Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Unataka wapige magoti hadi Dodoma kama kawaida yao tukizuia Mahindi! 😂😂😂
ndo vizuri so that you can crash them vizuri, si hawataki tz iendelee 😂😂😂😂 BTW they call themselves the US of EAC sasa sisi tunawaita ivo ivo alafu unafunga boda hakuna maindi kupita, 😂😂😂next day wapo barabaran raila must go 😂😂😂
Nionyesheni video moja tu ya Wakenya wakilalamika eti wamefungiwa mahindi ya bongoland nitoke hili jukwaa. Mimi nawapa hapa Watanzania wakilalamika Kenya kuzuia wasiuze mahindi yao Kenya.

View: https://www.youtube.com/watch?v=dfGxOsa0Xps
 
Wewe ni engineer ulisema right.? 😂😂😂
Great Homes, 15 floors. Wacha uongo mbilikimo.😂😂😂

383450.png
383449.png
 
Me mambo ya kulazimishiwa upumbavu ndio sitaki. Kama huwezi kuwa mkweli usijibizane na mimi. Hii hapa renda ya jengo lenyewe 👇🏾View attachment 3661335hapo ni 15 floors.?
Hivi huoni
Me mambo ya kulazimishiwa upumbavu ndio sitaki. Kama huwezi kuwa mkweli usijibizane na mimi. Hii hapa renda ya jengo lenyewe 👇🏾View attachment 3661335hapo ni 15 floors.?
Hivi nini huoni wee mbilikimo? Wewe ni mbilikimo, sii kipofu.😂😂😂😂
383449.png
383450.png
 
Back
Top Bottom