Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

kama sisi tunavyowadharau kwenye mambo ya kawaida kabisa.

watu na akili timamu mnakufa njaa[emoji23][emoji23][emoji23],akili mnazitumia wapi??
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]povuuuu!!!leta mahindi bida tununue angalau na wewe utapata hela za kujikimu...wacha kupiga kelele na kuimba nyimbo za mapambio
 
unajishtukia mkuu,mimi sijakutaja wewe.

kwani nawewe ni maarufu kiasi hiki humu!!!
Ni mm hakuna mwingine kwenye hili jukwaa nae react against ujinga wa praise team,Kuna nyuzi nyingi nimeanzisha kwenye majukwaa mengine eti akina tuusan wananiuliza mbona sieleweki eti huku mnaniita mkenya basi mimi najibu tu stick kwenye hoja zangu mambo ya utaifa utaamua wewe unavyojiskia
 
kwahiyo unalazimisha uwe wewe sio!!
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]povuuuu!!!leta mahindi bida tununue angalau na wewe utapata hela za kujikimu...wacha kupiga kelele na kuimba nyimbo za mapambio
Ila leo buda umenifurahisha kuna mtu umempiga vijembe vya mguuni utafikiri anatembea gizani
 
Kwahio address yako ikionesha uko Tz huwezi kuwa mkenya? Mpo wengi Tz tena mnaongea Kiswahili kilichonyooka.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…