stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 37,834
- 37,328
Uku ni kuwaonea tu Dandora 😂😂😂😂😂
View: https://www.instagram.com/p/DdvVwKDIt88/?stkn=MmtlbTFwaW41dWww
View: https://www.instagram.com/p/DdvVwKDIt88/?stkn=MmtlbTFwaW41dWww
Hii issue ya refinery ya dangote TZ na UG kutokuwemo kunyan wanaumia sana,usione wanajichekesha chekesha,wanajua fika nasi tutajenga refinery yetu,in short kunyan wanataka wanufaike na geography ya TZSasa kwa nini niumie na refinery inayojengwa Kenya wakati na sisi tunajenga yetu
Hiyo ndio inaitwa reli jua kali 😄😄😆😆 wanataka wafanane na Morocco eti. Jirani anachekesha sana, angalia upuuzi wanaoujenga sasa, kazi mbovuu. Wanatandika taruma juu ya udongo aisee. Mvua zikinyesha kali reli yao itasombwa na maji.
I thought I was talking to someone with a brain. Forgive me. 🚮🚮Hapa unaongea vitu gani wewe jitu zima fala.? Unavyotaka kuweka huu mjadala vyovyote vile iwe ni kwa idadi ya nyumba au iwe ni kwa ukubwa wa eneo, 10% ya nyumba zilizopo Dar ni mara mbili au zaidi ya mara tatu ya 40% ya nyumba zilizopo Nairobi. Nadhani unajua tunavyojenga nyumba zetu. Halafu hako ka nairobi eneo linaloishi watu si 600 sq. Kilometers, usilete habari za uongo uongo hapa, nilishakuonya. Eneo la hako ka mji linaloishi watu ni 300+ square kilometers, the rest ni mbuga za wanyama, vichaka na mapori left right and center . Stupid
Hii issue ya refinery ya dangote TZ na UG kutokuwemo kunyan wanaumia sana,usione wanajichekesha chekesha,wanajua fika nasi tutajenga refinery yetu,in short kunyan wanataka wanufaike na geography ya TZ
Kinachowauma zaidi ni mafuta yanakuja straight badala ya kwenda kuomba nja 😂😂😂😂 apo bado SGR ta tz hazijaungana walie vizuri 😂😂😂 na sio kwamba hatuna wateja basi tu, tuna agenda na uganda alafu sehem zingine zinafuataHii issue ya refinery ya dangote TZ na UG kutokuwemo kunyan wanaumia sana,usione wanajichekesha chekesha,wanajua fika nasi tutajenga refinery yetu,in short kunyan wanataka wanufaike na geography ya TZ
Ni vile akili tu hamna,si mlikua mnatupigia kelele humu kuhusu sgr ya diesel,kilichowakuta siku ya uzinduzi wa safari ya dar -moro ndio siku mliyoanza kuandama ruto must go
Kinachowauma zaidi ni mafuta yanakuja straight badala ya kwenda kuomba nja 😂😂😂😂 apo bado SGR ta tz hazijaungana walie vizuri 😂😂😂 na sio kwamba hatuna wateja basi tu, tuna agenda na uganda alafu sehem zingine zinafuata
yes aliomba kipindi kile alivokujaView attachment 3679268
Maku wanataka reli yao iunganishiwe upande wa singidazhawa wangese awalindi migongo yao aisee
actually the one who promsied alikua uhuru 🤣 🤣 🤣 hepromised an electric train kwenye kampeni 🤣🤣🤣🤣Ni vile akili tu hamna,si mlikua mnatupigia kelele humu kuhusu sgr ya diesel,kilichowakuta siku ya uzinduzi wa safari ya dar -moro ndio siku mliyoanza kuandama ruto must go