Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.
Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
4,459
Points
2,000
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
4,459 2,000
Hivi hao estim ndiyo wamejenga Morroco square?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio waliojenga PSPF Golden Jubilee, PSPF twin towers, PPF HQ, Viva Tower, NMB House na sasa wanakandamiza Morogoro Road , 6, 8 12 lanes Highway!


Sent from my iPhone 8 plus using JamiiForums
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,749
Points
2,000
Age
32
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,749 2,000
Ndio waliojenga PSPF Golden Jubilee, PSPF twin towers, PPF HQ, Viva Tower, NMB House na sasa wanakandamiza Morogoro Road , 6, 8 12 lames Highway!


Sent from my iPhone using JamiiForums
Hawa jamaa ni balaa, halafu ni local company. Inabidi washirikishwe kwenye mradi wa SGR wapate maujuzi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
4,459
Points
2,000
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
4,459 2,000
Hawa jamaa ni balaa, halafu ni local company. Inabidi washirikishwe kwenye mradi wa SGR wapate maujuzi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Walipiga Kazi nzuri Golden Jubilee Ndio maana walikubalika wakapewa kila kitu kinachofuata Kuanzia na Pspf twin towers .


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,285,428
Members 494,610
Posts 30,861,828
Top