Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Zile picha za tabata na vingunguti ulizokua unataka kucompare na mathare zipo wap? ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ Vp kuhusu stendi? Kapicha basi mwanaetu ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
198169.jpg

Hadi mama samia anaingia kaburini hamuwezi kuwa na barabara kama hii
 
Alafu ukitaka matusi mbna tunayaweza vizuri tu mdogo wetu usione kama unajua kutukana peke yako
Dogo niko hapa kabla yako, hunishindi matusi mimi ni mtoto wa mtaa haswa utaacha ndala na kunuka kwenu
 
Alafu nina picha za Terminal 3 za kutosha nitakufedhehesheni
Hayo si ndo maneno sasa, zilete sasa alafu ulete na zile za pale kwenye kile kichaka ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ alafu picha za hio staedium mbna huleti umesema foldable uwanja mzima
 
Back
Top Bottom