Buriani ndugu zangu , tutaonana akhera

Buriani ndugu zangu , tutaonana akhera

Nina msongo mkubwa wa mawazo

Sina raha tena hapa duniani

Nahitaji kutangulia mbele za haki

Kuna uwezekano mkubwa leo ndio ukawa mwisho wa kuonana mimi na nyinyi

Hivyo basi kwa wale wote niliowakwaza kwa namna moja au nyingine naomba mnisamehe na kwa upande wangu mimi nishawasamehe

Kwa wale ambao mliokuwa mnakwazika kwa nyuzi zangu pia mnisamehe kwa sababu hakuna binadamu aliyekamilika kila mtu ana mapungufu yake

Hakuna kitu chochote ninacho furahia kwa sasa maishani mwangu kila kitu kwangu nakiona hakinipendezi

Mwisho kabisa kama unahisi kuna kitu chochote ulikuwa unahitaji kuniambia ila ulishindwa huu ndio wasaa wenu sasa

Taarifa zaidi za.mazishi yangu zitaletwa na ndugu FAIZHAD kwa yoyote atakaye penda kunisindikiza kwenye nyumba yangu ya milele ataelekweza na huyo ndugu

Kwa kuhitimisha nisingependa kifo changu kihusishwe na mtu yoyote
Lala salama Mkuu, Ndio njia ya kila mmoja.

Ila kama unataka tukushauri kuhusu Plan 2, Pia inawezekana!

Kukata tamaa ni dhambi sana!
 
Nina msongo mkubwa wa mawazo

Sina raha tena hapa duniani

Nahitaji kutangulia mbele za haki

Kuna uwezekano mkubwa leo ndio ukawa mwisho wa kuonana mimi na nyinyi

Hivyo basi kwa wale wote niliowakwaza kwa namna moja au nyingine naomba mnisamehe na kwa upande wangu mimi nishawasamehe

Kwa wale ambao mliokuwa mnakwazika kwa nyuzi zangu pia mnisamehe kwa sababu hakuna binadamu aliyekamilika kila mtu ana mapungufu yake

Hakuna kitu chochote ninacho furahia kwa sasa maishani mwangu kila kitu kwangu nakiona hakinipendezi

Mwisho kabisa kama unahisi kuna kitu chochote ulikuwa unahitaji kuniambia ila ulishindwa huu ndio wasaa wenu sasa

Taarifa zaidi za.mazishi yangu zitaletwa na ndugu FAIZHAD kwa yoyote atakaye penda kunisindikiza kwenye nyumba yangu ya milele ataelekweza na huyo ndugu

Kwa kuhitimisha nisingependa kifo changu kihusishwe na mtu yoyote
mkuu usifanye hivyo, endelea kupambana bila kuchoka utatoboa tu, katika maisha hakuna njia rahisi, hata hiyo ulochagua usidhani ni rahisi utapitia mateso makubwa kiasi utajutia kwa nini na itakuwa too late. sema tatizo lako tukushauri.
 
Uhai ndio rasilmali pekee ya kusawazisha matatizo yako KUFA NI KUBAYA SANA MKUU usijaribu hilo.
 
Mkuu usichukue uhamuzi wa namna hiyo ...kama ni mwanamke WaPo k ibao kama unataka kujiua sio sababu I we hiyo .kaa tulia ujipange upya
 
1483035416359.jpg
 
Uzuri unatuona wote tunaotoa comments za kukutakia uondokaji wa haraka najua utatuletea figisu figisu ila kwa ID yako nyingine tambua tumejipanga kwa hilo nakutakia uondokaji wa bila kusita
 
Avatar nyingine na hilo shada la ua
inakuwa kama umejifunga lemba sio lemba kama kituko flan hivi
 
Sikutaka kuhubiri ila nimelazimika. Swali la kwanza; Umeshaondoka?? Ka bado sikiliza;
Wewe si mali yako mwenyewe, hivyo huruhusiwi kujidhuru kwa vyovyote vile. Aliyekuumba hapendi na wala hapendezwi na hilo. Hivyo, ukijiua ati ili uende kupumzika, huo ni uongo wa shetwani ili apate wafuasi wengi.
Jambo jingine ni kuwa, Hakuna shida inayoweza kukupata ambayo ni mpya na haijawahi kumpata mwingine. Je, wote mngejiua leo hiyo shida ingeisha duniani?? Acha mawazo potofu. Ka unadaiwa, hata serekali yako ya awamu ya 5 hii mpya kabisa inadaiwa, uwe weye?? Ka ni mwanamke amekukimbia au anakuzingua, mbona wengi tu wamejaa?? Hata ka huyo alidondoka tu kwako, tega mtego ule ule utanasa mwingine.
Usijali, mtafute mtu umweleze jambo hilo, nalo litapungua
 
Mmh nyuzi zingine jamanii....aya ila kama uko serious mkuu ni bora uongee upate msaada! Hamna kitu kibaya kama kupoteza tumaini, yani lazima ufikie uamuzi wa kujikatisha uhai
 
wakuu tukumbushane kwanza,yule aliyetaka kujinyonga kwa kiingilio alifanikisha mchakato wake?
mwaka mmoja tu Watu washaichoka dunia!?

kweli bwana yule hana mchezo
 
1483038481806.jpg
Picha tuliyo inasa ya kijana huyu Yeezus dakika za mwisho kabla hatujakwenda mitamboni.
 
Back
Top Bottom