BAVICHA Ifukuze waasi wote - Ben Saanane

BAVICHA Ifukuze waasi wote - Ben Saanane

Mwangalie Kagame si mnamwita Dikteta? Ona alivyosambaratisha waasi wa kihutu na Intarahamwe.Na Chadema sasa inatakiwa kuchukua maamuzi ya kidikteta kusambaratisha virusi na vibaraka wa CCM waliojificha Chadema.

Kazi ipo
 
[FONT=lucida
sans unicode]hakuna taasisi muhimu kama baraza la vijana na baraza la
wanawake.Kimsingi kuna maswali mengi sana kuhusu uhai wa chama cha CDM,
sababu, baraza la vijana halijafanya kazi ipasavyo kupta matawi mengi,
kujenga mfumo sitahiki, lakini uongozi upo.Ni kweli nakumbuka enzi za
nccr kugawanyika serikali ya ccm ilitumia mamluki kutengeneza mgawanyiko
huu, hivyo ni vyema kuondoa virusi kama tambwe hiza akina msabaha ,
dr.lamwaina wengine wengi.
[/FONT]

Siasa za usaliti Tanzania zimeanzishwa na MABERE MARANDO
 
Mkuu MM.
Simpingi aweda ila kusema hakuna kiongozi yoyote wa bavicha ukonga mwenye ushawishi zaidi ya Aweda hayo ni mawazo yaliyokosa utukufu wa kisiasa ktk watu walio upande mmoja.

Labda unawazungumzia viongozi wengine wa vijana nisiowafahamu mkuu lakini kama ni hawa tulionao sasahivi, sina wasiwasi hata kidogo kwamba maoni yangu yako sahihi kwa zaidi ya asilimia 99.99! Watazame upya viongozi wako wa Bavicha kama kweli ni mwananchama na uko Ukonga then uniambie ni nani mwenye uwezo wa kisiasa ama ushawishi jimboni kwetu.

Na ninayasema haya ili kama nawe ni mmoja wao uutambue ukweli na kuufanyia kazi kwa faida yenu wenyewe vijana kuliko kujiingiza katika malumbano na viongozi wa jimbo jambo ambalo haliwezi kuwasaidia sana ku-exploit your potential katika siasa za jimbo la Ukonga pamoja na nchi yetu kwa ujumla. Sisi wengine tunatazama kila mbinu wanazotumia ccm kuwarubuni na kuwapa tahadhari tu kwani mwisho wa siku uamuzi ni wa kila mmoja kwa nafasi yake.
 
Siku zote katika msafara wa Mamba na Kenge huwa wamo hivyo ni vema kuangalia Kenge waliomo na kuwatoa.
 
Mimi sihafiki kufukuza mtu chamani kabisa tunajua vijana wengi nikiwepo mimi tunakua na matamanio mengi sana ya kufanikiwa haraka kimaisha kupata pesa kuendesha gari nzuri,nyumba nzuri na vinginevyo.

Inawezekana kabisa mtifuano huu ulianza kwenye uchaguzi wa bavicha vijana mnawasema mwanzo walikua na malengo mazuri sana kwa chama nilikua nafanya research zangu toka 2010 kwenye uchaguzi misimamo yao ilikuaje.

Lakini baada ya uchaguzi wa bavicha msimamo ikabidilika vijana wawili mnawasema walikosa ubunge 2010 ukafuata uchaguzi wa bavicha ambao wengi wao wanalalamika hakua huru na wa haki rushwa ilitawala wengine wakafutwa majina.

Sasa kama tatizo lilianzia bavicha ina maana viongozi na wazee wa chama wanaweza kuwapa onyo kali kuwafutia vyeo vyao na wakabaki wanachama wakawaida tu ndani ya chama.

Ukipita kwenye post zao facebook utaona kuna chuki ya wazi dhidi ya Dr slaa,john mrema ipo chuki ya wazi kabisa inafikia kipindi mchange anahoji watu walioenda kwenye harusi ya john mrema kweli hii chuki ni mbaya sana.

Nakukumbusha tu ndugu yangu ben saanane chama kiliwafukuza vijana kina kafulila na wenzake tulipoteza seat tatu za bungeni ambazo zilienda NCCR.lazima tufanye uamuzi sahihi fukuza fukuza haisaidii kitu.

Hawa ni vijana wengi hawajafika 30 kuna muhemuko fulani wa matamanio wengi hawajapevuka vichwani kujua kwenye siasa lazima mshindi awepo.tunachopaswa kufanya ni kuwaweka chini kuwarudisha kwenye mstari.

Kumchafua katibu wako mkuu kina mchange na shonza na mwanampamba haitasaidia kujenga chama kwanini umebadilika baada ya uchaguzi wa bavicha mwanzo mlikua kwenye momentum nzuri sana.

Najua mtapita hapa ni wakati wa kurudi na kutulia vijana tujenge chadema imara sehemu zote kuna matatizo na tunapo yamaliza matatizo ndo tunasimama imara naombeni sana mrudi kundini.

Ikishindikana kubadilika chama kiwafutie vyeo vyao vyote ndani ya chama lakini si kufukuza mtu ndani ya chama narudia tena sio kuwafukuza ndani ya chama.mtoto akikunyea mkono unafuta au unaukata mkono.

Hawa ni vijana wazuri sana kama watarudi kwenye mstari na kusamehe yaliyopita na kuacha chuki za ajabu kwenye social network.chama kinawahitaji sana kina mchange,mwampamba na shonza nina uhakika wakirudi kwenye mstari watashinda majimbo yao.

Tunapofanya maamuzi tukumbuke ujana ni kipindi kibaya sana kwa mwanadamu kama utakupeleka vibaya waswahili wanasema ujana majimoto,hivyo tuwarudishe kwenye mstari hawa vijana ni kweli wanatukana viongozi wao lakini kuna tatizo wabadilike wapewe onyo na chama kisifukuze mtu.

Ujana maji ya moto kweli unaweza ukadanganyika kwa trip za nje,kupewa wanawake wazuri,pesa,gari,kazi ukasahau chama chako ccm haishindwi kukupa hivyo vitu wao si wana dola bana watashindwaje.

Fukuza haitajenga chama
Warudishwe kwenye mstari

N.B ujana maji ya moto tufanye maamuzi sahihi bila kumuonea mtu

Fred kavishe

MajaniKv,


Kama tunaongelea watu ambao wameshagombea ubunge ni dhahiri kwamba unaongelea kuhusu watu wenye upeo wa kujua jema na baya.

Hatuwezi kujenga chama cha siasa na kufanya maandalizi ya kuchukua Dola halafu tukafumbia macho mambo ya hovyo.Ni lazima tuchukue radical stance kwenye issues nzito ambazo zinatishia umoja wetu.

Siku zote mimi ni mpigania uhuru wa mawazo na hapa JF mara nyingi nimekua nikiwaasa wafuasi wa CHADEMA kukubali kukosolewa.Haihitaji Degree kujua kwamba kutukana CHAMA na Viongozi wake tena bila kujenga hoja ni jambo la ovyo na udhalilishaji wa vuguvugu hili la mabadiliko.Sijui ni kufundwa gani kunakohitajika Endapo Mtu aliyegombea Ubunge anadiriki kuchapisha T-Shirt za kufanyia Mocking M4C halafu anaendelea kuwa ndani ya Chama hicho hicho?Ni bora wafukuzwe hao waliothibitika/watakaothibitika kukihujumu chama.chama Cha ODM kina rekodi ya kuchukua Maamuzi magumu ,ADC na hata PF cha Zambia.

Kuhusu hoja ya BAVICHA siwezi kukubaliana na wewe.Hata mimi nilikua mgombea and i was one of them.tulienguliwa lakini haikunihalalishia kufanya ujinga.Kama ni kutofautina kimawazo nimetofautiana na nimeendelea bila kuhujumu transformation process.Kama watu wenye degree wanaweza kufanya hivi,tutegemee nini kutoka kwa viongozi wa mitaa,kata ambao kiwango chao cha elimu ni kidogo tena vijana wadogo kuliko hao?

Hizo expectation za materialism ni human nature.Hapo ni lazima utoe sacrifice kwa maslahi mapana coz kuna watu walikua na magari,Majumba na mali nyingine lakini walifilisika wakiwa wanakichangia chama na wengine kufungwa na hata kupoteza maisha.Hawakutoa sacrifice hii kubwa kwa ajili ya vijana wachache.they sacrificed for the right cause.Parsuing narrow interest hapa ni usaliti kwa mashujaa wetu hawa na harakati za mageuzi

The maintenance of the unity of the party is the gravest concern.If the party let itself be swayed, if it sacrificed the vital elements of its own democracy, it would succeed only in exacerbating its internal struggle and in shaking its cohesion. One cannot demand of the party confidence in the apparatus when he himself has no confidence in the party. There's the whole question. Preconceived bureaucratic distrust towards the party, towards its mind and its spirit of discipline, is the principal cause of all the evils engendered by the domination of the apparatus. The party does not want factions and will not tolerate them. It is monstrous to think that it will smash, or permit anybody to smash its apparatus. It knows that this apparatus is composed of the most valuable elements, embodying the greatest part of the past experiences. But it wants to renew it and to remind it that it is its apparatus, that it is elected by it and that it must not detach itself from it.

Tunapambana na adui ambaye ni CCM na mfumo mzima.Yet some people among us are hell bent trying to sabotage this grand mission by trivialize issues.Ni lazima hatua kali zichukuliwe tena kwa haki na kutoa fundisho.Tubakie na adui mmoja tu CCM.Ni bora wakatukane wakiwa nje ya party system kuliko ilivyo hivi sasa kwani hata wakitukana wakiwa nje matusi yao hayatakua mapya.Hivi sasa wanaweza wakaonekana ni reliable source of information kumbe wanapotosha tu.So ni lazima M4C ipite sasa ndani kwa ndani kusafisha kwanza na nitaunga mkono
 
MajaniKv,


Kama tunaongelea watu ambao wameshagombea ubunge ni dhahiri kwamba unaongelea kuhusu watu wenye upeo wa kujua jema na baya.

Hatuwezi kujenga chama cha siasa na kufanya maandalizi ya kuchukua Dola halafu tukafumbia macho mambo ya hovyo.Ni lazima tuchukue radical stance kwenye issues nzito ambazo zinatishia umoja wetu.

Siku zote mimi ni mpigania uhuru wa mawazo na hapa JF mara nyingi nimekua nikiwaasa wafuasi wa CHADEMA kukubali kukosolewa.Haihitaji Degree kujua kwamba kutukana CHAMA na Viongozi wake tena bila kujenga hoja ni jambo la ovyo na udhalilishaji wa vuguvugu hili la mabadiliko.Sijui ni kufundwa gani kunakohitajika Endapo Mtu aliyegombea Ubunge anadiriki kuchapisha T-Shirt za kufanyia Mocking M4C halafu anaendelea kuwa ndani ya Chama hicho hicho?Ni bora wafukuzwe hao waliothibitika/watakaothibitika kukihujumu chama.chama Cha ODM kina rekodi ya kuchukua Maamuzi magumu ,ADC na hata PF cha Zambia.

Kuhusu hoja ya BAVICHA siwezi kukubaliana na wewe.Hata mimi nilikua mgombea and i was one of them.tulienguliwa lakini haikunihalalishia kufanya ujinga.Kama ni kutofautina kimawazo nimetofautiana na nimeendelea bila kuhujumu transformation process.Kama watu wenye degree wanaweza kufanya hivi,tutegemee nini kutoka kwa viongozi wa mitaa,kata ambao kiwango chao cha elimu ni kidogo tena vijana wadogo kuliko hao?

Hizo expectation za materialism ni human nature.Hapo ni lazima utoe sacrifice kwa maslahi mapana coz kuna watu walikua na magari,Majumba na mali nyingine lakini walifilisika wakiwa wanakichangia chama na wengine kufungwa na hata kupoteza maisha.Hawakutoa sacrifice hii kubwa kwa ajili ya vijana wachache.they sacrificed for the right cause.Parsuing narrow interest hapa ni usaliti kwa mashujaa wetu hawa na harakati za mageuzi

The maintenance of the unity of the party is the gravest concern.If the party let itself be swayed, if it sacrificed the vital elements of its own democracy, it would succeed only in exacerbating its internal struggle and in shaking its cohesion. One cannot demand of the party confidence in the apparatus when he himself has no confidence in the party. There's the whole question. Preconceived bureaucratic distrust towards the party, towards its mind and its spirit of discipline, is the principal cause of all the evils engendered by the domination of the apparatus. The party does not want factions and will not tolerate them. It is monstrous to think that it will smash, or permit anybody to smash its apparatus. It knows that this apparatus is composed of the most valuable elements, embodying the greatest part of the past experiences. But it wants to renew it and to remind it that it is its apparatus, that it is elected by it and that it must not detach itself from it.

Tunapambana na adui ambaye ni CCM na mfumo mzima.Yet some people among us are hell bent trying to sabotage this grand mission by trivialize issues.Ni lazima hatua kali zichukuliwe tena kwa haki na kutoa fundisho.Tubakie na adui mmoja tu CCM.Ni bora wakatukane wakiwa nje ya party system kuliko ilivyo hivi sasa kwani hata wakitukana wakiwa nje matusi yao hayatakua mapya.Hivi sasa wanaweza wakaonekana ni reliable source of information kumbe wanapotosha tu.So ni lazima M4C ipite sasa ndani kwa ndani kusafisha kwanza na nitaunga mkono

Ben, wahenga walisema, ukicheka na nyani.....

we must get rid of them all, VERY SOON
 
naunga mkono hoja. Hata jimboni kwetu ukonga kuna tetesi ya kiongozi mmoja wa bavicha kununuliwa na uongozi wa ccm wa wilaya. Nasikia wanaandaa siku ya mapokezi yatakayoshirikisha viongozi wa wilaya wa ccm na hotuba yake ya kuitukana chadema imeshaandaliwa. Sisi tunafuatilia suala hili kwa karibu.

Vile vile kinachotusikitisha ni kwamba, kabla ya kwenda ccm alienda makao makuu na kuchukua kadi 200 za chadema, sijui wana malengo gani.

Hawa watu wanatusumbua sana ndio maana nasema nakubaliana na pendekezo la saanane, hivi virusi viondolewe.

vipi hujaenda itv kwenye malumbano ya hoja?ungelisemea hilo ungesikika nchi nzima
 
Cdm wawe makini,sehemu ambayo chadema wanahitaji kuiunda upya ndani ya chama ni BAVICHA na BAWACHA.mfano Bavicha mikoani na wilayani haijakaa vizuri na hili ni eneo linalosadikika kununuliwa kirahisi na magamba, na pia vijana wengi wanarubuniwa na ccm kwa kuhaidiwa vyeo serikalini na kwenye ccm. Cdm ifuatilie hilo na ichukue hatua.
 
Cdm wawe makini,sehemu ambayo chadema wanahitaji kuiunda upya ndani ya chama ni BAVICHA na BAWACHA.mfano Bavicha mikoani na wilayani haijakaa vizuri na hili ni eneo linalosadikika kununuliwa kirahisi na magamba, na pia vijana wengi wanarubuniwa na ccm kwa kuhaidiwa vyeo serikalini na kwenye ccm. Cdm ifuatilie hilo na ichukue hatua.

ben ni role model wa vijana Tanzania.Waasi muda wao wa kufukuzwa umefika.
 
Last edited by a moderator:
Unapenda kuingilia thread za watu ili kuziharibu.Sitaki kabisa uguse thread zangu.Nenda sasa Lumumba kachukue bahasha yako.Huna hata aibu..........

Thread zote hapa mali ya JF sasa nashangaa zimekuwa mali zako hehehe
 
Mbona kuwa muasi maana yake tayari wameshajitimua wao wenyewe au uasi huu ni mwingine?
 
Ben
You have said all my brother.
Chadema huu ni wakati sasa wa kuwafukuza hawa waasi.Ni vizuri watimuliwe muda huu kabla hatujafanya uchaguzi wa ndani ya chama.

Hiki kikundi cha waasi kinajulikana kwa muda sasa kifukuzwe ili wapate muda mzuri wa kuitukana Chadema wakiwa huru kule CCM kuliko sasa wanavyoichafua Chadema kupitia mitandao.

Ni wakati sasa wa John Heche na kamati yake kuwafukuza hawa wahuni ndani ya Bavicha na chama kitamalizia

katika vuguvugu la siasa za ukombozi zinazoongozwa na chadema, sio ajabu kutokezea kwa mamluki kama hivi. kauli ya Ben Saanane iungwe mkono kwa vitendo. Ninaamini chadema itafanikisha hili maana chadema sio wageni wa kuchukua hatua makini za kinidhamu. Ombi langu kwa viongozi wa BAVICHA ni wachukue hatua haraka
 
katika vuguvugu la siasa za ukombozi zinazoongozwa na chadema, sio ajabu kutokezea kwa mamluki kama hivi. kauli ya Ben Saanane iungwe mkono kwa vitendo. Ninaamini chadema itafanikisha hili maana chadema sio wageni wa kuchukua hatua makini za kinidhamu. Ombi langu kwa viongozi wa BAVICHA ni wachukue hatua haraka.........

Mkuu 50thebe ni kweli usemayo mkubwa.
 
Huyu ben saanane si ndio alomuita zito msaliti alitaka kutugawanya ataondoka yeye chadema itabaki imara kama wewe ben mwanaume kweli nenda ukajibu aluchosema zito kumbe hata kukujua hakujui na hili suala namfikishia mbowe kama mwenyekiti ajue namna ya ku deal na watu kama wewe ben huijui siasa waachie wenyewe kina lema na makamanda wa ukweli sio ww kamanda wa jamii forum
 
Back
Top Bottom