Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.
Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 
L

laizerg

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
705
Points
1,000
L

laizerg

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
705 1,000
Wewe una uhakika gani wabongo kwenye hii nyuzi hawana maisha!!!umefiatilia kila mmoja humu ukamuelewa sawa sawa???

Maisha magumu hayana maigizo mzee,sio masihara,ukiona mtu ananunua bundle la elfu mbili kwa siku anachezea chezea tu na kushinda mtandaoni ujue anajua anachokifanya,sio rahisi kama tunavyotaka kuaminishana.
achana naye yeye ndo ana maisha magumu asipende kugeneralize hiy
o ni poverty mentality
 
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
9,922
Points
2,000
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
9,922 2,000
Hii battle ya Kenya na Tanzania sijawahi kuilewa hata kidogo, watu hawana pesa mfukoni na wanaishi Jangwani, Tandika na Mwembe Yanga lakini wanajivunia magorofa, watu wanaishi Kibera, Mitumba na Mathare bila vyoo lakini wanajivunia kiingereza na ndege, maisha yakiwatinga wanakimbilia Ulaya nchi za Scandinavia, Ujerumani, Uholanzi nk kwenye Pochi nene lakini kiingereza hakina kipaumbele na magorofa si msamiati wao ni msamiati wa USA, China, Russia na UAE. Ethiopia wana mandege kibao fleet size 108, barabara za hatari, treni za kisasa lakini wananchi wao hawana pesa, watoto wa mitaani Addis Ababa wakucheba, kila kukucha waithiopia wahamiaji haramu wanakamatwa kwenye makontena huko Tanzania. Pamoja na kwamba Kenya airways ina ndege nyingi mara 6 ya Tanzania lakini maisha ya Kibera, Mathare ni Utata. Guys, you have to be serious, pigeni kazi acheni ubishi usioingiza pesa mfukoni.
Kwahyo point yako Ni ipi?lazima ufaham battle ziko aina nyingi,kama hii haijakupendeza pita wima, kwani wananchi wa Ethiopia wakiwa na maisha magumu wewe inakuhusu nn hasa?
Kila mtu anashughuli zake hiki Ni kijiwe cha kupeana mbili tatu kuhusu maendeleo ya miji yetu,wapi tumekosea wapi tumejaribu wapi tumeweza, inahitaji uwe timamu ndio utuelewe!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
frydlant

frydlant

Member
Joined
Feb 3, 2019
Messages
11
Points
45
frydlant

frydlant

Member
Joined Feb 3, 2019
11 45
Wewe una uhakika gani wabongo kwenye hii nyuzi hawana maisha!!!umefiatilia kila mmoja humu ukamuelewa sawa sawa???

Maisha magumu hayana maigizo mzee,sio masihara,ukiona mtu ananunua bundle la elfu mbili kwa siku anachezea chezea tu na kushinda mtandaoni ujue anajua anachokifanya,sio rahisi kama tunavyotaka kuaminishana.
Kama mtu ananunua bundle ya 2000 kila siku atafute kazi ya kufanya. Angekuwa ana wife router nyumbani kwake au ana bundle unlimited ya miezi mitatu au angalau ya mwezi mmoja ningekaa kimya
 
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2017
Messages
692
Points
1,000
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2017
692 1,000
Kama mtu ananunua bundle ya 2000 kila siku atafute kazi ya kufanya. Angekuwa ana wife router nyumbani kwake au ana bundle unlimited ya miezi mitatu au angalau ya mwezi mmoja ningekaa kimya
Tatizo lako bro ugonjwa wa siasa umekua chronic akilini mwako na mara zote ukikumbwa na huu ugonjwa unaharibu kinga akilini mwako unaanza kushambuliwa na vigonjwa vingine kama vile negative to your country (Kukosa uzalendo), uchu wa madaraka, hasira n.k. Nakushauri hii battle utuachie maana ni kama msai kaingia disco vile na ukiendelea kustay tutakuvua hiyo rubega tukunyang'anye na rungu
 
frydlant

frydlant

Member
Joined
Feb 3, 2019
Messages
11
Points
45
frydlant

frydlant

Member
Joined Feb 3, 2019
11 45
Tatizo lako bro ugonjwa wa siasa umekua chronic akilini mwako na mara zote ukikumbwa na huu ugonjwa unaharibu kinga akilini mwako unaanza kushambuliwa na vigonjwa vingine kama vile negative to your country (Kukosa uzalendo), uchu wa madaraka, hasira n.k. Nakushauri hii battle utuachie maana ni kama msai kaingia disco vile na ukiendelea kustay tutakuvua hiyo rubega tukunyang'anye na rungu
:D:D:D:D:DHaya ngoja niondoke huku ambako ukibishana kuhusu magorofa ndo ishara ya Uzalendo
 
L

laizerg

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
705
Points
1,000
L

laizerg

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
705 1,000
mi sipendi jitu linayojifanya linajua kila kitu halafu linakosa hesabu ya 2+2. we umejiunga leo leo unaanza kuwabishia wenyeji halafu kwa jukwaa lisiloendana na fikra zako. si uwende huko kwenye thread za siasa ukabishane huko. halafu huna facts hata huko kwenye siasa hutufikii wenyeji maana mtazamo wako wote upo kapuni na dhamira yako tushaijua. ondokoa huku bro tukutane majukwaa uyatakayo tuone kama kichwa chako kinachaji vizuri. UNABOA
 

Forum statistics

Threads 1,303,964
Members 501,160
Posts 31,498,355
Top