Buriani ndugu zangu , tutaonana akhera

Buriani ndugu zangu , tutaonana akhera

Lete pesa ulizonazo tuiweke kumbukumbu halafu ingia gizani
 
Screenshot_2016-12-30-10-30-00.png



Duuh kanaweza kuwa kamekufa kweli haka


Faizadi njoo utupe mrejesho
 
Nina msongo mkubwa wa mawazo

Sina raha tena hapa duniani

Nahitaji kutangulia mbele za haki

Kuna uwezekano mkubwa leo ndio ukawa mwisho wa kuonana mimi na nyinyi

Hivyo basi kwa wale wote niliowakwaza kwa namna moja au nyingine naomba mnisamehe na kwa upande wangu mimi nishawasamehe

Kwa wale ambao mliokuwa mnakwazika kwa nyuzi zangu pia mnisamehe kwa sababu hakuna binadamu aliyekamilika kila mtu ana mapungufu yake

Hakuna kitu chochote ninacho furahia kwa sasa maishani mwangu kila kitu kwangu nakiona hakinipendezi

Mwisho kabisa kama unahisi kuna kitu chochote ulikuwa unahitaji kuniambia ila ulishindwa huu ndio wasaa wenu sasa

Taarifa zaidi za.mazishi yangu zitaletwa na ndugu FAIZHAD kwa yoyote atakaye penda kunisindikiza kwenye nyumba yangu ya milele ataelekweza na huyo ndugu

Kwa kuhitimisha nisingependa kifo changu kihusishwe na mtu yoyote

HATA HIVYO ULIKUWA UECHELEWA KUCHUKUA UAMUZI HUO ILA HAKIKISHA UMELIPA MADENI YA WATU USIKIMBIE NA PESA ZA WATU TAFADHALI, USAFIRI UTAKUWA NA MATATIZO
 
nimeshangaa bado unadunda mpaka leo? kweli nimeamini ugali ni mtamu.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Unadhani kufa ni kitu cha sport sport eeh!!?
 
Angekuwa na hiyo distress asingeweza kuweka "siredi" huyu ni kama alivyosema mwanaJF mwenzetu mama kubwa kuwa shule zifunguliwe watoto warudi shule ili JF thread za kitoto zipungue
Kuanzia Jtatu Jan.9 hii nahisi hapa patakuwa na nafuu maana watoto wanaleta kila kitu kisichomakinika,kufa uandike makala hivyo!
 
Mbona sasa tuliimba sana ule wimbo wa UKUJHONGA JHUMO JHUMO
 
Sasa mbona jamaa yupo hai?haya bwana me nikitaka nikutumie u msalimie MTU huko
 
Nina msongo mkubwa wa mawazo

Sina raha tena hapa duniani

Nahitaji kutangulia mbele za haki

Kuna uwezekano mkubwa leo ndio ukawa mwisho wa kuonana mimi na nyinyi

Hivyo basi kwa wale wote niliowakwaza kwa namna moja au nyingine naomba mnisamehe na kwa upande wangu mimi nishawasamehe

Kwa wale ambao mliokuwa mnakwazika kwa nyuzi zangu pia mnisamehe kwa sababu hakuna binadamu aliyekamilika kila mtu ana mapungufu yake

Hakuna kitu chochote ninacho furahia kwa sasa maishani mwangu kila kitu kwangu nakiona hakinipendezi

Mwisho kabisa kama unahisi kuna kitu chochote ulikuwa unahitaji kuniambia ila ulishindwa huu ndio wasaa wenu sasa

Taarifa zaidi za.mazishi yangu zitaletwa na ndugu FAIZHAD kwa yoyote atakaye penda kunisindikiza kwenye nyumba yangu ya milele ataelekweza na huyo ndugu

Kwa kuhitimisha nisingependa kifo changu kihusishwe na mtu yoyote

Mbona hukujiua tena?
 
hahahaha....mkuu umefanikiwa kutokufa/ aseee hongera sana umevuka mwaka.au uliahirisha mpang wa kufa...umetisha sana.
 
Si mnakumbuka David Harvery na fix ya kifo cha Puppa wakati ni ID take ya pili? Baada ya hapo alifukia tu ID zake au kapigwa life ban

Sasa haka kajamaa ndo HR 666 na kana hii ya Yeesus
Baadaye anaweza kuzuga "shukrani wakuu kwa kuniokoa"
Don't trust him
Name calling
 
Back
Top Bottom