Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Vipi tumwambie Mkwe hapo pia Simba na Yanga zije kukiwasha Derby ya Ugenini?

Maana uwanja huo mmejenga kwa ajili ya wageni. Players wenu hapo wamezoea viwanja vile kama zizi la ng'ombe....
😂😂 wazo zuri, apo wageni si wanancheza alafu wanalipwa 😂😂😂😂
 
ichoboy01 mbna uko kimya sana
1793274277805.png
 
Jelous for what!kwani TZ hatujawahi kualika timu kubwa,hata sasa hivi tukifungua viwanja vyetu basi lazima timu zetu zitakua miongoni mwa timu zitakazofanya ufunguzi,ni aibu mnafungua uwanja bila local team,ushamba unawafanya kiwanja ki1 kiwape heka heka nchi nzima
Then why Are you criticizing Kenya if it's something you've done before yourselves?
 
Then why Are you criticizing Kenya if it's something you've done before yourselves?

Brazil waliweka kambi Tanzania wakijiandaa na World cup South Africa. Hivyo wakapiga friend match na Taifa Stairs.

Kwa hapo talankaa kama team zingekuja kipindi Cha pre season hapo sawa, ila team inakuja katikati ya msimu wa ligi tena ndio mbio za ubingwa ziko on fire halafu ndio team ije slums hapo??
 
Then why Are you criticizing Kenya if it's something you've done before yourselves?
because we never paid them as a special invite, they came and friendly was played after they came 😂 😂 😂 meanwhile stupid kenyan like you has to go and watch a match of retirees who are paid heavily 😂😂😂😂😂😂

bora hata hawa
1793274876874.png
 
 
Back
Top Bottom