kennedy0000
JF-Expert Member
- Apr 14, 2012
- 5,264
- 5,409
Sasa kView attachment 3639005View attachment 3639006
Sasa kama mnajenga na bado mnatumia vitu cheap kama madirisha haya si Bora tusijenge kabisa🤣🤣🤣🤣
Dizaini ya haya madirisha mwisho kuyaona ilikuwa 2002 Tena mashuleni
Meanwhile nyumba zenuUnlike you mr. welder, wengine wetu tumejenga.
Hizo cone houses mnajenga hazipiti Ksh1.5m za kenya.
Hio bei hapa tunaita hizo nyumba 'simba'. Nyumba ambayo kijana anaingia akitahiri, ambayo inajengwa kando ya main house.
LDC kaeni ligi yenu.
View attachment 3639330
It's called affordable for a reason.
Nyinyi mnajenga vitu cheap na mnalipisha wazungu $3500 a month.
No wonder your "luxury apartments" are empty 11 months of the year.
Mko na any regulated gated estates Bongolala ama ni kila mtu na design yake na ukuta wake.Watanzania wa kawaida wanazidi kujenga nyumba kwa kasi, tena wanajenga wao wenyewe. Hakuna anayesubiria project za affordable houses
View attachment 3639037View attachment 3639036View attachment 3639035View attachment 3639034View attachment 3639033View attachment 3639032View attachment 3639030View attachment 3639028View attachment 3639025View attachment 3639024View attachment 3639021
Hapo niliinua mikono. Sitaki kusumbuliwa kichwa mimi.😂😂So 1kg ya viazi inatoa chips sahani mbili lakini sasa gunia ya 200 kg inatoa Sahani 150? What kind of maths is this?😂😂🤣
Hizi tunajengea wafanyi kazi ya nyumbani rural areas.Meanwhile nyumba zenu
View attachment 3639333
hapo Air Tanzania haijaruhusiwa kwenda EU!
Hapo niliinua mikono. Sitaki kusumbuliwa kichwa mimi.😂😂
Hizo za mabati ziko ndani ya Nairobi na ndo majority ya wakenya wanaishi🤣🤣🤣Hizi tunajengea wafanyi kazi ya nyumbani rural areas.
Hizo cone head zenu mnajenga jiji. 😂
Cone heads are Bongolala's national pandemic 😂😂This place was a bush 3 years ago
Sasa huku ndio wakazi wa Mbeya wanakojenga. Mitaa ya hivi ipo mingi na ndio inareflect uchumi wa average Tanzanians in 2026
Just 5 years to come these houses will be everywhere in Mbeya. Tunaendelea faster than you. Tunazidi kuwaacha nyuma kwenye maisha ya mtu mmoja mmoja
View attachment 3639069View attachment 3639070View attachment 3639071
Bado unajiabisha. Soma hesabu yangu vizuuuri alafu uone nimecalculate gunia moja kuwa kilo ngapi. What am I even saying - you know nothing about Maths. 🤣🤣🤣🤣🤣🤣Uliinua mikono au mlijiona wajinga ? Kuna sehemu imetajwa gunia la kg 200 hapo ? Muwe mnascreenshot hizo sehemu muonekane sasa badala ya kilazimisha mambo yenu ya uongo 🤣🤣🤣🤣
Bro, ulisema a roadside vendor sells 10 bags of potatoes in a day na ukasema each KG produces two plates. 10 bags = 1000kg. 2plates per KG makes it 2000 plates. Alafu tukiwaambia masomo yenu ni ya ovyo mnasema tunawaonea. 🤣 🤣 🤣
BTW, that's the 5th time you're being proven wrong in the last 24 hours.
Kwanza ukijenga utaonekana umechizi.Yaani hizi nyumba ukiwa nayo kijijini hata chizi hakupo utamu mara mia akalale kwenye nyumba ya udongo
Slums maybe. Huko tunazitoa pole pole na affordable housing.Hizo za mabati ziko ndani ya Nairobi na ndo majority ya wakenya wanaishi🤣🤣🤣
Cone heads are Bongolala's national pandemic 😂😂
Sisi hatusbirii kujengewa , tunajenga wenyewe ,slums kwenu haziwezi Isha hata yesu ashuke Leo sababu mtaendelea kuwa maskini wengi sana.Slums maybe. Huko tunazitoa pole pole na affordable housing.
A small plot in Nairobi costs more than kujenga hizo cone head zenu.
Hakuna mtu ananunua ploti hio pesa yote kujenga mabati.
Wale wa nyumba za mabati hawawezi afford Nairobi.
Sasa Ksh300,000 ni nini? 😂😂Hiyo inaonesha jinsi Tanzania walivyo na purchasing power kubwa hasa kwenye ujenzi , fikiria mtu anatupa almost 300,000 ksh kwa ajili ya bati tu. Tena kijijini ili awaoneshe kuwa yeye ni mwamba.
Hii kwa Kenya hukuti