Traveller D
JF-Expert Member
- Jul 11, 2025
- 2,050
- 5,425
Sahii kuna Gas Bonge moja la mtungi, hapo mtaa wa pili kutoka kwangu kuna jamaa anauza chipsi anao na zile jiko za umeme, nipo njiani naelekea home nitapitia pale niupige picha, nitapost humu watu wajifunze Tz.Muache naona wanaweka mpaka price fluctuation na usafiri kwa chips mayai , nani aliwaambia muuza chips anaenda sokoni kununua viazi,
Kuna watu wa kuuza viazi wanafanya delivery wenyewe wa mafuta mpaka wauza pumba kwa ajili ya kuchomea chips wanafanya delivery wenyewe .
More than mtu umemuwekea mpaka miscellaneous cost per plate baada ya majors costs ambazo ni umeme, viazi, mafuta na kachumbari tu.
Hakuna gharama zaidi ya hapo.
Price fluctuation nani aliwaambia chips bei huwa inapanda na kushuka?🤣🤣🤣🤣
Shida wajiona wasomi halafu ni empty headed