Buriani ndugu zangu , tutaonana akhera

Buriani ndugu zangu , tutaonana akhera

Mmmmh sumu haionjwi wala kujaribiwa . Yeezus alikuwa akitania tu.
Kama umedhamiria kujitoa uhai kweli huwezi andika ngonjera yooote hiyo.
 
Mmmmh sumu haionjwi wala kujaribiwa . Yeezus alikuwa akitania tu.
Kama umedhamiria kujitoa uhai kweli huwezi andika ngonjera yooote hiyo.
Yupo hai angalia hapo alikuepo 30minutes zilizopita
IMG_20170112_115713_013.jpg

Hivi ile safari yako ya mbele za haki iliishia wapi?
 
N
Nina msongo mkubwa wa mawazo

Sina raha tena hapa duniani

Nahitaji kutangulia mbele za haki

Kuna uwezekano mkubwa leo ndio ukawa mwisho wa kuonana mimi na nyinyi

Hivyo basi kwa wale wote niliowakwaza kwa namna moja au nyingine naomba mnisamehe na kwa upande wangu mimi nishawasamehe

Kwa wale ambao mliokuwa mnakwazika kwa nyuzi zangu pia mnisamehe kwa sababu hakuna binadamu aliyekamilika kila mtu ana mapungufu yake

Hakuna kitu chochote ninacho furahia kwa sasa maishani mwangu kila kitu kwangu nakiona hakinipendezi

Mwisho kabisa kama unahisi kuna kitu chochote ulikuwa unahitaji kuniambia ila ulishindwa huu ndio wasaa wenu sasa

Taarifa zaidi za.mazishi yangu zitaletwa na ndugu FAIZHAD kwa yoyote atakaye penda kunisindikiza kwenye nyumba yangu ya milele ataelekweza na huyo ndugu

Kwa kuhitimisha nisingependa kifo changu kihusishwe na mtu yoyote
Ni Pm nije kukupa ushauri nasaha. Tunakupenda sana. Otherwise R.I. P
 
Huyo jamaa yako bado yupo hai? Utakuwa ulikosea kitu kimoja, ulipaswa kumtafutia kamba kabisa na unamsaidia kuifunga halafu unampandisha kwenye hiyo kamba tayari kwa kujinyonga! Kuna jamaa yangu tulimfanyia hivyo kamba ilivyokaza tu akatoa ishara ya kumfungua. Kwa vile tulikuwa tunajua kwamba lazima ataomba msaada tulikuwa tumejiandaa na kisu kabisa cha kukatia kamba, tukaikata akaanguka kama mzigo! Hatua iliyofuata ni kuomba apewe uji!
hahahaa manjagata we noma isee...!!
 
Kabla hujafanya hivyo ni vizuri ukatuwekea picha yako hapa.Halafu hiyo ID yako nilisoma sehemu kuwa ni ya Mpinga Kristo na inatumiwa na Kanye West kama utambulisho wa bidhaa zake zikiwemo nguo.Yeezus ikiwa na maana kuwa yeye ndie Yesu wa kweli.So,inawezekana hilo nalo likawa limechangia kwenye mlolongo wa matatizo ya maisha yako!
 
Nina msongo mkubwa wa mawazo

Sina raha tena hapa duniani

Nahitaji kutangulia mbele za haki

Kuna uwezekano mkubwa leo ndio ukawa mwisho wa kuonana mimi na nyinyi

Hivyo basi kwa wale wote niliowakwaza kwa namna moja au nyingine naomba mnisamehe na kwa upande wangu mimi nishawasamehe

Kwa wale ambao mliokuwa mnakwazika kwa nyuzi zangu pia mnisamehe kwa sababu hakuna binadamu aliyekamilika kila mtu ana mapungufu yake

Hakuna kitu chochote ninacho furahia kwa sasa maishani mwangu kila kitu kwangu nakiona hakinipendezi

Mwisho kabisa kama unahisi kuna kitu chochote ulikuwa unahitaji kuniambia ila ulishindwa huu ndio wasaa wenu sasa

Taarifa zaidi za.mazishi yangu zitaletwa na ndugu FAIZHAD kwa yoyote atakaye penda kunisindikiza kwenye nyumba yangu ya milele ataelekweza na huyo ndugu

Kwa kuhitimisha nisingependa kifo changu kihusishwe na mtu yoyote
Kufa tu hakuna maana
 
Si mnakumbuka David Harvery na fix ya kifo cha Puppa wakati ni ID take ya pili? Baada ya hapo alifukia tu ID zake au kapigwa life ban

Sasa haka kajamaa ndo HR 666 na kana hii ya Yeesus
Baadaye anaweza kuzuga "shukrani wakuu kwa kuniokoa"
Don't trust him
Mambo kama haya ndo yanapoteza hata maana ya ushauri humu.... Unaweza kua bze kushauri kumbe mwenzio yuko kimasihara na I'ds kibao

BTW: kujitoa uhai ni dhambi kama dhambi nyingine..

Kabla ya kuchukua uamuzi huo jiulize kusudi la Mungu kukuleta duniani umelitimiza?
 
Nina msongo mkubwa wa mawazo

Sina raha tena hapa duniani

Nahitaji kutangulia mbele za haki

Kuna uwezekano mkubwa leo ndio ukawa mwisho wa kuonana mimi na nyinyi

Hivyo basi kwa wale wote niliowakwaza kwa namna moja au nyingine naomba mnisamehe na kwa upande wangu mimi nishawasamehe

Kwa wale ambao mliokuwa mnakwazika kwa nyuzi zangu pia mnisamehe kwa sababu hakuna binadamu aliyekamilika kila mtu ana mapungufu yake

Hakuna kitu chochote ninacho furahia kwa sasa maishani mwangu kila kitu kwangu nakiona hakinipendezi

Mwisho kabisa kama unahisi kuna kitu chochote ulikuwa unahitaji kuniambia ila ulishindwa huu ndio wasaa wenu sasa

Taarifa zaidi za.mazishi yangu zitaletwa na ndugu FAIZHAD kwa yoyote atakaye penda kunisindikiza kwenye nyumba yangu ya milele ataelekweza na huyo ndugu

Kwa kuhitimisha nisingependa kifo changu kihusishwe na mtu yoyote
Mbona ujafa sasa.
 
mkuu naomba jina lako kamili mleta taarifa anaweza asilete kwa wakati?

mkuu naomba kama unapesa kwenye account yako nitumie ?

mkuu nakutakia safari njema huko uendako
Pesa ndo zinamtoa roho[emoji12] [emoji12] akaunt inasoma.032tsh
Hao utakaokutana nao huko akhera itakua na wao walijiondoa kama wewe
 
Back
Top Bottom