tatizo baadhi ya vijana kama nyie wanairobi mnadharau,kebehi pia mwajifanya wajuwaji......kwa sababu sisi ni washamba sana, hujajua?
kweli......kabisa inabidi siku team dar tukutane tuangushe shampeinNiliwahi kumwambia mkenya mmoja Mombassa
Mtanzania Anamaisha bora kuliko ninyi
Nimepita vijiji vingi kenya kiukweli wana danganywa wapo juu hakuna lolote
Uchumi umeshikwa na Wanasiasa mafisadi
Mkenya wakawaida ni funza tupu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Speak of the devil
kutokana na uhaba wa ardhi,wakazi wengi wa nairobi hawamiliki nyumba zao binafsi.
asilimia kubwa ni wapangaji walio-rent nyumba zinazomilikiwa na kikundi kidogo cha wakenya toka kabila la Kikuyu.
that being said,i present to you a sample of random photos showing private houses owned by common people of dar es salaam.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mlemavu mpaka abebwe hapo...maana yake nin sasa station yenu ya treni haiendani na hyo uchafu aiseee muirudishe chinahapana sio captain peke yake pia passengers wanatumia ngazi. kwanza ya black.
ndege iwekwe ngazi hadi treni nayo doo.....kweli mikenya ni shida
Pelekeeni hiyo Dar yenu nairaland mpewe marks.....our GREAT NAIROBI has been tried tested and proven worthy by neutral and independent minded people. Nyinyi mjitahidi ama Mombasa itakuja kuwapitatatizo baadhi ya vijana kama nyie wanairobi mnadharau,kebehi pia mwajifanya wajuwaji......
hizi city zimezidiana kuna vitu nairobi vipo dar hakuna na kuna vitu dar vipo nairobi hakuna....city haziwez fanana hata siku moja kwani zikifanana haijengi maana haswa kiushindani......
mnajifanya nairobi ndyo kila kitu wakati inamapungufu tena kibao barabara ndyo kidogo zimebeba jiji la nairobi
city yenu roads tu ...ndyo kidogo imebeba city vinginevyo ni ubrakata tumba...Hehehe. I like how you are handling them.In Kenya we just work hard and play hard.....tukishawalemea wanakuanga personal kama kawaida
Always in denial as usual. ........next....Middle economy ya kwenye makaratasi sio uhalisia....
ha haaa siku hizi tunamuita jina la MZEE WA IQatakuwa si mwingine ni my brother from another mother Edward Wanjala (mtu mwenye njaa)[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Yanii Leo siamini kama wakenya wanahaha kiasi hiki nikikumbuka 10 yrs past walivokua wanatutukana na kutukashifu....Leo siamini😀😀Pelekeeni hiyo Dar yenu nairaland mpewe marks.....our GREAT NAIROBI has been tried tested and proven worthy by neutral and independent minded people. Nyinyi mjitahidi ama Mombasa itakuja kuwapita
Soma hapo kaka siongei sanaAlways in denial as usual. ........next....
since when are kenyans say "we don't have to prove ourselves" during an online confrontation with tanzanians?!!.SMH.we don't have to prove ourselves in jamii forums. ....take it or leave it.Mtupostie huto tunyumba twenu tuone progress yenu kama wana LDC
kutoana na uhaba wa ardhi,wakazi wengi wa nairobi hawamiliki nyumba zao binafsi.
asilimia kubwa ni wapangaji walio-rent nyumba zinazomilikiwa na kikundi kidogo cha wakenya toka kabila la Kikuyu.
that being said,i present to you a sample of random photos showing private houses owned by common people of dar es salaam.
more photos are coming. stay tuned.
kweli siku hazigandi sisi tunautanua mji wenyew wanabanana banana city centerWasubiri waone electric train ya bongo within 2 yrs
ushapagawa wewehonestly i didn't know such limits of dumbness (if there is such a word) could be achieved... these niggas is impressive, they surpassed the limit!😀
ilete ......dada wanguvu maana walitusilibia sana ....yaan bora nisingekuwepo kwenye hii thread.....kwa kuwa npo watanyooka tu[emoji15] [emoji3] [emoji3]Kuna taarifa imetoka inasema Nairobi inaongoza Kwa uchafu Eac ngoja niitafute au kwa mwenye nayo[emoji23]
Ohoo MZEE WA IQ kabla ya yote karibu sana......aiseeeHahahaha! Vipi hapa unanitajataja!! Niko kazini huku naona mentions hapa zinazidi!! Hivi wewe Nairobi imekukolea akili, ikifuata na Wanjala???