BAVICHA Ifukuze waasi wote - Ben Saanane

BAVICHA Ifukuze waasi wote - Ben Saanane

Fred Kavishe

Umeonyesha wewe ni mwanamapinduzi hasa.Nina swali moja kwako:Vijana hawa tayari upo ushahidi usio na shaka kwamba wamehongwa mamilioni ya Fedha kwa lengo la kuua chama na kazi ya kwanza waliyopewa ni kumuua kisiasa kiongozi namba moja tishio nchini Dr Slaa.Sasa nakuuliza Je,watu hawa waachwe tu wakamilishe kazi waliyopewa? Ukinijibu hili nitakuuliza lingine.
Molemo, namimi naomba kuuliza kwamba ikiwa ushahidi wote huo upo NI NINI KINASUBIRIWA KUWATIMUA?

Watupwe nje sasa!
Asiyeziba ufa .....

Tuanze 2013 tukiwa safi.
 
Last edited by a moderator:
Naunga mkono hoja. Hata jimboni kwetu Ukonga kuna tetesi ya kiongozi mmoja wa Bavicha kununuliwa na uongozi wa CCM wa wilaya. Nasikia wanaandaa siku ya mapokezi yatakayoshirikisha viongozi wa wilaya wa CCM na hotuba yake ya kuitukana CHADEMA imeshaandaliwa. Sisi tunafuatilia suala hili kwa karibu.

Vile vile kinachotusikitisha ni kwamba, kabla ya kwenda CCM alienda makao makuu na kuchukua kadi 200 za CHADEMA, sijui wana malengo gani.

Hawa watu wanatusumbua sana ndio maana nasema nakubaliana na pendekezo la Saanane, hivi virusi viondolewe.
haa haa haa haa haa kaka hofu ya ubunge inakupa homa sana nishamjua unayemlenga na yeye ana hisia hizo hizo na kwako.
 
Molemo, namimi naomba kuuliza kwamba ikiwa ushahidi wote huo upo NI NINI KINASUBIRIWA KUWATIMUA?

Watupwe nje sasa!
Asiyeziba ufa .....

Tuanze 2013 tukiwa safi.

Soki
Taarifa nilizo nazo ni kwamba Kamati kuu itakutana siku chache zijazo.Tutatumia njia hizi hizi na nyinginezo kuwashinikiza wachukue maamuzi magumu.
 
Last edited by a moderator:
kubishana na Ritz ni sawa na kubeba maji kwenye gunia! mwacheni ndivo alivo na upeo wake umekomea hapo! Atalipwa je??

Huyo Ritz akilala anaota Dr. Slaa. Karibu kila post yeye ni Dr Slaa. NAMHURUMIA SANA Ritz

Dr Slaa ni namba nyingine, utapata pressure bure!

Na vijipost vyako vya kumponda vinatufanya tumpende zaidi!

MASKINI Ritz na Dr Slaa!
 
Last edited by a moderator:
Naona hujanielewa wewe. But for your information mimi ni mmoja wao wa wengi watakaohama CDM kama Dr Slaa hatajutia dosari ya kuwa na kadi ya Magamba, fullstop.
Kwa mtu mwenye uwezo mdogo wa kufikiri kama wewe hata ukihama CHADEMA hakuna madhara hata kidogo. Nakushangaa sana kwanini hujaondoka!
 
Pro-Chadema JF ndio watakaozimisha Chadema ni suala la muda...ndani ya Chadema kila mtu ananulika tatizo bei tu.
 
Huyo Ritz akilala anaota Dr. Slaa. Karibu kila post yeye ni Dr Slaa. NAMHURUMIA SANA Ritz

Dr Slaa ni namba nyingine, utapata pressure bure!

Na vijipost vyako vya kumponda vinatufanya tumpende zaidi!

MASKINI Ritz na Dr Slaa!

Unachekesha sana wewe tena wakunihurumia mie? Mie siitaji chochote kutoka kwako.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu mbona hueleweki? Ubunge unahusiana nini na mamluki?

Mkuu picha liko hivi huyo anayemsema mamluki na yeye anasema bwana M. Aweda ni mamluki tatizo lililopo baina yao ni kwamba kila m1 anahofu na mwenzie ktk mbio za ubunge 2015.
Nipo ukonga so nawajua hawa ndg hata wakikutana wanasalimiana kinafiki.
 
Kwa hiyo nyie Pro-Chadema JF mnataka wanachama wote wa Chadema lazima wawe na fikra moja tu ya kumsifia Dr Slaa yeyote atakayepinga naye lazima afukuzwe chama.
 
hivi kwa nini Zitto hajawahi kukemea vijana mamluki ndani ya CHADEMA?


Kivuli cha Zitto kinawatesa wengi, mlipoteza muda mwingi sana kumdhibiti Zitto mkidhani ndioTarget kumbe ni kijana anaepigania haki yake hao mliokuwa mnawakumbatia ndo walikuwa nyoka, Anzeni mazoezi ya kuandamana kupinga matokeo ya Urais na Mameya 2015 pamoja na kulala viwanjani kuwaombea laana washindi!
 
Naomba kutofautiana na wachangiaji walio wengi ndani thread hii, nachokiona mimi ni kuwa ndani ya BAVICHA kuna mgongano wa kimaslahi na zaidi maslahi ya kifedha, inavyoonekana kuna kundi moja linafaidi zaidi fedha za chama kwa kujipa safari za kuzunguka Nchi nzima na kundi la pili ambalo halina safari hizo na zaidi linahoji uhalali wa matumizi ya fedha kwa baadhi ya viongozi wa BAVICHA na matokeo halisi ya ziara zao za kila siku.

Ni vizuri watu wasiingizwe mkenge kwa kushabikia tu, makundi haya mawili lazima yataanza kuhujumiana kwa kutungiana tuhuma, na ni wazi kundi litakaloibuka washindi ni lile lenye mafungamano na magazeti kama Tanzania daima nk.CHADEMA wawe makini sana wasipoweza kuweka mipango yao sawa watawakwaza wapenda mabadiliko kwa kukumbatia watu wanaojipendekeza kwa mwenyekiti na katibu mkuu na kuwazushia wenzao tuhuma kila kukicha.Inavyoonekana ndani ya chadema ni viashiria vya tabaka la kiuongozi mwenye macho anaweza kuona, tujadili kwa manufaa ya Taifa na mabadiliko na sio kwa ubinafsi na ushabiki.

Mkuu PhD heshima kwako! Je i halali kwa mwanachama kumwita katibu wake mkuu kwenye mitandao kuwa ni malaya? Je kuhubiri ukanda na ukabila chamani?
 
Last edited by a moderator:
Kuweni macho na mapandikizi kwenye chama, kadi kwa taarifa yenu wakati wa chama kimoja kila mtu alitakiwa kuwa na kadi ya ccm na lazima kuaoma miezi mitatu, vinginevyo hupati nafasi chuo, ama kazi, baada ya vyama vingi na yote yanayokemewa na vyama vya upinzani mtu kuwa na kadi asiyoilipia sio hoja ya msingi.
Tuangalie chadema na vyama vingine viko wapi, kutetea maslahi ya wananchi. Pingo

Ndiyo na hata mimi niliipata enzi hizo lakini si arudishe tu, kuna ubaya gani bana? Yeye mbona aliichukua yangu kwa mbwembwe? Ingekuwa Zitto angefukuzwa chama nina uhakika.
 
Kivuli cha Zitto kinawatesa wengi, mlipoteza muda mwingi sana kumdhibiti Zitto mkidhani ndioTarget kumbe ni kijana anaepigania haki yake hao mliokuwa mnawakumbatia ndo walikuwa nyoka, Anzeni mazoezi ya kuandamana kupinga matokeo ya Urais na Mameya 2015 pamoja na kulala viwanjani kuwaombea laana washindi!

ndio maana manfeli!!!sasa hapo umejibu swali?
 
Ndiyo na hata mimi niliipata enzi hizo lakini si arudishe tu, kuna ubaya gani bana? Yeye mbona aliichukua yangu kwa mbwembwe? Ingekuwa Zitto angefukuzwa chama nina uhakika.

akili kama za mtela hizi, si bure.
 
Jihadharini lakini. Msije mkafukuza watiifu katika chama kwa kudhani ni mamluki na kuwaacha mamluki wenyewe! Hapo itakuwa hatari.

Umesema kweli mkuu maana ndicho kitachofanyika.
Slaa ni mamluki ndani ya cdm huyo ndo anapaswa afukuzwe.
Shonza ni kijana mtiifu kwa chama mwenye mapenzi na chama chake ila anapozwa na ukweli wake maana cdm hawataki mtu mkweli tujikumbushe ya chacha wangwe na sherembi(r.i.p)
Na hiki ndicho kinachomponza zitto chadema.
Hahaaaa inaonekana huyo binti ni jasiri na shupavu kama pawa mabula anafaa kuwa mwenyekiti wa chadema taifa kama kweli amemshughulikia huyo babu.
Maana wengine wanamuonaga kama ni mungu mtu.
Problem.
 
Back
Top Bottom