Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Tanzania mna style gani basi...ama niile mtu ywaimba hku maneno mengine anatamka ni km yuko kijiweni...sikiza watu km akina otile wanvyotamka maneno...

Si eti mtu unaimba wimbo huku unataja maneno km hujielewi...
Hv kenya mnajua kuimba??!!!!!!
Nyie mna nyimbo gan mmeimba zika trend kumzidi Diamond ama Ali kiba??!!!!!
Nothing there is.
 
Matusi huaga ni dalili za kushindwa...mi nadhani wewe huwajui wamarekani..unawaskiaga tu...patana na hta mmoja siku hyo ndio utajua...

Jamaa wanawadharau mpka jamaa wa kutokea europe..wanaona ni km wao wameendelea na hakuna km wao
Hivi unajua kuwa Uefa hadi America wanaitazama??!!!!!!!!!!
Na hv unajua kuwa USA iliiomba Barca ije ichezee mechi zake za Spanish cup kule kwao ili wapate ukuza mpira zaidi?!!!!!
Kama hulijui hilo pole yako.
Football rules the world.
Hao USA unaowasifia 2016 waliwaomba Copa America South America washiriki mashindano ya kombe la Copa America ili wakuze vipaji vya mpira bahati mbaya wakakutana na messi Argentina akawalamba nne wakatoka.
Yani utake usitake USA ana hamu alitawale soka ila anashindwa ndio maana anatafuta kila namna kufanya hvyo.
 
We dogo unarukia mashaza matako wazi[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]utapasuka mkundu...

Nani kasema hapa american football ni mpira wa miguu...duh!!km huelewi mada imeanzaje kaa pembeni...
Football ni mpira gan km sio wa miguu??!!!!
You might be a walking dead.
 
Unaposema watatamba kwingine isipokua nchi moja unaona mwenyewe ni nani maarufu duniani. Kuhusu swala la mastaa wao nchi nyingi zina mastaa wao mfano wa pili kutoka usa ni india kwa kupenda mastaa wao wa cricket au waigizaji wao. Sasa wewe unapochagua staa wa usa na kumpa umaarufu kuliko staa wa football anaekubalika na nchi nyingi unanipa mashaka, ni kama demu anaeamua kupenda timu fulani kisa men wake anaishabikia
 
Namshangaa huyu jamaa.
Eti anataka amfananishe kobe Bryant na Messi kwa mfano.
Ilhali Messi worldwide anajulikana na kukubalika huyo Bryant wanamkubali huko kwao me mwenyewe nimemjulia kobe ktk gazeti.
 
 
We kaa pembeni buda...tutachoshana bure
 
Sasa wamerekani hawalijui hilo...wao bora n mtu wao...si km kwenu bongo rooney kaja mkawasahau ma star..mpka wengine wametokwa na wazimu...

Thats why wanajiita superpower..kw sababu ya vitu vidogo vidogo tu km hvyo
Namshangaa huyu jamaa.
Eti anataka amfananishe kobe Bryant na Messi kwa mfano.
Ilhali Messi worldwide anajulikana na kukubalika huyo Bryant wanamkubali huko kwao me mwenyewe nimemjulia kobe ktk gazeti.
 
Sasa wamerekani hawalijui hilo...wao bora n mtu wao...si km kwenu bongo rooney kaja mkawasahau ma star..mpka wengine wametokwa na wazimu...

Thats why wanajiita superpower..kw sababu ya vitu vidogo vidogo tu km hvyo
Post 158077 ina jibu lako.
Au hukuisoma man??!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…