ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,481
- 89,900
Viwanja 3 vya mazoezi Arushabado 2 more stadiums, ukiona sasa cowsheds wanazojenga mikoani uko πππππ
wapi hii?
Kwani alikuta hakuna jitihada? Na Bado zinaendelea kwenye Bandari zote TanzaniaHizi zote zilikuwa jitihada za awamu ya 5 chini ya magufuli, now zinazaa matunda ila CCM wakiongozwa na mzee Geza ulole wanadhani tumesahau π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£
Kwa masuala ya maandalizi ya Afcon, specifically katika organization ya transport system Arusha inajiandaa vyema kuliko Nairobi. πππStand yetu ya matatu hiyo Afcon 2027 tutakuwa tunapanda matatu hapo kwenda na kutoka uwanjani π
Hebu tuone collection ya TRA Customs juu mko na digital systems
View: https://x.com/kenyanwalstreet/status/2082775885250256979?s=46
This one is really huge.wapi hii?
Hv kwnn sgr haijaenda Arusha aiseee?Kwa masuala ya maandalizi ya Afcon, specifically katika organization ya transport system Arusha inajiandaa vyema kuliko Nairobi. πππ
Nadahani kutakuwa na brt in mindArusha airport road sijui wataipiga 6 lanes .? π mana huu upande waoupanua ni mpana sana considering the fact that thereβs an existing road of two lanes already. View attachment 3639287
ati huku ndio Dangote anaend kujenga refinery!Mandera si ndio ile County masikini kule Northern Kenya
Kuna section zitakuwa na 6 lanes,zingine 4 na zingine 2 lanes kawaidaArusha airport road sijui wataipiga 6 lanes .? π mana huu upande waoupanua ni mpana sana considering the fact that thereβs an existing road of two lanes already. View attachment 3639287
Wanatia huruma sanaThis might be the worst news for mwaiofhawaii today π , only 2 nations have extra USD benki kuu, apo ata SGR haijaanza kazi
View attachment 3639317
View attachment 3639319
View attachment 3639321
jamaa yupi?Yule jamaa msimguse tena π it will only take 2 minutes for Naislum to turn COAL
View: https://www.instagram.com/p/DbYs-eeOxnK/
Viwanja 3 vya mazoezi Arusha
View: https://www.instagram.com/reel/DbaodmqIfJl/?igsh=MTF3YTU4dWQ1NnIzdw==
Hili suala kiukweli linaniuma sana, hizo kingo za barabara zilivyo nzuri halafu ******* wanazikanyaga kama wanavyotaka, kiukweli mimi ningeshauri wawakamate malofa wote wanaofanya huu utovu wa nidhamu na kuwatoza faini na kuzijenga tena hizo kingo..