Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


This kind of investment kwa nchi kama Rwanda na Kenya ni ujinga na ufalamanga wa kiwango cha juu sana.
The cost ya hii project ni over $1 billion wakati F1 parent company Liberty Media ndio wanachukua ticket sales and global TV broadcasting rights na all revenue streams, trackside advertising, lucrative VIP Club.

Rwanda wanatarajiwa kutengeneza pesa through indirect microeconomic channels kama hotels, usafiri na influx consumer spending wanao tarajiwa kufika 300 000 kwa weekend moja na hela hii ya spending yao haizidi $100M wakati posibility ya mashindano kurudi tena Rwanda itachukua miaka 5 or more.

Sasa piga hesabu kwa haya mashindano hiyo consumer spending wanayopata Rwanda ya $100M kama all goes well na pia kama wanauwezo wa kupata mashindano haya kila baada ya miaka 4, which isto say, 4 x 9 = 36 years or 5 x 9 = 45 years kama kutakuwa na consistency ya kupata mashinfano haya kila baada ya muda huo na turn out na spending iendane kama hivyo.

Hapo NO PROFIT.

Hakuna investment nyingine yenye kwik ritan, kama sio ufalamanga ni nini?
 
mwaiofhawaii has been so quiet lately, is there anything wrong with his truck?
1793662313166.png
 
This kind of investment kwa nchi kama Rwanda na Kenya ni ujinga na ufalamanga wa kiwango cha juu sana.
The cost ya hii project ni over $1 billion wakati F1 parent company Liberty Media ndio wanachukua ticket sales and global TV broadcasting rights na all revenue streams, trackside advertising, lucrative VIP Club.

Rwanda wanatarajiwa kutengeneza pesa through indirect microeconomic channels kama hotels, usafiri na influx consumer spending wanao tarajiwa kufika 300 000 kwa weekend moja na hela hii ya spending yao haizidi $100M wakati posibility ya mashindano kurudi tena Rwanda itachukua miaka 5 or more.

Sasa piga hesabu kwa haya mashindano hiyo consumer spending wanayopata Rwanda ya $100M kama all goes well na pia kama wanauwezo wa kupata mashindano haya kila baada ya miaka 4, which isto say, 4 x 9 = 36 years or 5 x 9 = 45 years kama kutakuwa na consistency ya kupata mashinfano haya kila baada ya muda huo na turn out na spending iendane kama hivyo.

Hapo NO PROFIT.

Hakuna investment nyingine yenye kwik ritan, kama sio ufalamanga ni nini?
kabla ya ww kupayuka nikwambie kua wanyaruanda wenye akili kukuliko wewe walishakaa kufanya tathmini na kuona yana faida kubwa kwao kwa 10yrs deal, sijui kama akili yako iko sawasawa

mchezo wa uchumi unahitaj maarifa mengi sana yenye kujiripua sasa ww usifikiri vitega uchumi kama hvo utavipata bure tu from no where, hata ile wolrd cup iliofanyika marekani unahisi tanzania imetumia pesa ngap kutangaza utalii kwenye zile billboard za newyork times square au unahisi ni bure?

au ww unahisi rio frednand na drogba walikuja bure tanzania? na tumepata faida gani na ujio wake zaidi ya siasa, yani unaingea kama umekatwa shingo mzee😆😆😆😆😆

wewe unasubiri vya bure vije venyewe heheh ndio maana tumechelewa sana


View: https://www.instagram.com/p/DfPT4QiG_wx/?psln=MXY3cjU1NHlubG1lbg==


View: https://www.instagram.com/p/DfO5nl6DjCO/?xtok=ZGhzZHRkMXpiMWw=
 
Ukiachia Tanzania, the rest nchi ni watu wa kelele mno.
Kila wanalo fanya lazima liende mtandaoni na majigambo ya kila aina.
jiulize kwanza una pesa ya kununua ndege hzo za kijeshi kutoka ufaransa rafale fighter jets? zaidi tunanunua zile mig 31 prototype za kichina zinaitwa chengdu F7 za bei che

cost ya chengdu ni around 10m usd
rafale fighter jet ni 150m €

ni mbingu na ardhi, yani unamsema mwenzio wakat ww huna ubavu huo 😆😆😆
 
Back
Top Bottom