Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kila mtu ananijua hapa JF sina tabia ya kubishana na vijaa. But kwa lengo la wasomaji ngoja niweze kuchambua ki undani zaidi.

Unataka umdanganye nani? Hii hapa tena nimewapendelea high quality ya Kilimani na kwa mbali kabisa juu huko tunaona CBD.
Kilimani too many Empty space

View attachment 3605312

This is Dar es salaam Part of West Upanga

View attachment 3605314
Kama kariakoo ingejengwa kwa kuachia nafasi kubwa kati ya Jengo jengo, idadi ya gorofa zilizopo kariakoo zinatoshana na CBD zao zote tatu combined.
 
Back
Top Bottom