stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 40,805
- 41,340
they will need 60 years to reach one hour total views 😂 😂 😂20 hours views ya Kariakoo Derby zimezidishi 3 years views ya Mashemeji Derby mara 7! Hizi ni levels nyingine!
they will need 60 years to reach one hour total views 😂 😂 😂20 hours views ya Kariakoo Derby zimezidishi 3 years views ya Mashemeji Derby mara 7! Hizi ni levels nyingine!
sasa uku hawajafika20 hours views ya Kariakoo Derby zimezidishi 3 years views ya Mashemeji Derby mara 7! Hizi ni levels nyingine!
Africa, sio mashariki na kati tu.SGR ya Kenya ni ya hadhi ya chini ni sawa na reli yetu ya Mgr ya zamani. Yani reli yao ni jointed rail inatikisika kinyama. Sio sawa na yetu continous welded. Pili Tanzania ndio imejenga kilometa nyingi za reli ya SGR kuliko nchi yeyote hapa Afrika Mashariki na kati. Weewee tutakubabua sasa unaongea tu na sio facts tena.
Kenya hadi sasa reli yao imetokomea porini huko haijulikani lini inaendelezwa.
Nimepost picha kibao humu ndugu .. yangu hiyo hapo 👇🏾View attachment 3688629nilikwambia mnuka mavi kwamba hakuna mtu unaemtisha humu. 😂😂😂
Kijana, kwani how bad is your inferiority complex? Mbona kila mara unalia humu eti sikutishi. Wee mwenyewe umeniambia nipost picha yangu nikiwa stadium sasa inakuaje vitisho tena? 😂😂Nimepost picha kibao humu ndugu .. yangu hiyo hapo 👇🏾View attachment 3688629nilikwambia mnuka mavi kwamba hakuna mtu unaemtisha humu. 😂😂😂
Mbilikimo hajiamini.😂😂Kijana, kwani how bad is your inferiority complex? Mbona kila mara unalia humu eti sikutishi. Wee mwenyewe umeniambia nipost picha yangu nikiwa stadium sasa inakuaje vitisho tena? 😂😂
Nakuona unajipa umuhimu usiokua nao . 😂😂😂 unajipambanua kinoma. Kila ukipigwa kichapo unakimbilia personal attack. Sasa sijui ni wewe au mimi mwenye ako na inferiority complex.Kijana, kwani how bad is your inferiority complex? Mbona kila mara unalia humu eti sikutishi. Wee mwenyewe umeniambia nipost picha yangu nikiwa stadium sasa inakuaje vitisho tena? 😂😂
Picha please … wacha story mingi 😂😂😂😂Nakuona unajipa umuhimu usiokua nao . 😂😂😂 unajipambanua kinoma. Kila ukipigwa kichapo unakimbilia personal attack. Sasa sijui ni wewe au mimi mwenye ako na inferiority complex.
Mana kimsingi tulikua tunajadili kuhusu uzuri wa viwanja lakini ghafla unajisifia kuona viwanja, you went even far baada ya reaction yangu ukadai ati “fake it untill you make it “ .. sasa mimi ni fake kuingia kwa stadium.? Like seriously.? 😂😂😂.
Have to let you that wewe ni ****** tu, hakuna mtu unaemtisha humu, if you think you do.
Ulichelewa karamu wewe mnuka mavi mbeba box wa US. 😂😂😂Picha please … wacha story mingi 😂😂😂😂
Put up or shut up ..😆😆
Ametoa maoni yake kuhusu Fumba Stadium, ukasema unajua ni uwanja gani mzuri kuliko mwingine, akakuuliza unajuaje kama hujawahi fika hapo. Maana yake ni kwamba sisi wote tumejifunza kuhusu hivi viwanja kupitia mitandaoni, lakini yeye ameongeza uzoefu wa kutembelea baadhi ya viwanja hivyo na kujionea kwa macho. Common sense dictates that he has more knowledge about these stadiums than you do. Sasa wewe unageukaje unasema opinion yake haina maana kwa sababu unajua viwanja kuliko yeye, halafu unaanza kulia kwamba ameku-attack? Make it make sense!Nakuona unajipa umuhimu usiokua nao . 😂😂😂 unajipambanua kinoma. Kila ukipigwa kichapo unakimbilia personal attack. Sasa sijui ni wewe au mimi mwenye ako na inferiority complex.
Mana kimsingi tulikua tunajadili kuhusu uzuri wa viwanja lakini ghafla unajisifia kuona viwanja, you went even far baada ya reaction yangu ukadai ati “fake it untill you make it “ .. sasa mimi ni fake kuingia kwa stadium.? Like seriously.? 😂😂😂.
Have to let you know that wewe ni ****** tu, hakuna mtu unaemtisha humu, if you think you do.
Wewe na wanyamwezi wenzako ndio watumie akili wakati mkijitamba ukubwa wa Dar ambayo thuluthi moja ni mashambaWe jamaa unachekesha sana. Chanika ni pembezoni mwa mji. Kwahiyo wewe ulitaka sehemu zote zijengwe kwa wakati mmoja!? Embu tumia akili kidogo mkubwa wewe sio mtutu.
Wewe huwa unaanza kuwa personal alafu unalia. 😂😂Nakuona unajipa umuhimu usiokua nao . 😂😂😂 unajipambanua kinoma. Kila ukipigwa kichapo unakimbilia personal attack. Sasa sijui ni wewe au mimi mwenye ako na inferiority complex.
Mana kimsingi tulikua tunajadili kuhusu uzuri wa viwanja lakini ghafla unajisifia kuona viwanja, you went even far baada ya reaction yangu ukadai ati “fake it untill you make it “ .. sasa mimi ni fake kuingia kwa stadium.? Like seriously.? 😂😂😂.
Have to let you know that wewe ni ****** tu, hakuna mtu unaemtisha humu, if you think you do.
Always a looser !.. you can’t even afford a ticket to your own stadium… keep faking shit through life .. that’s all you got…🤷🏾♂️🤷🏾♂️😆😆😆Ulichelewa karamu wewe mnuka mavi mbeba box wa US. 😂😂😂
nimekwambia mimi sikutaki wewe. Mbona unafosi mapenzi.? 😂😂😂Ametoa maoni yake kuhusu Fumba Stadium, ukasema unajua ni uwanja gani mzuri kuliko mwingine, akakuuliza unajuaje kama hujawahi fika hapo. Maana yake ni kwamba sisi wote tumejifunza kuhusu hivi viwanja kupitia mitandaoni, lakini yeye ameongeza uzoefu wa kutembelea baadhi ya viwanja hivyo na kujionea kwa macho. Common sense dictates that he has more knowledge about these stadiums than you do. Sasa wewe unageukaje unasema opinion yake haina maana kwa sababu unajua viwanja kuliko yeye, halafu unaanza kulia kwamba ameku-attack? Make it make sense!
Binti yetu ulipotea sana, ngoja tukukaribishe vizuriWewe na wanyamwezi wenzako ndio watumie akili wakati mkijitamba ukubwa wa Dar ambayo thuluthi moja ni mashamba
Na huo ufupi wako haikosi una kibamia tu. Sitaki vibamia mimi.nimekwambia mimi sikutaki wewe. Mbona unafisi mapenzi.? 😂😂😂
Komora karibu zanzibarAmetoa maoni yake kuhusu Fumba Stadium, ukasema unajua ni uwanja gani mzuri kuliko mwingine, akakuuliza unajuaje kama hujawahi fika hapo. Maana yake ni kwamba sisi wote tumejifunza kuhusu hivi viwanja kupitia mitandaoni, lakini yeye ameongeza uzoefu wa kutembelea baadhi ya viwanja hivyo na kujionea kwa macho. Common sense dictates that he has more knowledge about these stadiums than you do. Sasa wewe unageukaje unasema opinion yake haina maana kwa sababu unajua viwanja kuliko yeye, halafu unaanza kulia kwamba ameku-attack? Make it make sense!
Wenzako wameshuhudia picha niliopost sasa unalazimisha na wewe uione.? 😂😂😂. Mnuka mavi mbeba box US.?Always a looser !.. you can’t even afford a ticket to your own stadium… keep faking shit through life .. that’s all you got…🤷🏾♂️🤷🏾♂️😆😆😆
You are assuming naeza kuwa mfupi.? 😂😂😂Na huo ufupi wako haikosi una kibamia tu. Sitaki vibamia mimi.