Nakfa
JF-Expert Member
- Oct 1, 2017
- 12,122
- 16,523
Kwahiyo Kisumu/Mombasa ni maporini siku hizi.?View attachment 3684849
Nionyeshe kitu kama hiki kutoka serikali ya Tanzania kinachofanyika maporini
Acha utoto basi.View attachment 3684847
Nionyeshe kama huu tu unaofanyika Nakuru nijisikie na mimi kinyaa.
Nionyeshe ndani ya dar maana najua hakuna mkoa wowote ule Tanzania wenye kitu kama hiki hata dar yenyewe hainaaa
Kiambu county kwa kenya ni sehemu ya kawaida sana yani kama Manispaa ya IringaKwahiyo Kisumu/Mombasa ni maporini siku hizi.?ttps://x.com/Francoobabuuu/status/2106992282675097985
Punguza mirungi.Kama hii na unajua hapa ni Kiambu County? Sio hata Nairobi 😆😆 hii si ndo barabara ya Kimara hadi Kibaha 🤮🤮
View attachment 3684838
Gridi ya umeme inazima mara kwa mara treni halisafiri mara lidondoke yani tafrani
More tham 602 currently on operational
View attachment 3684840
Hii ni flyover ya 700 kama sio 800 Kenya
Wewe juha, tuoneshe basi na mazingira ya chini ya hiyo Expressway ambayo wamejenga wachina na wanachukua kodi kwa miaka 30.
Vipi starehe yako ipi?Punguza mirungi.
Naona ndio inayokusumbua.
Kibaha ikoje?Kiambu ni nje kidogo sana ya Nairobi, ambacho ni kimji kidogo sana.
Hatuzungumzii ukubwa tunazungumzia hiviYaani hata uchukue hiyo Kiambu, uunganishe na Nairobi bado haifikio Dar kwa ukubwa.
Hii mnayo?Lakini pia hakuna barabara ya kutisha hapo, unless nazungumza na kijitu kinachokaa Kondoa.
😆😆😆😆Gid kuzima ni kawaida, maana siyo pepo hoyo.
Kudondoka?Trein ina miaka 2 kuzima mara 2, unaleta hata stori kitafuna mirungi.
Waa.bie basi na wao waweke umeme kwanza, hata huo unaozima.
Wewe juha, tuoneshe basi na mazingira ya chini ya hiyo Expressway ambayo wamejenga wachina na wanachukua kodi kwa miaka 30.
Hivi vipicha vimejaa sana humu.
Kudondoka?Vipi starehe yako ipi?
Kibaha ikoje?
Hatuzungumzii ukubwa tunazungumzia hiviView attachment 3684973
Hii mnayo?
View attachment 3684975
😆😆😆😆
Kudondoka?
Sgr ya kenya haijawahi kudondoka
Tena SGR ya bongo ipo siku itaua watu karibu wote
Lini ipo on operational toka 2017Kudondoka?
Sgr ya kenya haijawahi kudondoka
Woteee si kwa sababu ni ya umeme kwa sababu ya miundo mbinu yake ya reli wallah itakuja kumaliza shwaa
Woteee si kwa sababu ni ya umeme kwa sababu ya miundo mbinu yake ya reli wallah itakuja kumaliza shwaaLini ipo on operational toka 2017
Woteee si kwa sababu ni ya umeme kwa sababu ya miundo mbinu yake ya reli wallah itakuja kumaliza shwaa
WoteeeWoteee si kwa sababu ni ya umeme kwa sababu ya miundo mbinu yake ya reli wallah itakuja kumaliza shwaaView attachment 3684988
Utatulia tu wala usihofu.
Ss umebadili jina ili iweje.Vipi starehe yako ipi?
Kibaha ikoje?
Hatuzungumzii ukubwa tunazungumzia hiviView attachment 3684973
Hii mnayo?
View attachment 3684975
😆😆😆😆
Kudondoka?
Sgr ya kenya haijawahi kudondoka
Tena SGR ya bongo ipo siku itaua watu karibu wote
😂😂😂 Unamtisha nan sasaSasa dogo kwanini unanitukana?
Umri nakuzidi, dhambi nakuzidi, mema nakuzidi hivi unanifahamu vyema humu jukwaani
Nitakufanya upotee humu kubi wewe