Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Points
2,000

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.

Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 

Papi Chulo

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
3,212
Points
2,000

Papi Chulo

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2018
3,212 2,000

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
5,174
Points
2,000

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
5,174 2,000
Unaongea sana...uhakiki wa nn na wakati wewe ni raia wa tanzania...kwn mru akifa hana watu?
Hzo sheria zenu bana....
Basi ndio ujue ccm ndio wamiliki wa ardhi ya tanzania...

Kisha mbna unadanganya, kemu niletee ushahidi km mda wake ukiisha ukienda ku renew ni bure
we komora sikia.... una enda ku renew ardhi but no body will ever take it from you, unless serekali ina kitaka ambapo watakulipa fidia, nikiwa na maana wana kinunua kutoka kwa mwenye kiwanja. na pia ni mfumo wa kuhakiki kama bado mwenye kiwanja yupo kwasababu kuna mwengine anaweza akawa ame fariki na hakuweza kukabithi kwa ndugu yake yoyote au mtu yeyote wakaribu.... Sasa nime kuelezea hvyo neng’eneka tena uje na point zako za ajabu.. tuta kujumuisha na wenzako wakiongozwa na baba yao....NICXIE .. lakini Nicxie mme mtoa wapi lkn.. yani ni muoongo.. ivi ni mkenya kweli?. kwasababu mnaweza kumkata. Sio kwa uwongo alio kua nao
[/QUOTE]

Kwani we unakiwanja mpaka ufanyiwee hvyo vitu?[/QUOTE]
 

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
5,174
Points
2,000

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
5,174 2,000
Kwn huaga ukienda ku lease unapewa bure..nieleze vizuri jomba, halafu pia ku renew ni bure au vp...

With facts, sitaki maneno ya vijiweni
Unaona ulivyo hutumii akili??
Si kuna kitu payment hapo kwenye leasing ??
Na ukishindwa kufanya payment on leasing nn chafuata km sio kupokonywa??
Kumbe akili zako fupi hivi???
 

Papi Chulo

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
3,212
Points
2,000

Papi Chulo

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2018
3,212 2,000
Leo ndo nimegundua jinsi kenya kuna mbumbumbu wengi sana,eti mtu anayetumia kigezo cha lugha ya kiingereza kama mtu aliyeelimika,unamchukuliaje???..
Madarasa 12 unasoma english language lakini bado tu ni mwendo wa BROKEN ENGLISH kwa kwenda mbele,
 

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
5,174
Points
2,000

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
5,174 2,000
Kwn kenya ndio haina community land...wacha kujeuza gear hewani...

Mimi naongelea umilikaji wa ardhi yako binafsi, hamna cha mambo ya community land hapa...

Tunaongelea umilikaji wa tittle deed hapa...mambo na community land hta sisi zipo na hta tumeshatithishwa haswa
We jamaa ni mkumbafu hivi??
Kuna umilikaji wa aina mbili umeusoma vema ??
Punguza upumbavu.
Kuna umilikaji ardhi wa kimila yani km mm mali yangu mwanangu aja kurithi.
Na kuna umilikaji ardhi wa hati.
Nikakutajia kuhusu NHC mathalan utamiliki ardhi yao kwa namna ya pili hapo juu.
Wewe mbona mgumu kuelewa??
[/QUOTE][/QUOTE]
 

penadu

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2016
Messages
443
Points
500

penadu

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2016
443 500
Sijakataa kuna slums Nairobi kwanza nyingi sana but at the same time the middle class is big and from the numbers, its much bigger than that of Dar. Which is what most Kenyans are arguing hapa. Unless you come with a different figure from a reputable source. No offense intended. This is typical Nairobi below, like any other city in a developed country.

View attachment 1227371

View attachment 1227366

View attachment 1227370
Meaning you are chasing away the lower class in the city kama mnavunja slums na kujenga middle class meaning hamtaki low class Nairobi? Usisahau Dar es salaam ni bandari salama kila mtu akaribishwa na kila mtu atajenga na kuishi kutokana na kipato chake hii ndio Dar es salaam
 

Kosugi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2019
Messages
1,841
Points
2,000

Kosugi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2019
1,841 2,000
Umeelewa ufafanuzi wa kule juu??
Naona gongo zinakuvuruga buddah.

Asa ww utasemaje mtu ana lease ilhali ht asipolipia ile mali hapokonywi???
Duh pole sana.

Nakusisitiza kuna umilikaji aina mbili Tz wa ardhi ,umilikaji wa ardhi wa kimila na wa hati.
Wa hati mostly inakua kuhusu viwanja vya hifadhi na jumla vilivyopo chini ya serikali yan vyamilikiwa na serikali.
Usiponielewa hapo kajambe mbele maana hadi article nilikuletea ya land act ukashindwa kuelewa.
Kwn huaga ukienda ku lease unapewa bure..nieleze vizuri jomba, halafu pia ku renew ni bure au vp...

With facts, sitaki maneno ya vijiweni
 

Kosugi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2019
Messages
1,841
Points
2,000

Kosugi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2019
1,841 2,000
Hautoi hela ww ni bure acha ubishi wa kijinga.
Halafu imeekwa hvyo kuhakiki mali yako wewe mmiliki halali maana siku hz kuna migogoro ya ardhi na kuibiana ardhi na wapo wanaouza ardhi kiholela kumbe sio zao.
SIJUI KM ULISHAWAHI KULIFIKIRIA HILI AMA UKO MYOPIC TU???
Unaongea sana...uhakiki wa nn na wakati wewe ni raia wa tanzania...kwn mru akifa hana watu?
Hzo sheria zenu bana....
Basi ndio ujue ccm ndio wamiliki wa ardhi ya tanzania...

Kisha mbna unadanganya, kemu niletee ushahidi km mda wake ukiisha ukienda ku renew ni bure
Kwani we unakiwanja mpaka ufanyiwee hvyo vitu?[/QUOTE][/QUOTE]
 

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
5,573
Points
2,000

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
5,573 2,000
Has that stopped Nairobi from being $6 billion short of matching Tanganyika's economy?
That do not diverge the fact that this crook was elected my a bunch of matatu drivers and hawkers and Bodabodas plus jobless and Hopeless humans in Nairobi,( of course you and I know their Number is 90% of Nai residents)
No intellectual will elect such ignorant fella.
 

Nicxie

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
4,074
Points
2,000

Nicxie

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2017
4,074 2,000
Meaning you are chasing away the lower class in the city kama mnavunja slums na kujenga middle class meaning hamtaki low class Nairobi? Usisahau Dar es salaam ni bandari salama kila mtu akaribishwa na kila mtu atajenga na kuishi kutokana na kipato chake hii ndio Dar es salaam
Na matunda yake ni kwamba mko na uswazi aka dream houses kila mahali ndani ya jiji lenu
 

Forum statistics

Threads 1,344,262
Members 515,354
Posts 32,813,361
Top