Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Points
2,000

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.

Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 

Nicxie

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
4,057
Points
2,000

Nicxie

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2017
4,057 2,000
That do not diverge the fact that this crook was elected my a bunch of matatu drivers and hawkers and Bodabodas plus jobless and Hopeless humans in Nairobi,( of course you and I know their Number is 90% of Nai residents)
No intellectual will elect such ignorant fella.
And that doesn't stop the fact that the economy of Nairobi is soon overtaking the economy of muungano wa jamhuri ya Tanzania. Aren't you concerned about this?
 

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
5,160
Points
2,000

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
5,160 2,000
Mbna una hisia hvo
That do not diverge the fact that this crook was elected my a bunch of matatu drivers and hawkers and Bodabodas plus jobless and Hopeless humans in Nairobi,( of course you and I know their Number is 90% of Nai residents)
No intellectual will elect such ignorant fella.
 

Kosugi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2019
Messages
1,839
Points
2,000

Kosugi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2019
1,839 2,000
Kwn kenya ndio haina community land...wacha kujeuza gear hewani...

Mimi naongelea umilikaji wa ardhi yako binafsi, hamna cha mambo ya community land hapa...

Tunaongelea umilikaji wa tittle deed hapa...mambo na community land hta sisi zipo na hta tumeshatithishwa haswa
[/QUOTE][/QUOTE]Kwani hapa tunazungumzia nini??
Unazidi kunifanya nikuone mkumbafu.
Ardhi hapa Tz zina mgawanyiko ktk umiliki.
Kuna ya jumla,ya kimila/kijiji na hifadhi.
Na hzo ardhi umilikaji binafsi ni tofauti ndio maana zimeletwa aina mbili za umilikaji.
Kwan hapa tunazungumzia umilikaji wa nani km sio mwananchi binafsi ???
Punguzeni gongo zitawaua.
 

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
5,160
Points
2,000

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
5,160 2,000
Hayo yote unayoyasema hku pia yapo...sijui kijiji, jamii etc.
Hzo huaga ni ardhi za jumuiya...ndo manake huaga hazina tittle deed...

Tunaposema umilikaji wa ardhi, hatumaanishi ardhi ya jumuiya, eti community land...namaanisha ardhi yako binafsi yenye hati miliki...

Manake hku iwe ni ya community, itakua yako milele, vile vile ukiikatia tittle deed bado itakua ya kwako milele[/QUOTE]Kwani hapa tunazungumzia nini??
Unazidi kunifanya nikuone mkumbafu.
Ardhi hapa Tz zina mgawanyiko ktk umiliki.
Kuna ya jumla,ya kimila/kijiji na hifadhi.
Na hzo ardhi umilikaji binafsi ni tofauti ndio maana zimeletwa aina mbili za umilikaji.
Kwan hapa tunazungumzia umilikaji wa nani km sio mwananchi binafsi ???
Punguzeni gongo zitawaua.[/QUOTE]
 

Lusematic

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2017
Messages
6,594
Points
2,000

Lusematic

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2017
6,594 2,000
leteni hizo old studios tuone
we jamaa bange zinakusumbua......hii ni 3019 old studio zitoke wapi na zitakusaidia nini.....

wacha ukichaaaa

hebu kaa kisha fuatilia takwimu baina ya kenya na tanzania ni nchi ipi yenye tuzo za super brand stations na super brand tv...?

ukishapata jibu usirudi hapa na ulevi wako wa chang'aa maana huna hoja
 

Forum statistics

Threads 1,344,038
Members 515,307
Posts 32,805,628
Top