Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

🇮🇱 IWI GALIL-ACE▪️7.62 × 51mm NATO |▪️ 5.56 x 45mm NATO

1793692937724.png
 
This kind of investment kwa nchi kama Rwanda na Kenya ni ujinga na ufalamanga wa kiwango cha juu sana.
The cost ya hii project ni over $1 billion wakati F1 parent company Liberty Media ndio wanachukua ticket sales and global TV broadcasting rights na all revenue streams, trackside advertising, lucrative VIP Club.

Rwanda wanatarajiwa kutengeneza pesa through indirect microeconomic channels kama hotels, usafiri na influx consumer spending wanao tarajiwa kufika 300 000 kwa weekend moja na hela hii ya spending yao haizidi $100M wakati posibility ya mashindano kurudi tena Rwanda itachukua miaka 5 or more.

Sasa piga hesabu kwa haya mashindano hiyo consumer spending wanayopata Rwanda ya $100M kama all goes well na pia kama wanauwezo wa kupata mashindano haya kila baada ya miaka 4, which isto say, 4 x 9 = 36 years or 5 x 9 = 45 years kama kutakuwa na consistency ya kupata mashinfano haya kila baada ya muda huo na turn out na spending iendane kama hivyo.

Hapo NO PROFIT.

Hakuna investment nyingine yenye kwik ritan, kama sio ufalamanga ni nini?
Yani lazima utaje Kenya? 🤣 🤣 🤣
Alafu Google akiwaambia mnatuwaza mnasema ni fake news.
most-googled-african-countries-by-other-african-countries-v0-2kzkji004chb1.jpg
 
Back
Top Bottom