Sio mm usinilaumu ni google earth mzungu sio mjinga[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 1166333
Sasa hapo nini cha ajabu!!Bwahahaaaa!!umeumia kuona huruma imeendelea kushinda huo uwanja wenu wa dhambi..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]vitu km hv katika uwanja wa dhambi ni mwiko[emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 1166388
Jamaa atakuwa anaishi Huruma!Sasa hapo nini cha ajabu!!
Huruma ni slum ,acha ubishi..
Buda huna jipya, unacholalamika ni kuona rangi ya Bendera ya Taifa ukaona hamna jinsi ya kuitupia mtandaoni na kusema lipo kenya. Unajisumbua bure hapo ganda la ndizi sahauAcha unisumbue na kunitesa ila hiyo poor and ugly design
ππππππππππ so mzungu ni mjinga au sio yani aweke sattelite ya mabilioni alaf awe mjingaBwahahaaaa!!umeumia kuona huruma imeendelea kushinda huo uwanja wenu wa dhambi..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]vitu km hv katika uwanja wa dhambi ni mwiko[emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 1166388
Mombasa kisumu hakuna kwani??? Likoni bridge toka mumeanza kutangaza ni miaka 50 sasa πππππ
Munajifanya kujitapa hapa na hakuna kitu mumefanya cha maanaπππ
When they tried to build a Sigiri bridge in Budalang'i constituency.
Ilizinduliwa kabisa halafu ikabituka baada ya siku kadhaa! Kama si siasa za ukabila za tano tena Uhuruto wasingekuwa madarakani.πππππsigiri naikumbuka sana ilikua muda wa kuzinduliwa umekaribia alaf ikabutuka
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]sigiri naikumbuka sana ilikua muda wa kuzinduliwa umekaribia alaf ikabutuka
Yaani wabongo tunaweka rekodi na kuivunja, π
Yani wakati mnasherekea 1.5 million tourists sisi tuko 2 million! Number yetu mtasoma milele. Cha kushangaza ni kwamba nyinyi ndio wakubalike pili baada ya Waamerika kuja kutalii Kenya. Leteni kabisa hizo hela za madafu zenu tujenge nayo uchumi2018 wameingia 1.5milliion na tumetengeza 2.4b usd sasa mwaka huu wanafika 2million na tutaingiza 3b usd ππ
Kenya walipata pesa kwenye utalii less than 1b 2018ππππ niliskia masai mara kuna hoteli mpaka 20usd per night
2m alaf munatemgeneza revenue chini ya 1b usdYani wakati mnasherekea 1.5 million tourists sisi tuko 2 million! Number yetu mtasoma milele