Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

kwani umeambiwa mi msomali?
Ebu we dada mi nishakuchunguza nimegundua we ni mkenya umeolewa na mtanzania na mnaishi kigamboni
Kataa kama ni uongo
Ila nashangaa kwenye picha ako hapo kuna bendera ya tanzania na isriael
Inaonyesha jinsi gani huvutiwi na taifa lako failed state kenya
 
hayo ni mawazo yako na kama unajidanganya hivyo jichanganye kwenye 12 zangu kama sijakutatua hayo marinda
 
Ikiwezekana mtaje jina! Yaani bro wetu anampumulia halafu analeta upuuzi?
 
hayo ni mawazo yako na kama unajidanganya hivyo jichanganye kwenye 12 zangu kama sijakutatua hayo marinda
Tangu lini demu akamtatua mtu marinda?
We tuliza papa wanaume tunapozungumza we nenda kakate vitunguu
Au kama huwezi leta k hiyo tuitom be
 
jiheshimu we nyumbu siyo kila mtu anatafuta shoga humu kama mtaani kumechacha kipeleke mombasa fala kabisa
We mwanamama huna adabu inaonekana kwenu huwa hamfunzwi
Kwa kawaida wanaume tunapozungumza we mwanamke unakaa kimya huku Si kama huko kwenu mathare ambapo mnaongeaongea tu mbele za wanaume
 
We mwanamama huna adabu inaonekana kwenu huwa hamfunzwi
Kwa kawaida wanaume tunapozungumza we mwanamke unakaa kimya huku Si kama huko kwenu mathare ambapo mnaongeaongea tu mbele za wanaume
shoga ni shoga tu anyway kwanza kujibishana na wewe ni kukaribisha laana

tafuta machoko wenzako wa kujibishana nao humu mwanaume sipigagi mataarabu
 
Yaani tangu lini mtanzania akamuuliza mkenya Kama eti ameeingia darasani! Wakati nyinyi kuzungumza kizungu Shida tupu.. Kustawisha uchumi Shida tupu..watanzania wengi huja Kenya kwa Masomo ya Juu
Kwa english hadi uingie darasani?
The dumbest thing i didnt see before
 
shoga ni shoga tu anyway kwanza kujibishana na wewe ni kukaribisha laana
tafuta machoko wenzako wa kujibishana nao humu mwanaume sipigagi mataarabu
Hey mrembo
Umeshaisafisha k kwa ajili ya bwana alex
Ungebaki kwenu kenya sasa hivi ungekuwa unatafuna githeri tu hapo mathare slum
 
Uwiiiii, Kenya inabaraka?, unachekesha watu, nchi iliyojaa Tribalism, corruption, insecurity, hunger, terrorism, clans clashes and draught bado unaita baraka, mungekua na ardhi yenye rutuba na MADINI kama huku ungesema nini?, kuhusu watu mashuhuri;
1) Julius Nyerere
2) Salim Ahmed Salim
3) Asha Rose- Migiro
4) Prof. Anna Tibaijuka
5) Mbwana Samatta
6) Diamond Platnumz
7)Ally Kina

Kenya huwezi kulinganisha na Tanzania, nchi yenye amani na umoja, kwenu huko watu wanauliwa kama kuku, Mimi nikifika Kenya huwa sitoki ninakaa ndani hadi siku ya kurudi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…