CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

[h=5]CHADEMA TULITEGEMEA KURA ZA CUF TULIWEKEANA MKATABA AU ALLIANCE AMBAYO MZEE SLAA AMESHIRIKI VILIVYO KUIANDAA....CUF ni ccm B kama tunavyowaita, lakini leo tunaweka nao mkataba wa kugawana madaraka, uu wapi umakini wetu katika hili? yaani tulitegemea kuungwa mkono na watu tunaowaita ccm B?[/h]
 
cdm chama makini hakibabaishwi na mambo madogo!nyie kupata huyo mea tena kwa g'harama kubwa basi midomo imewavimba.
Na wewe mama funga kibwebwe tu, karibu ngomani Lumumba, tokomile na gombesugu vile vile mdundo mmoja vitakuwepo.
 
haya ndio matunda ya mvurugano ulio tokea mwanza.cdm lazima itasambaratika mkoa wa mwanza, mlifikiri wasukuma kama wameru.
acha unafiki bwana kaka mbona kwenu wasukuma wamejanjaruka hadi wewe na nduguzo mnalijua hilo
 
Na wewe mama funga kibwebwe tu, karibu ngomani Lumumba, tokomile na gombesugu vile vile mdundo mmoja vitakuwepo.
wewe jiangalie,hata maiti yangu haitapitishwa lumumba!!!!siwezi kuishi nikiwa nimepiga magoti.maisha ya kinafiki na kujidhalilisha mie siyataki.nyie vibaraka vya mafisad komaeni tu.
 
CHADEMA TULITEGEMEA KURA ZA CUF TULIWEKEANA MKATABA AU ALLIANCE AMBAYO MZEE SLAA AMESHIRIKI VILIVYO KUIANDAA....CUF ni ccm B kama tunavyowaita, lakini leo tunaweka nao mkataba wa kugawana madaraka, uu wapi umakini wetu katika hili? yaani tulitegemea kuungwa mkono na watu tunaowaita ccm B?


Mkuu wakati mwingine bila kupepesa macho Slaa huwa anachemka, mie mwenyewe nilishangazwa sana na hili jambo lakuwekeana mou na Cuf ili hali killa siku cdm wanaishutumu cuf kwa maneno yakejeli nakujiona wao ndio wajuzi wa mambo kuzidi wengine, sasa yamewakuta na Slaa hajulikaniki alipo baada yakuwakimbia waandishi wa habari ukumbini
 
Mkuu mbona ukusema mwanzo kabla ya uchaguzi mbona Chadema walivyokuwa wanaongoza ukusema kitu...unanikumbusha zamani wakati nipo chekechea pale Kisutu mkipigana na mwenzako atakayetoka damu ndio kapigwa na ugomvi unaisha yanaanza malalamiko.
Umeya na Uenyekiti wa Halmashauri kote nchini UNAUZWA. Muulize Masaburi, huyo Mabula, Kimbisa,.....
 
The main looser wa huu uchaguzi ni CUF. Meya anapatikana kutokana na kura za madiwani, na madiwani wanapiga kura along paety lines. Hatuwezi kusema CCM sasa inakubalika Mwanza kwa kuangalia kura za madiwani kwa sababu statistically chama kikiwa na madiwani wengi bais nafasi ya Meya inakuwa yao (unless kuna mamluki).

Kwa upande wa CUF uchaguzi huu ulikuwa ni nafasi muhimu kuutangazia umma kama wao wanasimama upande upi? Huko nyuma walidai wanasingiziwa kuwa wao ni CCM B, lakini baada ya huu uchaguzi wa Meya Mwanza mambo yote yamewekwa hadharani- CCM na CUF ni wamoja. Hiki ndicho kimefanyika Mwanza kwamba sasa wananchi wanajua hakuna vuguvugu tena.

Kwa upande wa CHADEMA walijua gharama ya kuwaondoa madiwani. Na hapa wameonesha wako tayari kusimamia principles za chama kwa gharama yoyote ile. Hawafugi toxic za siku 90 kwa hofu ya kupoteza nafasi za uongozi.

Imekuwa ni afadhali CHADEMA wamewatema madiwani vuguvugu mapema even kwa gharama ya kiti cha umeya na sasa wanaweza kuelekea 2015 bila mamluki. CCM wanaweza kujipongeza leo kwa ushindi wa uchaguzi wa mezani uanofanywa na watu wachache, lakini je wana ubavu kwenye uchaguzi wa uraiani?

Acha kujiliwaza na CUF toka bungeni mmekataa kuungana na CUF unachotakiwa kumwambia Dr Slaa udikteta wake ndio umeiponza Chadema CUF hata wakipoteza kwao ni furaha kila mmoja anafanya siasa zake, CCM ni mafia na fitna za siasa wanazifahamu hunajua kama Diwani mmoja wa Chadema kaongwa kaipigia kura CCM.
 
wewe jiangalie,hata maiti yangu haitapitishwa lumumba!!!!siwezi kuishi nikiwa nimepiga magoti.maisha ya kinafiki na kujidhalilisha mie siyataki.nyie vibaraka vya mafisad komaeni tu.

Duh leo wapenzi, wanachama,mashabiki, viongozi wa cdm wakali kweli kwa maneno
 
Acha kujiliwaza na CUF toka bungeni mmekataa kuungana na CUF unachotakiwa kumwambia Dr Slaa udikteta wake ndio umeiponza Chadema CUF hata wakipoteza kwao ni furaha kila mmoja anafanya siasa zake, CCM ni mafia na fitna za siasa wanazifahamu hunajua kama Diwani mmoja wa Chadema kaongwa kaipigia kura CCM.
afadhali umesema kweli,kumbe mmewahonga ccm b!!!!amazing.tupe budget breakdown ya uchaguzi huu.
 
Mgombea wa kiti cha umeya katika Halmashauri ya jiji la Mwanza kupitia CCM na diwani wa kata ya Mkolani Ndg Stanslaus Mabula, ameshinda kiti cha umeya kwa jumla ya kura 11 dhidi ya mgombea wa CHADEMA diwani wa kata ya Mahina Ndg Charles Chinchibera aliyepata kura 8.

Source: Mimi mwenyewe nipo eneo la tukio.

Mkuu wangu Idimulwa, naomba ufafanuzi kwenye red, ni kwamba hakukuwa na meya? tupe tofauti ya jiji la mwanza na nyamagana mkuu!
 
Last edited by a moderator:
acha unafiki bwana kaka mbona kwenu wasukuma wamejanjaruka hadi wewe na nduguzo mnalijua hilo
sisi tunalijua hilo, masha aliwachezea wakamvua chupi lakini CDM bado haijui msukuma ni nani.
 
Back
Top Bottom