Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.
Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
2,402
Points
2,000
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2017
2,402 2,000
you'll pass coz it has hit you so hard like a hurricane. Tembeza kiatu urudi Mbagala uswazini
Hahaha, and what millionaire said that? did you quote yourself? damn you are desperate and pathetic as f**ck. Advice from a poor shitty ass kunyan, I'll pass
 
Walker255

Walker255

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
1,556
Points
2,000
Walker255

Walker255

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
1,556 2,000
you'll pass coz it has hit you so hard like a hurricane. Tembeza kiatu urudi Mbagala uswazini
Hujui hata maana ya mimi kusema "i'll pass" kasome English ndo urudi kwangu, tena kaanze begginers level, it'll help
 
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
2,402
Points
2,000
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2017
2,402 2,000
Masikini hata huo ushuru sidhani kama utawahi kukufikia, zote zitaliwa juu kwa leaders kwanza kabla hujaziona, you are in purgatory
wewe lipa ushuru urudi mbagala. how we will use your tax shouldn't be your godamn problem. we've managed to use our taxes well over the years to build the biggest economy in east and central Africa sasa wewe mdanganyika ndio utatoka Tandale ukuje hapa JF kutuambia jinsi ya kutumia ushuru yetu?
 
Walker255

Walker255

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
1,556
Points
2,000
Walker255

Walker255

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
1,556 2,000
wewe lipa ushuru urudi mbagala. how we will use your tax shouldn't be your godamn problem. we've managed to use our taxes well over the years to build the biggest economy in east and central Africa sasa wewe mdanganyika ndio utatoka Tandale ukuje hapa JF kutuambia jinsi ya kutumia ushuru yetu?
You have been using your taxes well over the years? Laughing my rich, hot ass off, you are on a brink of collapse! nchi inaendeshwa kwa deni, unemployment ndio usiseme na njaa juu, unajua Ethiopia ndio biggest economy on east and central Africa au unaongea na domo lako hilo kama ndoo? mimi huwa nakwambia, kajifunze kwanza ndio urudi kwangu
 
Mtyela Kasanda

Mtyela Kasanda

Member
Joined
Oct 13, 2018
Messages
81
Points
150
Mtyela Kasanda

Mtyela Kasanda

Member
Joined Oct 13, 2018
81 150
Shouldn't we be discussing this?
Baada ya Klabu ya Simba kufika hatua ya robo fainali katika michuano ya Klabu Bingwa Afrika na timu ya Gor Mahia kutolewa katika michuano ya Shirikisho, Tanzania imefika nafasi ya 12 kutoka ya 24 kwenye viwango vya ubora Afrika
Kutokana na Tanzania kufikia nafasi hiyo, kwenye michuano ya CAF kwa mwaka 2020/21 timu mbili zitashiriki kwenye michuano ya Klabu Bingwa na mbili zitashiriki michuano ya ShirikishoView attachment 1072078
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
2,402
Points
2,000
Nicxie

Nicxie

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2017
2,402 2,000
You have been using your taxes well over the years? Laughing my rich, hot ass off, you are on a brink of collapse! nchi inaendeshwa kwa deni, unemployment ndio usiseme na njaa juu, unajua Ethiopia ndio biggest economy on east and central Africa au unaongea na domo lako hilo kama ndoo? mimi huwa nakwambia, kajifunze kwanza ndio urudi kwangu
Hahaha... I thought you supposed to replace Ethiopia with danganyika in that statement. Kumbe mnajua level yenu baaado Sana? someni number kabisa
 
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
1,933
Points
1,500
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
1,933 1,500
jkemia...naona anahamisha magoli sasa...hahaaaa...anadaisha hao ni si mawaziri....mwambie kw kiswahili atawaitaje...hhhhh...

minister kw kiswahili ni waziri...cabinet secretary pia kw kiswahili waziri...
hahaaaa...hawa hawaijui kenya kumbe na zile mbwembwe zo..bwahaaaaaa...

kwhyo we mdanganyika unapinga km hao ni mawaziri...hahaaa..au unakataa?
 
Walker255

Walker255

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
1,556
Points
2,000
Walker255

Walker255

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
1,556 2,000
Hahaha... I thought you supposed to replace Ethiopia with danganyika in that statement. Kumbe mnajua level yenu baaado Sana? someni number kabisa
We mbwa tu, pisha njia, kale kwanza chakula ndo urudi hapa
 
Walker255

Walker255

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
1,556
Points
2,000
Walker255

Walker255

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
1,556 2,000
jkemia...naona anahamisha magoli sasa...hahaaaa...anadaisha hao ni si mawaziri....mwambie kw kiswahili atawaitaje...hhhhh...

minister kw kiswahili ni waziri...cabinet secretary pia kw kiswahili waziri...
hahaaaa...hawa hawaijui kenya kumbe na zile mbwembwe zo..bwahaaaaaa...

kwhyo we mdanganyika unapinga km hao ni mawaziri...hahaaa..au unakataa?
Hivi nyie huwa mna akili? mbwa mwenzio hajaongelea chochote kuhusu cabinet secetary bali alisema CECMs, na wewe sijui unaleta bangi zako umetoa wapi, kafeni mbele tu
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,914
Points
2,000
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,914 2,000
woooiiii..unataka kulinganisha county na halmashauri...poor guy...

county zina bunge lake,spika wake,MCAs ambao ndio wabunge wa kaunti,county representative(gavana)...

unaniletea story za halamashauri sijui mwenye kiti,diwanisijui mjumbe....mifumo ya kikokoloni hyo...

bwahaaaa
Sasa nani kakuambia halmashauri hivyo vyote hazina? Halmashauri zina bendera zake, council assembly, mayor, economic administration boundaries, political administration boundaries, revenues, resources, investments, stamps in short they are called local government with all essentials resembling on central government.
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,914
Points
2,000
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,914 2,000
wewe ndio zuzu. Huelewi hata jinsi local governments zinavyowork. nyie mna counties sisi tofauti ni jina ila maana ni ile ile. The US for instance, wanatumia neno states kutofautisha regional municipalities lakini jirani hapo Canada wanatumia provinces sasa sijui wewe unaelewa? It all depends with the country and the system they use kwa sababu mfano province ya British Columbia, Canada ni kubwa kuliko hata California, USA lakini California ina population kubwa zaidi na economy kubwa zaidi. In fact, if California were an Independent country, it would have been the 4th largest economy in the world. Sasa ndio ujifunze hapa kuwa it's not about size
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ Hapo kwenye size of geographical area ndio utamuua kabisa sababu kuna vojicounty vyao vina size ya mtaa wa mchambawima alafu wanaviita County yaani unaweza ukavizunguka mara 5 kwa dakika 10
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,914
Points
2,000
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,914 2,000
naona bado unazidi kuumia...hahaaa!!km mikoa kenya bado iko...lkn inajulkana km regions...unajisumbua kuleta sijui USA na canada...wacha kuhanya hanya...usilinganishe county na hzo halmashauri zenu...kila kitu mpka kipitishwe bungeni ndio kifanyike...bwahahaaaa..county ikishapewa mgaoa wake inaamua katika bunge lake nn cha kufanya...wafanyikazi wwa county watalipwa vipi...

wacha kujifnya juha...ama hujui kuna watu kw county wanapiga hela ndefu kw ajira zinazotolewa kw county...kila county ina mawaziri wake...wacha nikuelimishe kidogo brother...mradi wowote lazima uwasilishwe katika bunge la kaunti alafu waone km uatapita au laa...

we unakuja na story za wajumbe...wajumbe wana nn zaidi ya kupewa nyumba ya kuishi...bwahaaaa
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ Kumbe huko mpaka zipewe pesa na Central government, huku zina budgets zake zenyewe na revenues zake from their own sources ambazo haiwezekani zikaguswa na central government
 

Forum statistics

Threads 1,285,931
Members 494,830
Posts 30,879,334
Top