Zooxathellae
JF-Expert Member
- Jul 31, 2015
- 323
- 278
Yeye anaanzaje kukuuliza na heshima zake?? Use common Sensenitamuulizaje mzee ana heshima zake huyu ohoo
Yeye anaanzaje kukuuliza na heshima zake?? Use common Sensenitamuulizaje mzee ana heshima zake huyu ohoo
Atoto mamii,leo nimeshangaa sana na baadhi ya wanawake duniani,yaani mwanamke anakuja jukwaani kuanika kuhusu hedhi yake na boss wake? ama kweli kuna watu hawana haya kuliko wauzaji wa OHIO.Teh teh teeeh!! Mambo gani sasa haya!
Kama anaheshima anaanzaje kukutamkia siku zako?nitamuulizaje mzee ana heshima zake huyu ohoo
Mpakulie atakuongezea mshara.nitakula wapi?
Uwe na adabu, kwako mwenye miaka 55 ni mzee?Mimi ni secretary boss wangu ni mzee sana anajiheshimu sana sana ana miaka 55 hivi
kila nikiwa period anajua ,ananiuliza inabidi tu nikubali
naona aibu sana mwanaume anajua nipo period nifanyeje jamani ,na kwanini ananiulizaga?
Mwambie mamii,halafu kaleta fedheha kuanika mambo ya siri yake ya ndani eti boss sijui kamuuliza sijui kamninihii yaani tafrani tupu.Miaka 55 ndiyo mzee sana?
Hivi hizo shule mlienda kusomea ujinga?
Yaani umelenga palepale Mkuu.Mpaka kumjibu juwa anapenda kuulizwa na yeye. Angekuwa anachukia angemchenjia toka siku ya kwanza. Anachotaka hapa si ushauri kuhusu swali la boss la siku zake za mwezi anachotaka ni go ahead kuwa huyo fataki anamtaka kimapenzi na yeye akubali maana ndani nafsi yake keshakubali akivuta picha maisha mazuri ya kuwa mchepuko wa boss.
Kama ni hivyo unaonaje aibu tena kwa Mzee huyo!?huko hana shida tena nanataka nikaishi kwake basi tu sitaki
Mamdenyi wewe ni mwanamke mwenye hekima mamii.Kwa hali ya kawaida kywa mwezini ni siri kubwa. ukisema mnakulana nitakuelewa. hapo ni sawa boss akuambie leo umevaa chupi nyekundu. amejuwaje? lazima umempanulia.
Simo mie[emoji126]Na weye nae umo daah,yaani unauliza swali kavu hivo?
Wacha weee............ningekuwa na harufu nisingeuliza halafu kama ushazoea kula k mbovu usidahini wote tupo hivo watu tuna k zenye ubora babu
Basi ngoja na mimi nije nikwambie hivo hivo kama Miss Natafuta anavyoambiwaga na boss wake akikaribia au akiingia kabisa,usije ukasema mimi mchawi.Simo mie[emoji126]
Mie hunipatiBasi ngoja na mimi nije nikwambie hivo hivo kama Miss Natafuta anavyoambiwaga na boss wake akikaribia au akiingia kabisa,usije ukasema mimi mchawi.
Valentinoooo!Mie hunipati
Yukwapi huyo Valentino?Valentinoooo!
Basi nitakupa bonge la suprise hapo ndio utajua watu wachawi.Mie hunipati
Na kiroho papo kama kunguru bhana.utakuwa unagubu
Yaani wanakuzengea mamii mpaka napata wivu.Yukwapi huyo Valentino?