Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hutu tuwanaume tufupifupi ndio unaniambia bradhee? 🤣 🤣 🤣 Tumbilikimo kama Traveller D ?🤣🤣🤣 Usinifanye nicheke.🤣 🤣 🤣
Nani huwa amekudanganya kuwa wewe ni mrefu! 😂😂😂
1786193695583.png
 
Hiyo ndio hali halisi,haya mengine ni wivu tu ya hawa wavuta gundi wa slums za naikundu
Nakumbuka Dangote alikuwa anataka kitalu cha makaa ya mawe kwa bei chee huko Songea akakataliwa, kipindi kile alianza kuleta mbwembwe. Ameambiwa Nafasi yake ni kuwekeza kwenye Biashara ya Mbolea kama hataki wengine watawekeza kwenye mbolea hapo Tanga.
 
Nakumbuka Dangote alikuwa anataka kitalu cha makaa ya mawe kwa bei chee huko Songea akakataliwa, kipindi kile alianza kuleta mbwembwe. Ameambiwa Nafasi yake ni kuwekeza kwenye Biashara ya Mbolea kama hataki wengine watawekeza kwenye mbolea hapo Tanga.
Mjinga Kweli jamaa ana kinyongo! Ngoja tuone kama Lamu refinery itatoboa mbele ya Tanga refinery!
 

EACOP hits 91% completion​

Ndoto ya bomba ilikufa, hata ndoto ya Refinery itakufa vivyo hivyo.
Sahii watu wana ndoto ya refinery!
 
Nakumbuka Dangote alikuwa anataka kitalu cha makaa ya mawe kwa bei chee huko Songea akakataliwa, kipindi kile alianza kuleta mbwembwe. Ameambiwa Nafasi yake ni kuwekeza kwenye Biashara ya Mbolea kama hataki wengine watawekeza kwenye mbolea hapo Tanga.
Ila trucks zake zinapiga kazi vibaya mno songea to mtwara,ile njia zimejaa zenyewe tu
 
Back
Top Bottom