Buriani ndugu zangu , tutaonana akhera

Buriani ndugu zangu , tutaonana akhera

Screenshot_20161229-222702.png
kumbe wewe ni mgen jf kufa tu jiue kabisaa
 
Kudadeki tunyooshe Anko Magu.

Huu mwaka mmoja kila mtu kachanganyikiwa.

FAIZHAD tupe matokeo jamaa kisharudisha namba au bado anasita sita?
 
Msalimie sana kambarage ukibahatika kuonana naye huko uendako
 
Mimi mimi natia wasi wasi mkubwa baada ya uzi kashajijua maana na nangalia mujibu kutoka kwake hamuna no answers followed
 
Mkuu ni pm namba ya Mke wako, ukifa tu, nitamtunza vizuri Sana.
.
Haya Tanguli mbele yako nyuma yetu
 
....."Yeezus" your ID tells a lot about you!, by the way Nilitegemea Taarifa Za Kifo Chako Ziletwe Na HR666

R I P.
 
Nina msongo mkubwa wa mawazo

Sina raha tena hapa duniani

Nahitaji kutangulia mbele za haki

Kuna uwezekano mkubwa leo ndio ukawa mwisho wa kuonana mimi na nyinyi

Hivyo basi kwa wale wote niliowakwaza kwa namna moja au nyingine naomba mnisamehe na kwa upande wangu mimi nishawasamehe

Kwa wale ambao mliokuwa mnakwazika kwa nyuzi zangu pia mnisamehe kwa sababu hakuna binadamu aliyekamilika kila mtu ana mapungufu yake

Hakuna kitu chochote ninacho furahia kwa sasa maishani mwangu kila kitu kwangu nakiona hakinipendezi

Mwisho kabisa kama unahisi kuna kitu chochote ulikuwa unahitaji kuniambia ila ulishindwa huu ndio wasaa wenu sasa

Taarifa zaidi za.mazishi yangu zitaletwa na ndugu FAIZHAD kwa yoyote atakaye penda kunisindikiza kwenye nyumba yangu ya milele ataelekweza na huyo ndugu

Kwa kuhitimisha nisingependa kifo changu kihusishwe na mtu yoyote
Sina uhakika kama hii ni stunt au vipi. Nashauri wale tu wenye verified id ndio wakamsaidie.
 
ni inbox private
Nina msongo mkubwa wa mawazo

Sina raha tena hapa duniani

Nahitaji kutangulia mbele za haki

Kuna uwezekano mkubwa leo ndio ukawa mwisho wa kuonana mimi na nyinyi

Hivyo basi kwa wale wote niliowakwaza kwa namna moja au nyingine naomba mnisamehe na kwa upande wangu mimi nishawasamehe

Kwa wale ambao mliokuwa mnakwazika kwa nyuzi zangu pia mnisamehe kwa sababu hakuna binadamu aliyekamilika kila mtu ana mapungufu yake

Hakuna kitu chochote ninacho furahia kwa sasa maishani mwangu kila kitu kwangu nakiona hakinipendezi

Mwisho kabisa kama unahisi kuna kitu chochote ulikuwa unahitaji kuniambia ila ulishindwa huu ndio wasaa wenu sasa

Taarifa zaidi za.mazishi yangu zitaletwa na ndugu FAIZHAD kwa yoyote atakaye penda kunisindikiza kwenye nyumba yangu ya milele ataelekweza na huyo ndugu

Kwa kuhitimisha nisingependa kifo changu kihusishwe na mtu yoyote
 
Unafikiri mtu anaejiua huwa anaaga aah wapi
 
Kujaribu kujiua ni kosa chini ya sheria ya Penal Code Cap 16, Sasa basi, hakikisha unakufa kweli, usipokufa watakushtaki na ukikutwa na hatia watakufunga mwaka mmoja nahisi.
so hapa hana namna lazima ajiue tu coz asipojiua ana kesi na jamhuri
 
Nina msongo mkubwa wa mawazo

Sina raha tena hapa duniani

Nahitaji kutangulia mbele za haki

Kuna uwezekano mkubwa leo ndio ukawa mwisho wa kuonana mimi na nyinyi

Hivyo basi kwa wale wote niliowakwaza kwa namna moja au nyingine naomba mnisamehe na kwa upande wangu mimi nishawasamehe

Kwa wale ambao mliokuwa mnakwazika kwa nyuzi zangu pia mnisamehe kwa sababu hakuna binadamu aliyekamilika kila mtu ana mapungufu yake

Hakuna kitu chochote ninacho furahia kwa sasa maishani mwangu kila kitu kwangu nakiona hakinipendezi

Mwisho kabisa kama unahisi kuna kitu chochote ulikuwa unahitaji kuniambia ila ulishindwa huu ndio wasaa wenu sasa

Taarifa zaidi za.mazishi yangu zitaletwa na ndugu FAIZHAD kwa yoyote atakaye penda kunisindikiza kwenye nyumba yangu ya milele ataelekweza na huyo ndugu

Kwa kuhitimisha nisingependa kifo changu kihusishwe na mtu yoyote
Vp ndugu upo hai au umeisha kufa
 
Guys,,,tunampoteza huyu mtu,, seriouslkabisituation is getting worse
Huyo jamaa yako bado yupo hai? Utakuwa ulikosea kitu kimoja, ulipaswa kumtafutia kamba kabisa na unamsaidia kuifunga halafu unampandisha kwenye hiyo kamba tayari kwa kujinyonga! Kuna jamaa yangu tulimfanyia hivyo kamba ilivyokaza tu akatoa ishara ya kumfungua. Kwa vile tulikuwa tunajua kwamba lazima ataomba msaada tulikuwa tumejiandaa na kisu kabisa cha kukatia kamba, tukaikata akaanguka kama mzigo! Hatua iliyofuata ni kuomba apewe uji!
 
Guys,,,tunampoteza huyu mtu,, seriously the situation is getting worse
You crazy muuhfucka una kesi ya kuua. Kama alikupoint wewe ndiyo utaleta mrejesho means ulikua unajua mpango wake na kutotoa msaada ni umefanya crime of omission.

Hili pia litatukumba wote ambao tumechangia hii thread, nikijiridhisha kua kweli huyu mleta uzi kafa hili swala nalifikisha polisi.
 
Leo tofauti na kesho..usikate tamaa kesho inaweza kuwa nzuri sn kuliko sikuzote ulizo wahi kuishi..usikate tamaa
 
Back
Top Bottom