Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.

Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 
Walker255

Walker255

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
2,475
Points
2,000
Walker255

Walker255

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
2,475 2,000
Leo nilienda Moshi kumpeleka dogo shule siku zote napitaga hapa Shanty town bila kupiga picha ila hili eneo liko poa sana, barabara za lami kila mahali utakapogeuka, diversity, na ni sehemu ambayo miti inathaminika kama uhai wa binadamu, moshi iko poa sana. Samsung s8 yangu kuisha charge nikatumia android jameni, sorry sana kwa quality ya hizi photos
1986174_IMG_20181108_130728.jpg
1986176_IMG_20181108_130734.jpg
1986162_IMG_20190125_152234.jpg
1986163_IMG_20190125_152558_1.jpg
1986164_IMG_20190125_152558.jpg
1986165_IMG_20190125_152725.jpg
1986166_IMG_20190125_154835.jpg
 
WAKUDAMSH

WAKUDAMSH

Senior Member
Joined
Sep 17, 2018
Messages
144
Points
500
WAKUDAMSH

WAKUDAMSH

Senior Member
Joined Sep 17, 2018
144 500
Leo nilienda Moshi kumpeleka dogo shule siku zote napitaga hapa Shanty town bila kupiga picha ila hili eneo liko poa sana, barabara za lami kila mahali utakapogeuka, diversity, na ni sehemu ambayo miti inathaminika kama uhai wa binadamu, moshi iko poa sana. Samsung s8 yangu kuisha charge nikatumia android jameni, sorry sana kwa quality ya hizi photosView attachment 1017125View attachment 1017127 View attachment 1017109View attachment 1017111View attachment 1017112View attachment 1017113View attachment 1017114
Patamu sana kama Geneva!!!
 
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
4,923
Points
2,000
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
4,923 2,000
Leo nilienda Moshi kumpeleka dogo shule siku zote napitaga hapa Shanty town bila kupiga picha ila hili eneo liko poa sana, barabara za lami kila mahali utakapogeuka, diversity, na ni sehemu ambayo miti inathaminika kama uhai wa binadamu, moshi iko poa sana. Samsung s8 yangu kuisha charge nikatumia android jameni, sorry sana kwa quality ya hizi photosView attachment 1017125View attachment 1017127 View attachment 1017109View attachment 1017111View attachment 1017112View attachment 1017113View attachment 1017114
Noma sana Mkuu. Pazuri sana .


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
10,581
Points
2,000
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
10,581 2,000
Leo nilienda Moshi kumpeleka dogo shule siku zote napitaga hapa Shanty town bila kupiga picha ila hili eneo liko poa sana, barabara za lami kila mahali utakapogeuka, diversity, na ni sehemu ambayo miti inathaminika kama uhai wa binadamu, moshi iko poa sana. Samsung s8 yangu kuisha charge nikatumia android jameni, sorry sana kwa quality ya hizi photosView attachment 1017125View attachment 1017127 View attachment 1017109View attachment 1017111View attachment 1017112View attachment 1017113View attachment 1017114
Hayo maeneo hua yametulia sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
4,923
Points
2,000
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
4,923 2,000
Magomeni hii au nimekosea!!?

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapa DIT akiwa ameelekea Fire, Majengo unayoaona ni Umoja wa Vijana 1&2 Ndio yanayohouse Mall kali Inaitwa Aura Mall, Na Kuna The only curved screen pale Century Cinemax. Mengine mengi pia Fanya siku moja ukatembelee.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
10,581
Points
2,000
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
10,581 2,000
Leo nilienda Moshi kumpeleka dogo shule siku zote napitaga hapa Shanty town bila kupiga picha ila hili eneo liko poa sana, barabara za lami kila mahali utakapogeuka, diversity, na ni sehemu ambayo miti inathaminika kama uhai wa binadamu, moshi iko poa sana. Samsung s8 yangu kuisha charge nikatumia android jameni, sorry sana kwa quality ya hizi photosView attachment 1017125View attachment 1017127 View attachment 1017109View attachment 1017111View attachment 1017112View attachment 1017113View attachment 1017114
Bado upo Moshi? Ungetupia mipicha ya shanty mijengo bablai...hua kumetulia sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
3,345
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
3,345 2,000
Na sisi tuliopo kazuramimba kigoma picha zetu ruksa kutuma?

Sent using my iPhone using jamiiforum app
 
swagire

swagire

Member
Joined
Jan 7, 2019
Messages
12
Points
45
swagire

swagire

Member
Joined Jan 7, 2019
12 45
Hapa DIT akiwa ameelekea Fire, Majengo unayoaona ni Umoja wa Vijana 1&2 Ndio yanayohouse Mall kali Inaitwa Aura Mall, Na Kuna The only curved screen pale Century Cinemax. Mengine mengi pia Fanya siku moja ukatembelee.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Daah napajua, sema sijacheki ki umakini

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,342,867
Members 514,837
Posts 32,766,253
Top