BAVICHA Ifukuze waasi wote - Ben Saanane

BAVICHA Ifukuze waasi wote - Ben Saanane

Je i halali kwa mwanachama kumwita katibu wake mkuu kwenye mitandao kuwa ni malaya?

Kama ni malaya na kuna kila ushahidi ikiwemo kumuweka kimada wake kwenye shughuli za kichama unataka aitwe vipi? Huyo ni malaya tu hata akitetewa na nani ataendelea kuwa malaya na mfano mbaya kwa watoto wetu kuiga.
 
Kivuli cha Zitto kinawatesa wengi, mlipoteza muda mwingi sana kumdhibiti Zitto mkidhani ndioTarget kumbe ni kijana anaepigania haki yake hao mliokuwa mnawakumbatia ndo walikuwa nyoka, Anzeni mazoezi ya kuandamana kupinga matokeo ya Urais na Mameya 2015 pamoja na kulala viwanjani kuwaombea laana washindi!

wewe ni lazima utakuwa na utapiamlo na si bure.
 
Mkuu picha liko hivi huyo anayemsema mamluki na yeye anasema bwana M. Aweda ni mamluki tatizo lililopo baina yao ni kwamba kila m1 anahofu na mwenzie ktk mbio za ubunge 2015.
Nipo ukonga so nawajua hawa ndg hata wakikutana wanasalimiana kinafiki.

Mjadala huu uko very clear na mimi naunga mkono wito huo kwa asilimia mia moja, lakini kwa ajili ya kuweka kumbukumbu sahihi nitalisemea hili la ubunge Ukonga.
So far sijaona kiongozi yeyote wa BAVICHA ndani ya jimbo la Ukonga anayeweza kuwa na ushawishi wa kisiasa zaidi ya Mikael P Aweda.

Kuna baadhi ya vijana wamejiingiza katika siasa siku za hivi karibuni na kujipa matumaini ya kwamba wanaweza kuwa wabunge bila hata kutafakari kama wanao uwezo wa kuwa wabunge. Na kwa mtiririko wamejikuta wakihaha kila kona kutafuta uwezeshaji na kutokana na hilo wameishia mikononi mwa ccm, na katika kuahidiwa kutimiziwa matakwa yao wamelazimika kuleta vurugu kwenye chama kwa kudhani kwamba watafanikiwa aidha kwa kupitia chadema, ama ccm incase wamefanikiwa kuivuruga Chadema ili kuirahisisha kazi ya ccm kwani kwa hali halisi ya sasa ni ndoto za mchana kwa ccm kushinda Ukonga.
 
Last edited by a moderator:
Kama ni malaya na kuna kila ushahidi ikiwemo kumuweka kimada wake kwenye shughuli za kichama unataka aitwe vipi? Huyo ni malaya tu hata akitetewa na nani ataendelea kuwa malaya na mfano mbaya kwa watoto wetu kuiga.

ha ha ha ha! Mzimu wa Dr. Utawakimbiza mpaka mnaingia kaburini, mlikuja kwa njia 1 na mtatawanyika kwa njia 7.
 
Mkuu picha liko hivi huyo anayemsema mamluki na yeye anasema bwana M. Aweda ni mamluki tatizo lililopo baina yao ni kwamba kila m1 anahofu na mwenzie ktk mbio za ubunge 2015.
Nipo ukonga so nawajua hawa ndg hata wakikutana wanasalimiana kinafiki.

Kamanda Aweda ataweka maelezo yote hapa jamvini.
 
Mjadala huu uko very clear na mimi naunga mkono wito huo kwa asilimia mia moja, lakini kwa ajili ya kuweka kumbukumbu sahihi nitalisemea hili la ubunge Ukonga.
So far sijaona kiongozi yeyote wa BAVICHA ndani ya jimbo la Ukonga anayeweza kuwa na ushawishi wa kisiasa zaidi ya Mikael P Aweda.

Kuna baadhi ya vijana wamejiingiza katika siasa siku za hivi karibuni na kujipa matumaini ya kwamba wanaweza kuwa wabunge bila hata kutafakari kama wanao uwezo wa kuwa wabunge. Na kwa mtiririko wamejikuta wakihaha kila kona kutafuta uwezeshaji na kutokana na hilo wameishia mikononi mwa ccm, na katika kuahidiwa kutimiziwa matakwa yao wamelazimika kuleta vurugu kwenye chama kwa kudhani kwamba watafanikiwa aidha kwa kupitia chadema, ama ccm incase wamefanikiwa kuivuruga Chadema ili kuirahisisha kazi ya ccm kwani kwa hali halisi ya sasa ni ndoto za mchana kwa ccm kushinda Ukonga.

mkuu ahsante.
 
Last edited by a moderator:
Kwa kweli kama alivyosema hapo juu bwana Molemo kua ushahidi wa Video juu ya hawa Mamluki basi hyo Video itumike hvyo hvyo kutimua Mamluki maana wamekua kero hasa kitendo chao cha kumtusi Dr.Slaa.
 
Mjadala huu uko very clear na mimi naunga mkono wito huo kwa asilimia mia moja, lakini kwa ajili ya kuweka kumbukumbu sahihi nitalisemea hili la ubunge Ukonga.
So far sijaona kiongozi yeyote wa BAVICHA ndani ya jimbo la Ukonga anayeweza kuwa na ushawishi wa kisiasa zaidi ya Mikael P Aweda.

Kuna baadhi ya vijana wamejiingiza katika siasa siku za hivi karibuni na kujipa matumaini ya kwamba wanaweza kuwa wabunge bila hata kutafakari kama wanao uwezo wa kuwa wabunge. Na kwa mtiririko wamejikuta wakihaha kila kona kutafuta uwezeshaji na kutokana na hilo wameishia mikononi mwa ccm, na katika kuahidiwa kutimiziwa matakwa yao wamelazimika kuleta vurugu kwenye chama kwa kudhani kwamba watafanikiwa aidha kwa kupitia chadema, ama ccm incase wamefanikiwa kuivuruga Chadema ili kuirahisisha kazi ya ccm kwani kwa hali halisi ya sasa ni ndoto za mchana kwa ccm kushinda Ukonga.

Mwita Maranya
Asante sana kwa kuweka wazi hili jambo.Appreciated!
 
Last edited by a moderator:
Makamanda wa Chadema wengi ni waganga njaa tu.
 
Akijibu hoja ya Ben,mmoja wa wasaliti hao ameandika haya:

"Juliana Shonza Naona unafanya vizuri sana kazi yako uliyotumwa.
Mimi na wewe nani anatumiwa ben?
Let me tell u all one thing,kuna watu wasipomtaja shonza hawaishi mjini ,kwa ushauri tu hapa sio mahali sahihi pakumwajibisha shonza kwa hayo mnayomtuhumu pelekeni maoni na mawazo yenu chamani hapa sana sana naona ni kelele za wafa maji .
What shonza benefit for her being a chadema member and leader of a youth wing?
Kiasi kwamba mumtishe kwa hoja zenu mfu na dhaifu kiasi hicho?
Mimi ni msomi,mfanyabiashara na mwanasiasa.
Siasa sio inayoniweka mjini you guys ,mimi silipwi senti tano kwakuwa makamu au mwanachadema sasa hizo consequences mnazozizungumzia ni zipi hasa hapo?
Mtoa tamko anaitwa eddo mwamalala mmeacha kujadili hoja aliyoitoa kuhusu slaa kuwa na kadi mbili mmeanza kumjadili shonza.
Au ndo wale wale wanaoumwa ugonjwa uitwao shonzafobia?

Naona mna uhakika sana na hayo mnayoyapigia kelele mnasubili nini kuchukua maamuzi hayo mnayoyaita magumu?
Andamaneni mpaka makao makuu kinondoni pelekeni huko hoja zenu.
Ila mkiona mnafaidika sanaaaaaaa kwakumtaja taja shonza,shonza
endeleeni maana mwingine ndio kazi yake aliyoajiliwa.
Poleni sana nimeamini hata bundi hujinadi kuwa yeye ni kuku.
Maana nimemwona bundi humu akijinadi kuwa yeye ni kuku wa kienyeji.
Ili badae akapokee ujira wa mwiha.
Kwa leo ni hayo tu guys."
Huyu amekiri kuwa mi mfanyabiashara na mwanasiasa.Thats's why Nape amewanunua kirahisi sana hawa wachumia tumbo.
 
Akijibu hoja ya Ben,mmoja wa wasaliti hao ameandika haya:

"Juliana Shonza Naona unafanya vizuri sana kazi yako uliyotumwa.
Mimi na wewe nani anatumiwa ben?
Let me tell u all one thing,kuna watu wasipomtaja shonza hawaishi mjini ,kwa ushauri tu hapa sio mahali sahihi pakumwajibisha shonza kwa hayo mnayomtuhumu pelekeni maoni na mawazo yenu chamani hapa sana sana naona ni kelele za wafa maji .
What shonza benefit for her being a chadema member and leader of a youth wing?
Kiasi kwamba mumtishe kwa hoja zenu mfu na dhaifu kiasi hicho?
Mimi ni msomi,mfanyabiashara na mwanasiasa.
Siasa sio inayoniweka mjini you guys ,mimi silipwi senti tano kwakuwa makamu au mwanachadema sasa hizo consequences mnazozizungumzia ni zipi hasa hapo?
Mtoa tamko anaitwa eddo mwamalala mmeacha kujadili hoja aliyoitoa kuhusu slaa kuwa na kadi mbili mmeanza kumjadili shonza.
Au ndo wale wale wanaoumwa ugonjwa uitwao shonzafobia?

Naona mna uhakika sana na hayo mnayoyapigia kelele mnasubili nini kuchukua maamuzi hayo mnayoyaita magumu?
Andamaneni mpaka makao makuu kinondoni pelekeni huko hoja zenu.
Ila mkiona mnafaidika sanaaaaaaa kwakumtaja taja shonza,shonza
endeleeni maana mwingine ndio kazi yake aliyoajiliwa.
Poleni sana nimeamini hata bundi hujinadi kuwa yeye ni kuku.
Maana nimemwona bundi humu akijinadi kuwa yeye ni kuku wa kienyeji.
Ili badae akapokee ujira wa mwiha.
Kwa leo ni hayo tu guys."
Huyu amekiri kuwa mi mfanyabiashara na mwanasiasa.Thats's why Nape amewanunua kirahisi sana hawa wachumia tumbo.

Mnyakatari
Point taken.Kwa uhakika Ben kawashika pabaya hata huyu msaliti ametamka maneno ya kukata Tamaa.Tayari amekiri kushindwa.Dhambi ya kununuliwa ni mbaya sana.

Copy to Shardcole.
 
Umesema kweli mkuu maana ndicho kitachofanyika.
Slaa ni mamluki ndani ya cdm huyo ndo anapaswa afukuzwe.
Shonza ni kijana mtiifu kwa chama mwenye mapenzi na chama chake ila anapozwa na ukweli wake maana cdm hawataki mtu mkweli tujikumbushe ya chacha wangwe na sherembi(r.i.p)
Na hiki ndicho kinachomponza zitto chadema.
Hahaaaa inaonekana huyo binti ni jasiri na shupavu kama pawa mabula anafaa kuwa mwenyekiti wa chadema taifa kama kweli amemshughulikia huyo babu.
Maana wengine wanamuonaga kama ni mungu mtu.
Problem.

Wewe Juliana na fake ID.
 
Mnyakatari
Point taken.Kwa uhakika Ben kawashika pabaya hata huyu msaliti ametamka maneno ya kukata Tamaa.Tayari amekiri kushindwa.Dhambi ya kununuliwa ni mbaya sana.

Copy to Shardcole.

Mkuu umesomeka cleary.....
 
Mjadala huu uko very
clear na mimi naunga mkono wito huo kwa asilimia mia moja, lakini kwa
ajili ya kuweka kumbukumbu sahihi nitalisemea hili la ubunge Ukonga.
So far sijaona kiongozi yeyote wa BAVICHA ndani ya jimbo la Ukonga
anayeweza kuwa na ushawishi wa kisiasa zaidi ya Mikael P
Aweda
.

Kuna baadhi ya vijana wamejiingiza katika siasa siku za hivi karibuni na
kujipa matumaini ya kwamba wanaweza kuwa wabunge bila hata kutafakari
kama wanao uwezo wa kuwa wabunge. Na kwa mtiririko wamejikuta wakihaha
kila kona kutafuta uwezeshaji na kutokana na hilo wameishia mikononi mwa
ccm, na katika kuahidiwa kutimiziwa matakwa yao wamelazimika kuleta
vurugu kwenye chama kwa kudhani kwamba watafanikiwa aidha kwa kupitia
chadema, ama ccm incase wamefanikiwa kuivuruga Chadema ili kuirahisisha
kazi ya ccm kwani kwa hali halisi ya sasa ni ndoto za mchana kwa ccm
kushinda Ukonga.

Chadema haina nguvu yeyote Dar , jimbo pekee wanaloweza kufurukuta ni Ubungo. MARK MY WORDS
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom