game over
JF-Expert Member
- Jan 1, 2016
- 11,329
- 26,977
Brutal 8hrs , Halafu seats ni Kama Mbao, Ngumu balaa, njia ya reli ni jointed, train ni nginjanginja la mwaka 1976 linatumia fossil fuel linanyata speed ya 53km/hrMwanaetu mbna kama dongo ilo maaana kuna watu ni 8 hrs
Reli ya SGR ya Tanzania ni continuous welded , kuna wakati EMU zinaenda hadi 180km/hr na ukiwa ndani huhisi kitu, just calm, comfort and smooth ride,
Kwanza picha linaanza dude la wakunya limepanda hewani hatari unahitaji ngazi kupanda