Traveller D
JF-Expert Member
- Jul 11, 2025
- 2,006
- 5,305
You are assuming naeza kuwa mfupi.? 😂😂😂Na huo ufupi wako haikosi una kibamia tu. Sitaki vibamia mimi.
Kwanini nikutake wewe dem mbovu from kunya then.?
You are assuming naeza kuwa mfupi.? 😂😂😂Na huo ufupi wako haikosi una kibamia tu. Sitaki vibamia mimi.
Unataka kusema Nairobi yote imejengwa au sio!?? Akili za kimatope hizi.Wewe na wanyamwezi wenzako ndio watumie akili wakati mkijitamba ukubwa wa Dar ambayo thuluthi moja ni mashamba
Unajipa umuhimu usiokuanao mnuka mavi. 😂😂😂 your fellow elders here wanashangaa unavyoshindana maisha na mtoto mdogo.Wewe huwa unaanza kuwa personal alafu unalia. 😂😂
Umesema sikutishi na sio mara ya kwanza. Kila siku kwa majadiliano unalia sikutishi. That is a sign of inferiority complex, not an attack. When you always feel like unadharauliwa hata ukiulizwa tu swali la logic hiyo ni inferiority complex.
Enyewe wewe ni mtoto mdogo. Young and stupid. 🚮 🚮Unajipa umuhimu usiokuanao mnuka mavi. 😂😂😂 your fellow elders here wanashangaa unavyoshindana maisha na mtoto mdogo.
Unaonekana unaongea hata usichokijua. Unajua muundo wa reli ya SGR ya Kenya!? Achana na locomotives kwanza. Kenya reli yao ya SGR ni jointed rail. Yani kila pingili imejiachia. Muundo huu wa reli husababisha mtikisiko sana wa treni inapotembea hivyo kasi inakua ndogo na hakuna comfortability. Reli ya TAZARA uliyoipost ndio ipo hivyo muundo wake. TRC reli ya Kati ni continous welded ya kisasa kuliko SGR ya Kenya.Yani MGR ya Tanzania uifananishe na SGR ya kenya?
Sijui hata kwanini na reply upumbavu wako
View: https://youtu.be/Y4gjcOJ9Xqk?si=zsNcklVznF2BHxzl
View: https://youtu.be/_5vjfJym7yo?si=9cXCq1bUTbvWGotj
Reli tanzania hainaa
Vingunguti kuna maji taka yanayotiririka barabarani kama Kibera!? Kumbe naongea na FALA!?🖕
Kwa mnyamani, vingunguti, buguruni yooote kuna miundombinu gani?
Kwa mnyamani na vingunguti kuna mfumo wa maji taka we Lofa? Ile harufu kalii ukitoka airport hutoka wapi?
Pembezoni kule nyumba za mabati naziona. Na mind you nina demu Mtaita daily nachat naye akidai hizo affordable housing ni bei sana wakaazi wa slums hawawezi kumudu gharama. Bado slums zitakuwepo palepale.
Hii imezidiwa speed na diesel locomotive yetu ya TRC inayoenda Kigoma.hujamalizia,
View attachment 3688438
Aren't you the one who brought the kuingia stadium stories mbilikimo?Unajipa umuhimu usiokuanao mnuka mavi. 😂😂😂 your fellow elders here wanashangaa unavyoshindana maisha na mtoto mdogo.
Tena eti unashindana kuingia stadium 😂😂😂😂. Very stupid, hii inaonyesha wazi namna ulivyo down.
Umeleta story za kuingia uwanjani kwasababu hautaki kuskia ukweli kwamba Arusha stadium is the best of all. Mnuka mavi kiberawalker. Mimi nitakukanda mzee, wala sitakuacha. Hata kama utaumia we umia tu.
Njoo tena uone hii NairobiWalker stupid kunyarendan.
Uzuri mimi ni shabiki mzuri wa mpira na huwa naendaga kuangali ball viwanjani kabisa, tabia yangu tangu utotoni. Sijawahi kukuona kwenye uwanja wowote stupid. 😂😂😂 we zako labla kupita nje ya uwanja kwa mbaaali halafu upige picha 1km away from the stadium ndio uje upost humu.
Tena wewe mkundu kunuka ulipita hapo chuga uwanja ukiwa ndio kwanza wanaeka machuma 😂😂😂
Have you ever been inside any stadium before.?
Huyo huoni nimekubali ako young and stupid. He's overly sensitive and has a cringe low self esteem issue. He likes going personal on everything and when you respond to him, he gets overly sensitive almost crying and accuses you of going personal.🤣 🤣Aren't you the one who brought the kuingia stadium stories mbilikimo?
You are assuming naeza kuwa mfupi.? 😂😂😂
Kwanini nikutake wewe dem mbovu from kunya then.?
Hilo jamaa ni teja la mirungi.Vingunguti kuna maji taka yanayotiririka barabarani kama Kibera!? Kumbe naongea na FALA!?
Vingunguti kuna umeme,kuna barabara za mitaa,kuna mfumo wa maji safi ya matumizi. Je Kibera hivyo vitu vipo!??
Pembezoni kule nyumba za mabati naziona. Na mind you nina demu Mtaita daily nachat naye akidai hizo affordable housing ni bei sana wakaazi wa slums hawawezi kumudu gharama. Bado slums zitakuwepo palepale.
Katakuja na ufala wake mwingine hapa. Eti ukitoka airport kuna maji taka yananuka. Ilhali kila mara hupita hapo kuelekea Pugu mbona sioni hayo majitaka yakinuka!?Hilo jamaa ni teja la mirungi.
Achana nalo.
Hakuna kitu litakuelewa
😂😂 dah.View attachment 3688757
Komora ndio yupi hapo?
Mimi siezi sumbuliwa na mshamba kama wewe, you can’t even speak proper English nor Swahili. Stupid. 😂😂😂.Huyo huoni nimekubali ako young and stupid. He's overly sensitive and has a cringe low self esteem issue. He likes going personal on everything and when you respond to him, he gets overly sensitive almost crying and accuses you of going personal.🤣 🤣