yake yakulitumikia jiji hili kwa weledi mkubwa na uliotukuka


Kwa sasa ni hayo tu, ntawaletea kitakacho jiri zaidi.



Mkuu sidhani kama ni ushindi wa Tsunami, maana tofauti ni kura tatu, 11/8, mie ni mkazi wa kata ya Mkolani, najua siasa za Nyamagana, na kama hujui , huyu jamaa kabebeshwa zigo kubwa sana ambalo sijui atalibeba vipi. Siasa za Mwanza ni zaidi ya ushindi, acha tusubiri tuone kama ni kitu cha kushangilia ama ni kumuonea huruma. Tutaona kama huo weledi unaosema na utumishi uliotukuka utaonekana, maana ni mwanzo tu, na kwavile siasa za mwanza ni zaidi ya ushindi, nitapenda nisikie tena hili ulilotabiri Mkuu.
 
CCM NA CCM B Wamechakachua uchaguzi....nchi haitatawalika...oh sorry ! i mean Mwanza haitatawalika

Tumekamata kontena la FUTI 30 limejaa kura feki
 
Nashangazwa na baadhi ya GT humu ndani kudai sababu ya CDM kushindwa ni kufukuzwa Diwani Chagulani! Ukweli ni kuwa baada ya Jiji la Mwanza kugawanywa, Madiwani wa CCM ndio wamekuwa wengi Nyamagana na CDM wengi Ilemela.
Nyamagana ili CCM au CDM washinde, lazima waungwe mkono na CUF na CCM ina ushirika na CUF hivyo CDM kushinda ni muujiza.
Itakuwa ajabu iwapo CDM itapoteza Ilemela maana huko hata CCM waungane na CUF bado kura hazitoshi labda wawanunue baadhi ya madiwani wa CDM.
 
Dr slaa ndo ataiua Chadema na c mwingine chama kimekuwa kama gheto haya hayawi ss yanmekw
 
Katika hali inayoonyesha kuwa matunda ya M4C ni machungu kwa CDM, jana kwa mara ya kwanza ilikuwa ni kipimo cha matunda yake kwa kanda ya ziwa baada ya Cdm kubwagwa vibaya na CCM kwenye uchaguzi wa Umeya na unaibu meya wa jiji la Mwanza.
Pamoja na juhudi kubwa walizofanya Dr. Slaa na Mpendazoe kujaribu kuokoa hali jijini Mwanza bado dogo janja la CCM kawapiga chenga ya mwili na kuchukua jiji zima, yaani Meya na Naibu Meya........
Peoplessssssssssssssss.......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
ama kweli chadema ni cha tawala yaani ccm kushinda imekuwa kitu cha ajabu sana yaani sawa na manyema fc kuifunga simba au yanga watashangilia sana..vita vinaendelea....
 
ama kweli chadema ni cha tawala yaani ccm kushinda imekuwa kitu cha ajabu sana yaani sawa na manyema fc kuifunga simba au yanga watashangilia sana..vita vinaendelea....

Lini mtatoa tamko la kupinga matokeo nasikia usalama wa taifa wameiba kura.
 
Uwezekano wa CDM kushinda ulikuwa finyu ukichukulia walishajipunguzia idadi ya kura kwa kuwafukuza uanachama madiwani. Lakini kufukuzwa kwao kwa nia ya kuweka nidhamu katika chama ni sahihi zaidi, ni heri kutokuwa nao kuliko ufitini na uharibifu waliokuwa wanauendeleza ndani ya chama. Ni maamuzi magumu yanayowezekana CDM tu kwa ajili ya uendelevu kisiasa,ni sawa na kukatwa mguu au mkono ili kuokoa saratani isisambae mwili mzima. Kwa mbeleni CDM tuwe waangalifu tunapopitisha wagomba katika ngazi mbalimbali
 
usiwe na fikra finyu kiasi hicho, uchaguzi wa watu 19 tu ndio unakufanya ushangilie??? Pamoja na hivyo bado ccm mmetumia mbinu chafu ya kuleta watu kutoka nje ya eneo husika.
 
M4c na tukio la wapiga kura 19 ambao wote ni madiwani linahusianaje?????

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Uwezekano wa CDM kushinda ulikuwa finyu ukichukulia walishajipunguzia idadi ya kura kwa kuwafukuza uanachama madiwani. Lakini kufukuzwa kwao kwa nia ya kuweka nidhamu katika chama ni sahihi zaidi, ni heri kutokuwa nao kuliko ufitini na uharibifu waliokuwa wanauendeleza ndani ya chama. Ni maamuzi magumu yanayowezekana CDM tu kwa ajili ya uendelevu kisiasa,ni sawa na kukatwa mguu au mkono ili kuokoa saratani isisambae mwili mzima. Kwa mbeleni CDM tuwe waangalifu tunapopitisha wagomba katika ngazi mbalimbali

Mbona hesabu zipo wazi!? Hata kama CDM wangekuwa hawajampunguza huyo Diwani wao,kwa usanii waliokuwa wameufanya CCM,bado idadi ya madiwani wa CDM isingetosha!
 
Duuh si kila mtu anaweza kufikiri kwa kina!

Yan kura 19 ndio zinakufanya ushindwe kufikiri namna hii?
 
Back
Top Bottom