ntamaholo
JF-Expert Member
- Aug 30, 2011
- 12,956
- 7,005
Hapo ndo penyewe, bora umekuwa mkwelisiwezi kummind ananisaidia mambo mengi sana huyu mzee .
Hapo ndo penyewe, bora umekuwa mkwelisiwezi kummind ananisaidia mambo mengi sana huyu mzee .
bora upite tuubibieMgane?????? Mh acha nipite
Umesema ni mzee na heshima zake sasa kama ameweza kukuuliza na wewe yafaaa umuulize pianitamuulizaje mzee ana heshima zake huyu ohoo
Weeeee kakuambia nani tena uvundo wa period unaeza kumziraisha mtu kikubwa kila baada ya 3hrs ukabadilishedamu hainaga harufu mkuu
HeheMimi ni secretary boss wangu ni mzee sana anajiheshimu sana sana ana miaka 55 hivi
kila nikiwa period anajua ,ananiuliza inabidi tu nikubali
naona aibu sana mwanaume anajua nipo period nifanyeje jamani ,na kwanini ananiulizaga?
HahahahahhahaUsikute unatoaga harufu baba wa watu anaisikia
Umetumia kipimo gan?ningekuwa na harufu nisingeuliza halafu kama ushazoea kula k mbovu usidahini wote tupo hivo watu tuna k zenye ubora babu
Mwenye heshima zake huwa anaulizia period isiyo ya mkewe?jiangalie binti,kwani kujiheshimu kwako ni kitu gani lkn?ndio maana mnaushia kumegwa bila kujijua kwa kuwaamini wasio aminika!be careful,nitamuulizaje mzee ana heshima zake huyu ohoo
Hahahahhaha dah mzee wa watu ndo yeye tu ajue jamani Kadada!!!Usikute unatoaga harufu baba wa watu anaisikia